Nyuma ya pazia Bunge live

Sasa kufungiwa kuona bunge time za kazi ndiyo umedhulumiwa?

Badala ya kushukuru umesaidiwa uende ukafanye kazi za kukuingizia kipato wewe unalialia.
Vipi Hawa Waandishi Wanaoandamana Na Wakuu Wa Wilaya, Mikoa Na Hata Mawaziri Kufanya Political Show Off Hawaongezi Gharama Kwa Serikali?
double standard
 
umeeleza vyema
 
Naona bado wanahaha kuwaridhisha wananchi kukubaliana na mpango wao ovu
 
tunaelekea kubaya,hawa wanaoshangilia wanaona wanawakomoa upinzani bila kujua mwananchi ndiye anayepiganiwa haki zake

haki zip hizo zinazopiganiwa yaani mambo ya hovyohovyo ndo unaona yanamgusa mwananchi ni wapi umesikia posho zikipiganiwa zipunguzwe , juzi tu zimetolewa 6b, msigwa na mbowe wakaanza kubweka , kuwa wanaingiliwa na serikali
 
Shame on me? No, shame on u brother, kwani hakuna namna nyingine ya sisi kujulishwa kilichokuwa kikiendelea Bungeni iwe na Wabunge wetu au hizo Media, badala ya watu kukaa mwanzo mwisho wanaangalia live, nyinyi hamna kazi za kufanya?
Nasubiri viwanda vifufuliwe nikaombe kazi.
 
Mimi namshangaa Ngosha anachoogopa ni nii? Kama anasema tumuombee sisi watanzania huku anatuwekea ukungu kwenye mambo yanayotuhusu si muelewi vile!


Fisiem watamuombea aendelee kutetea uozo wao! Huwezi kutuambia sisi tukuombee wakati unayofanya hayaonyeshi nia ya kutaka maombi yetu!! Unatetea uovu na unataka tukuombee!! Hata Mungu atatushangaa

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 

Hebu futa kwanza matongotongo ndo uje huku jukwaan mkuu!!


Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Kanisome tena.

Wenje yupo bungeni?

We sijui unafikiria kwa kutumia nini! Kutokuwa bungeni leo hakufuti alichozungumza alipokuwa bungeni! Nyie watu wafia ccm acheni kujitia ujinga, ina maana kwa kuwa JK hayupo ikulu leo, alichokifanya alipokua ikulu kimeondoka nae au?! The same apply to Wenje! Akili yako yote ipo tumbon mkuu.


Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Kweli mkuu,wapinzani walioko bungeni wameingia kwa uwezo wao binafsi.Wengi ni wapambanaji hodari,si kama ccm ambako kuna wabunge mpaka unashangaa kapitaje,hawezi hata kujenga hoja ikaeleweka.

Agness Marwa!! Kwa hili naomba Mungu atunusuru, maana TZ ya viwanda ni sawa na kuwaza kwenda anga za mbali kwa mguu, kwa kuwaiga wamarekani ambao wana technologia ya kutosha!!


Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Kutoka maktaba yetu.
 
Waitara huyu anayeongea na Milard akikutana na Waitara naibu waziri wanaweza kupigana kabisa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…