Nyoka wanaopaa kufanyiwa uchunguzi Marekani


B

BA-MUSHKA

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
66
Likes
0
Points
0
B

BA-MUSHKA

Member
Joined Nov 22, 2010
66 0 0
Nyoka wanaoweza kupaa angani wanafanyiwa utafiti kujua wanapaa kwa nguvu ipi.
Source: CNN 24/Nov/2010
 
J

JituParaTupu

Member
Joined
Nov 20, 2008
Messages
88
Likes
1
Points
15
J

JituParaTupu

Member
Joined Nov 20, 2008
88 1 15
Ba-Mushka,

Mbona kupaa kwa kwaanzia juu na kutua chini? Mi nilitegemea kuona wakipaa kuanzia chini na kwenda juu.
 
B

BA-MUSHKA

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
66
Likes
0
Points
0
B

BA-MUSHKA

Member
Joined Nov 22, 2010
66 0 0
JituParaTupu, kumbe umewaona, wanauwezo mkubwa wa kuruka sehemu moja hadi nyingine, usiombe ukutane nao.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Mkuu:

Hawa hawapai (Take off) ila wanaruka na kutuka chini. Gravitation inafanya kazi.

Nafikiri watakuwa wanatumia umbo la mgongo wa nyoka kukusanya nguvu kama Spring na kuziweka pamoja na baadaye wanaziachia na hiyo inawarusha mbali na baadaye wanaanza kutua. Ndiyo maana kabla ya kuruka, wanajikusanya kwa nyuma. Ni sawa na binadamu au Paka akitaka kuruka, anajikusanya kwa kuwa kama anachuchumaaa na hapo anaachia SPRING na kuruka.

Mwisho wanasema hawa nyoka si hatari kwa binadamu.

 
Last edited by a moderator:
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Wasisahau kuunganisha pia wale wenzetu wanaopaa kwa ungo hapa kwetu, hua wanapata wapi petroli??????????
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,237
Likes
325
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,237 325 180
Ba-Mushka,

Mbona kupaa kwa kwaanzia juu na kutua chini? Mi nilitegemea kuona wakipaa kuanzia chini na kwenda juu.
huyo nyoka anapaa au anaruka kutoka mti mmoja kwenda mwingine? ka mjuzi pori ndo kana paa but nyoka mhhhh! labda sijui maana ya kupaa
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,096
Likes
3,171
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,096 3,171 280
Nyoka wanaoweza kupaa angani wanafanyiwa utafiti kujua wanapaa kwa nguvu ipi.
Source: CNN 24/Nov/2010
Nyoka wa aina hii si wageni, walikuwapo tangu zamani. Hata nakumbuka bibi yetu alikuwa akitusimulia hadithi fulani za nyoka hao ambao walikuwa wakidhuru watu kwa kuwang'ata kichwani. Na watu wakagundua njia ya kuwatega kwa kujitwisha kichwani uji wa moto ambao akijitumbukiza tu basi ndiyo mwisho wake.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Wasisahau kuunganisha pia wale wenzetu wanaopaa kwa ungo hapa kwetu, hua wanapata wapi petroli??????????
ha ha ha ha! Umenichekesha sana. Kweli wafanyie kazi ili kama vipi ng'ambo tuwe tunaenda na ungo tuokoe gharama na muda.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
wasisahau kuunganisha pia wale wenzetu wanaopaa kwa ungo hapa kwetu, hua wanapata wapi petroli??????????
Na pia kuhjua wapi wanajifunza ulubani, vingine vitoto vidogo virubani babu kubwa!
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 943 280
green mamba wanapaa sijui kuhusu boomslang
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
5,879
Likes
1,835
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
5,879 1,835 280
Nyoka wanaoweza kupaa angani wanafanyiwa utafiti kujua wanapaa kwa nguvu ipi.
Source: CNN 24/Nov/2010
mkuu tafadhali fafanua vizuri kupaa au kupazwa ili tuchangie vizuri
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Mkuu,

huyu nyoka anaitwa KOBOKO au Black Mamba. Huyu anatabia ya kusimamia almost Mkia na kuanza kwenda kwa speed kali sana. Akikuwa mara nyingi huwa anaenda mbali sana na watu. Tatizo ni pale anapokwenda na kujenga makazi yake karibu na njia za porini kutoka kijiji kimoja kuja kijiji kingine.

