Josaje Mtui
JF-Expert Member
- Oct 1, 2016
- 2,469
- 2,207
Kambale
UGALI KWA MULENDAMkuu lakn vp nyama yake inalika?
Na huko kwa maji anakula nn
Mr ebbo aliimba kamongo umemfanya nini pegere hana marketEti
Eti Perege
Nimecheka sana aisee
SawaHuyu ndie samaki mkubwa kuliko wote anaitwa whale shark ni mpole sana u can dive and swim with them!ni samaki wahamaji na huja hapa kwetu kuanzia august mpaka december kwa ajili ya kugegedana ila kuna local population pe maeneo ya mafia inayokaa abot longer.
Kwa wapenzi wa utalii wa wa ndani hasa mwezi huu nduo muafaka wanaweza kwenda kuwaona wakiwa hai .mwezi oktoba watalii huja kutoka all over the word kuja kuwao a pale mafia kiurahisi kuliko kwenda kuwaangalia SA or maeneo mengine ambapo bahari si tulivu kwa ukanda huu.
Wageni huchajiwa kama 100$ per perso nhivi ila kama local unaweza kuwapata wale local boat men wanaotoa huduma za snorkeling 40$ mnachukua boti nzima.
Na gharama za hotel zipo nyumba nice 20$ per night au unawnda guest vichochoroni chini ya hapo na si tatizo kwa kuwa mafia is one of safesty place on earth!
View attachment 418038
Watu wamesimama juu yake
View attachment 418039
Wanainchi wanamchunguza
View attachment 418043
Mwili wake huu
View attachment 418045
Watu wakiwa juu ya samaki
Samaki huyu ameonekana Pwani ya Kilwa na watu wengi wamemiminika kumshangaa.
Ni mkubwa sana kiasi cha watu wenhi kupanda juu yake.
Wataalam wa Samaki watujuze ni aina gani ya Samaki na kwanini amepatikana Pwani ya Kilwa na ni salama kiasi gani kwa wanadamu.
Panya huko kusini ni mishikaki, au hujui?Wasije tu wakamla wakati hawajua kilichomuua kwa uchumi huu wa sasa hata Panya utamuona mtamu
Mkuu nyangumi siyo samakiPerege
Kutokana na uharibifu baharini hayo ndo madhara yake
Samaki wamekula mabaki ya hamira baharini, na sasa .....!!!!
Hii habari ilitakuwa kuwa na backup source kubwa kama ni kweli!!
anyway, nyangumi ni mkubwa kuliko huyo na anaweza akaonekana pwani nyingi tu akitaka!!
NORMAL!!
Nyangumi kwenye animal kingdom ni mammalia siyo samaki...Mkuu kama hayupo kwenye kundi la Samaki anakua kwenye kundi gani? Nieleweshe Mkuu.
Duh,Ukichemsha nyama yake ...mafuta yake ukinywa unagegeda masaa mawil bila kumwaga mzigo kwa miaka 20......
Dah T.z ni zaidi ya kichochoroAngetafutiwa namna ya kuhifadhiwa kwa ajili ya utalii, kuna yule mjusi mkubwa aliyechukuliwa na wajerumani kama sijakosea toka hukohuko Kilwa anawatajirisha wageni sisi tunaambulia hadithi
Kasinde inaelekea wapendelea kichwa tuSamaki au mnyama wa baharini hutambulika kwa kichwa, mtoa mada naomba kuona kichwa cha samaki huyu, au hana kichwa? Picha zinaonesha zaidi mwili, kichwa na mkia havionekani vizuri.