Nyeti za siri zinapochafukwa

Aliyeelewa anifanyie samare kidogo. Mpare kaniacha mbali sana
 
Nipo hapa Chattle Capital City naona kuna harakati si za kawaida zinaendelea hapa naona kuna ndege kubwa imetua kuna watu wameshuka wengi kiasi sijui wanakwenda wapi
Mkuu uongo wa namna hii utakusaidia nini?Kwa nini mnapenda kuingiza nchi kwenye taharuki isiyo na sababu?Si vizuri hivi mfanyavyo wakuu
 
Mkuu uongo wa namna hii utakusaidia nini?Kwa nini mnapenda kuingiza nchi kwenye taharuki isiyo na sababu?Si vizuri hivi mfanyavyo wakuu
My apology Kimpyempye hivi hapa nchini tuna sehemu inaitwa Chuttle Capital City? Ni muhimu sana tuzingatie maandishi tusije kupotosha maana
 
ndio nini sasa! si ungeandika kikwenu tu tujue moja. sijaelewa kabisaaaaa! nimenunaaaa
 
Naam. Wanaojitekenya wakacheka wenyewe, si ajabu maana ni ya Ulimwengu 'RAHA JIPE MWENYEWE'. Lakini wanaojifinya wakalia 'WANA TATIZO' japo si ajabu. Achana nao maana wataumia sana lakini hamna namna. AJABU inabaki kwa wale wanaojifinya wakacheka. Hapo tunamwachia MUNGU.

MUNGU IBARIKI TANZANIA
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…