Hapa kwetu ilishawahi kutokea hivyo. Nyoka aliweka makazi kwenye njia pori kutoka kitongoji cha kijiji chetu kwenda Sikonge wilayani. Kulikuwa kuna barabara ila inabidi uzunguke na hivyo watu walikuwa wakipita hiyo njia. Huyu nyoka alikuwa na tabaia ya kukaa juu ya mti na mtu akipita chini, anachukulia kama umekuja kumchokoza kwenye makazi yake. Anakushukia na kukutwanga akiwa juu. Ila si kuwa anaruka, laa hasha, yeye anakuwa bado kashikilia tawi kwenye mkia na kichwa kinaning'inia chini.

Dawa yake kweli ilikuwa hiyo. Mama mmoja jasiri alichukua Chungu na ndani kuna vitu kama Pumba na takataka nyingine zinazotunza moto wa hiyo liquid. Anabandika chungu kichwani na kujipitisha chini ya mti. Nyoka akishuka kugonga, kwishieni.
Nyoka wa aina hii si wageni, walikuwapo tangu zamani. Hata nakumbuka bibi yetu alikuwa akitusimulia hadithi fulani za nyoka hao ambao walikuwa wakidhuru watu kwa kuwang'ata kichwani. Na watu wakagundua njia ya kuwatega kwa kujitwisha kichwani uji wa moto ambao akijitumbukiza tu basi ndiyo mwisho wake.
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 943 280
Mkuu,

huyu nyoka anaitwa KOBOKO au Black Mamba. Huyu anatabia ya kusimamia almost Mkia na kuanza kwenda kwa speed kali sana. Akikuwa mara nyingi huwa anaenda mbali sana na watu. Tatizo ni pale anapokwenda na kujenga makazi yake karibu na njia za porini kutoka kijiji kimoja kuja kijiji kingine.

Hapa kwetu ilishawahi kutokea hivyo. Nyoka aliweka makazi kwenye njia pori kutoka kitongoji cha kijiji chetu kwenda Sikonge wilayani. Kulikuwa kuna barabara ila inabidi uzunguke na hivyo watu walikuwa wakipita hiyo njia. Huyu nyoka alikuwa na tabaia ya kukaa juu ya mti na mtu akipita chini, anachukulia kama umekuja kumchokoza kwenye makazi yake. Anakushukia na kukutwanga akiwa juu. Ila si kuwa anaruka, laa hasha, yeye anakuwa bado kashikilia tawi kwenye mkia na kichwa kinaning'inia chini.

Dawa yake kweli ilikuwa hiyo. Mama mmoja jasiri alichukua Chungu na ndani kuna vitu kama Pumba na takataka nyingine zinazotunza moto wa hiyo liquid. Anabandika chungu kichwani na kujipitisha chini ya mti. Nyoka akishuka kugonga, kwishieni.


huyo nyoka ni noma ukigongwa nae huchukui mda unasepa
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,923
Likes
46,539
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,923 46,539 280
Mkuu,

huyu nyoka anaitwa KOBOKO au Black Mamba. Huyu anatabia ya kusimamia almost Mkia na kuanza kwenda kwa speed kali sana. Akikuwa mara nyingi huwa anaenda mbali sana na watu. Tatizo ni pale anapokwenda na kujenga makazi yake karibu na njia za porini kutoka kijiji kimoja kuja kijiji kingine.

Hapa kwetu ilishawahi kutokea hivyo. Nyoka aliweka makazi kwenye njia pori kutoka kitongoji cha kijiji chetu kwenda Sikonge wilayani. Kulikuwa kuna barabara ila inabidi uzunguke na hivyo watu walikuwa wakipita hiyo njia. Huyu nyoka alikuwa na tabaia ya kukaa juu ya mti na mtu akipita chini, anachukulia kama umekuja kumchokoza kwenye makazi yake. Anakushukia na kukutwanga akiwa juu. Ila si kuwa anaruka, laa hasha, yeye anakuwa bado kashikilia tawi kwenye mkia na kichwa kinaning'inia chini.

Dawa yake kweli ilikuwa hiyo. Mama mmoja jasiri alichukua Chungu na ndani kuna vitu kama Pumba na takataka nyingine zinazotunza moto wa hiyo liquid. Anabandika chungu kichwani na kujipitisha chini ya mti. Nyoka akishuka kugonga, kwishieni.
Hahahaha Sikonge bana....hiii hadithi imeenea sana Unyamwezini na Usukumani. Ni folklore flani hivi......Nakumbuka wakati niko mdogo mama yangu alikuwaga akinisimulia hii stori....
 

Forum statistics

Threads 1,237,785
Members 475,675
Posts 29,301,184