Nyangumi aonekana Pwani ya Kilwa

Nyangumi aonekana Pwani ya Kilwa

MLAU

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2007
Posts
4,726
Reaction score
3,368
IMG-20161014-WA0025.jpg

Watu wamesimama juu yake

IMG-20161014-WA0024.jpg

Wanainchi wanamchunguza

IMG-20161014-WA0026.jpg

Mwili wake huu

IMG-20161014-WA0021.jpg

Watu wakiwa juu ya samaki

Samaki huyu ameonekana Pwani ya Kilwa na watu wengi wamemiminika kumshangaa.

Ni mkubwa sana kiasi cha watu wenhi kupanda juu yake.

Wataalam wa Samaki watujuze ni aina gani ya Samaki na kwanini amepatikana Pwani ya Kilwa na ni salama kiasi gani kwa wanadamu.

Anaitwa kongowe kwa tanga ameshawahi kupatikana ufukwe wa kigombe na kipumbwi.
Ni samaki mkubwa sana ukisimama upande mmoja huwezi kumuona mwenzio upande wa pili, anaishi kina kirefu anapokufa ndo huelea kutolewa nchi kavu.

Wavuvi hawampendi samaki huyu hasa wanapotega nyavu zao huyu akipita anategua mitego na kuzivuruga nyavu hivyo kupoteza nyavu na samaki waliowapata kwenye mtego.

Watu huwa wanakata nyama ya samaki huyu kutengenezea mafuta wanasema ni dawa(kienyeji) ingawa kisheria ni mali ya serikali
 
Perege

Kutokana na uharibifu baharini hayo ndo madhara yake


Samaki wamekula mabaki ya hamira baharini, na sasa .....!!!!


Hii habari ilitakuwa kuwa na backup source kubwa kama ni kweli!!


anyway, nyangumi ni mkubwa kuliko huyo na anaweza akaonekana pwani nyingi tu akitaka!!

NORMAL!!
 
View attachment 418038
Watu wamesimama juu yake

View attachment 418039
Wanainchi wanamchunguza

View attachment 418043
Mwili wake huu

View attachment 418045
Watu wakiwa juu ya samaki

Samaki huyu ameonekana Pwani ya Kilwa na watu wengi wamemiminika kumshangaa.

Ni mkubwa sana kiasi cha watu wenhi kupanda juu yake.

Wataalam wa Samaki watujuze ni aina gani ya Samaki na kwanini amepatikana Pwani ya Kilwa na ni salama kiasi gani kwa wanadamu.
Vipi mkuu yuko hai[emoji86] [emoji86]
 
Anaitwa kongowe kwa tanga ameshawahi kupatikana ufukwe wa kigombe na kipumbwi.
Ni samaki mkubwa sana ukisimama upande mmoja huwezi kumuona mwenzio upande wa pili, anaishi kina kirefu anapokufa ndo huelea kutolewa nchi kavu.

Wavuvi hawampendi samaki huyu hasa wanapotega nyavu zao huyu akipita anategua mitego na kuzivuruga nyavu hivyo kupoteza nyavu na samaki waliowapata kwenye mtego.

Watu huwa wanakata nyama ya samaki huyu kutengenezea mafuta wanasema ni dawa(kienyeji) ingawa kisheria ni mali ya serikali
 
Anaitwa kongowe kwa tanga ameshawahi kupatikana ufukwe wa kigombe na kipumbwi.
Ni samaki mkubwa sana ukisimama upande mmoja huwezi kumuona mwenzio upande wa pili, anaishi kina kirefu anapokufa ndo huelea kutolewa nchi kavu.

Wavuvi hawampendi samaki huyu hasa wanapotega nyavu zao huyu akipita anategua mitego na kuzivuruga nyavu hivyo kupoteza nyavu na samaki waliowapata kwenye mtego.

Watu huwa wanakata nyama ya samaki huyu kutengenezea mafuta wanasema ni dawa(kienyeji) ingawa kisheria ni mali ya serikali
OK thanks kwa mwanga huo na taarifa ya Tanga.kwa lugha ya malkia anaitwa nani huyu Kongowe
 
Anaitwa kongowe kwa tanga ameshawahi kupatikana ufukwe wa kigombe na kipumbwi.
Ni samaki mkubwa sana ukisimama upande mmoja huwezi kumuona mwenzio upande wa pili, anaishi kina kirefu anapokufa ndo huelea kutolewa nchi kavu.

Wavuvi hawampendi samaki huyu hasa wanapotega nyavu zao huyu akipita anategua mitego na kuzivuruga nyavu hivyo kupoteza nyavu na samaki waliowapata kwenye mtego.

Watu huwa wanakata nyama ya samaki huyu kutengenezea mafuta wanasema ni dawa(kienyeji) ingawa kisheria ni mali ya serikali
Nimekupata mkuu
 
Eti
Perege

Kutokana na uharibifu baharini hayo ndo madhara yake


Samaki wamekula mabaki ya hamira baharini, na sasa .....!!!!


Hii habari ilitakuwa kuwa na backup source kubwa kama ni kweli!!


anyway, nyangumi ni mkubwa kuliko huyo na anaweza akaonekana pwani nyingi tu akitaka!!

NORMAL!!
Eti Perege
Nimecheka sana aisee
 
Back
Top Bottom