nyama choma ya kona bar nje


babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,415
Likes
1,890
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,415 1,890 280
wakuu ktk pita pita zangu kwenye mabaa kutafuta nyamchom ya uhakika leo nikaamua kupita pale kona bar sinza nje jamaa wameanika nyama km mnadani dodoma.nimeechoma ya 4000 sikuamini macho yangu nilipoletewa nyama imejaa sahani na ugali wa kufa ntu.ambayo baa zingine nauziwa 8000
Nimefurahi sana kupata sehemu ya nyamachoma ya ukweeli bilal uchakachuaji.
Mie hapa nshakuwa mteja wa kudumu
wakuu msisahau kupita hapa mkitokaa kwenye masanga,mi mtanikuta na toothpick
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Mimi huwa nakula kuku pale Chako Ni Chako Bar
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Kweli biashara ni matangazo, haya bana,, wahusika wamekusikia!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Kote huko mnaangaika, kiboko yako ni pale Congo Bar Kariakoo kuna branch yao ingine pale Mapipa panaitwa Chipopolo!
Jamaa hawa wanachoma Mbuzi, kuku, chips, sijaona Dar nzima
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
wakuu ktk pita pita zangu kwenye mabaa kutafuta nyamchom ya uhakika leo nikaamua kupita pale kona bar sinza nje jamaa wameanika nyama km mnadani dodoma.nimeechoma ya 4000 sikuamini macho yangu nilipoletewa nyama imejaa sahani na ugali wa kufa ntu.ambayo baa zingine nauziwa 8000
Nimefurahi sana kupata sehemu ya nyamachoma ya ukweeli bilal uchakachuaji.
Mie hapa nshakuwa mteja wa kudumu
wakuu msisahau kupita hapa mkitokaa kwenye masanga,mi mtanikuta na toothpick

Mkuu ni akili yangu inatafsiri vibaya au ndio maana yako? Kwa sababu hiyo bar mambo yake ni makubwa!!!
 
E

emrema

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
269
Likes
2
Points
0
E

emrema

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
269 2 0
Kuna mbwa wengi hugongwa na magari kila siku wengine ndio haao nyama ya 8000 unauziwa 4000
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
43
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 43 145
Asante kwa taharifa zako,ila tatizo ni mtu ukionekana pale moja kwa moja
unaonekana uko mawindoni.jina la pale ni mbugani wanyama ni wengi kaziz kwako.
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
31
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 31 145
Mkuu inahitaji moyo kuegesha pale manake kuna biashara nyingi pale..
 
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
6,889
Likes
4,468
Points
280
Age
38
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
6,889 4,468 280
pale pia kuna nyama ya **** kwa 10,000/=
 

Forum statistics

Threads 1,237,968
Members 475,809
Posts 29,308,196