NSSF: Msamaha wa Tozo za Madeni kwa Waajiri

NSSF: Msamaha wa Tozo za Madeni kwa Waajiri

Joined
Jun 26, 2024
Posts
41
Reaction score
57
NSSF imetangaza msamaha kwa waajiri wenye malimbikizo ya michango na tozo kwa kuzingatia masharti yafuatayo;
  1. Waajiri watakaolipa malimbikizo yote ya michango ya wanachama (principal amounts) kabla au ifikapo 31 Agosti 2026, na kuendelea kulipa michango kwa wakati mpaka ifikapo 31 Desemba, 2026, watasamehewa tozo (overdue penalties) wanazodaiwa kwa asilimia 100.
  2. Waajiri watakaolipa malimbikizo yote ya michango ya wanachama (principal amounts) kabla au ifikapo 31 Oktoba 2026, na kuendelea kulipa michango kwa wakati mpaka ifikapo 31 Desemba, 2026, watasamehewa tozo (overdue penalties) wanazodaiwa kwa asilimia 75.
  3. Waajiri watakaolipa malimbikizo yote ya michango ya wanachama (principal amounts) kabla au ifikapo 31 Desemba 2026, watasamehewa tozo (overdue penalties) wanazodaiwa kwa asilimia 50.
  4. Waajiri wote ambao hawana malimbikizo ya michango ya wanachama (principal amounts) wanayodaiwa mpaka kufikia 31 Mei, 2026 na kuendelea kulipa michango kwa wakati mpaka ifikapo 31 Desemba, 2026, watasamehewa tozo (overdue penalties) wanazodaiwa kwa asilimia 100.

    Kipindi kinachohusika na msamaha huu kwa waajiri kulipa madeni yote wanayodaiwa katika makundi manne kama ilivyoelekezwa, kitadumu kuanzia tarehe 1 Juni 2026 mpaka 31 Desemba 2026.
 

Attachments

  • 1780642292-GENERAL AMNESTY TO ALL EMPLOYERS WITH OUTSTANDING ARREARS-1.jpg
    1780642292-GENERAL AMNESTY TO ALL EMPLOYERS WITH OUTSTANDING ARREARS-1.jpg
    529.9 KB · Views: 15
  • 1780642143-MSAMAHA KWA WAAJIRI WENYE MALIMBIKIZO YA MICHANGO NA TOZO ITOKANAYO NA UCHELEWESHAJ...jpg
    1780642143-MSAMAHA KWA WAAJIRI WENYE MALIMBIKIZO YA MICHANGO NA TOZO ITOKANAYO NA UCHELEWESHAJ...jpg
    547.4 KB · Views: 16
Back
Top Bottom