Kasinde inaelekea wapendelea kichwa tu
WHALE[emoji228] [emoji228] [emoji228] [emoji228]OK thanks kwa mwanga huo na taarifa ya Tanga.kwa lugha ya malkia anaitwa nani huyu Kongowe
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Bado mzima nimemuona amepita hapa posta anaenda Ikulu.
Huyu atakua ndio Rais Wa Samaki wote duniani dooh amefariki aiseeView attachment 418038
Watu wamesimama juu yake
View attachment 418039
Wanainchi wanamchunguza
View attachment 418043
Mwili wake huu
View attachment 418045
Watu wakiwa juu ya samaki
Samaki huyu ameonekana Pwani ya Kilwa na watu wengi wamemiminika kumshangaa.
Ni mkubwa sana kiasi cha watu wenhi kupanda juu yake.
Wataalam wa Samaki watujuze ni aina gani ya Samaki na kwanini amepatikana Pwani ya Kilwa na ni salama kiasi gani kwa wanadamu.
Hahahaa! Kwann umejibu hvyoUGALI KWA MULENDA
View attachment 418038
Watu wamesimama juu yake
View attachment 418039
Wanainchi wanamchunguza
View attachment 418043
Mwili wake huu
View attachment 418045
Watu wakiwa juu ya samaki
Samaki huyu ameonekana Pwani ya Kilwa na watu wengi wamemiminika kumshangaa.
Ni mkubwa sana kiasi cha watu wenhi kupanda juu yake.
Wataalam wa Samaki watujuze ni aina gani ya Samaki na kwanini amepatikana Pwani ya Kilwa na ni salama kiasi gani kwa wanadamu.
umenikumbusha ile story enzi za akina sindbad baharia jinsi samaki mkubwa alivyomeza merikebu nzima jamaa wachache walifanikiwa kutoka wakafikia kisiwa fulani na wakaishi miaka na miaka huku wakipungukiwa mahitaji wanarudi kwenye meli iliyokuwa tumboni mwa nyangumi kuchukua vyakula vilivyokuwa mle meliniKama amekufa kwa sumu itakuwa amemeza contena zima
Huu utani sasa!!papa
yuko vatican
Si umeona bado anakula selfie.....bado anapiga picha akimaliza anasepaVp ni mzima au amekufa
anawea pindua hata meli huyu dahAnaitwa kongowe kwa tanga ameshawahi kupatikana ufukwe wa kigombe na kipumbwi.
Ni samaki mkubwa sana ukisimama upande mmoja huwezi kumuona mwenzio upande wa pili, anaishi kina kirefu anapokufa ndo huelea kutolewa nchi kavu.
Wavuvi hawampendi samaki huyu hasa wanapotega nyavu zao huyu akipita anategua mitego na kuzivuruga nyavu hivyo kupoteza nyavu na samaki waliowapata kwenye mtego.
Watu huwa wanakata nyama ya samaki huyu kutengenezea mafuta wanasema ni dawa(kienyeji) ingawa kisheria ni mali ya serikali
Sio Mtwara tu hata Sumbawanga juzi wamethibisha kuwa nyama panya ni tamu sana na wanaitumia...imeanza kuenea sasa[emoji13] [emoji13] [emoji13]Panya huko kusini ni mishikaki, au hujui?