Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,818
- 97,086
Fanyeni hivyo!Aisee watu mnajali naona umetuletea na dustbin kabisa tukimaliza yetu kondomu tunazitupia
Fanyeni hivyo!Aisee watu mnajali naona umetuletea na dustbin kabisa tukimaliza yetu kondomu tunazitupia
Aisee watu mnajali naona umetuletea na dustbin kabisa tukimaliza yetu kondomu tunazitupia
Kwamba huyu alienda kuroga akabakwaSio mimi lakini😀
Hahahahaaaa nimecheka sana, dah!
Hahahaaaa dah......mr. dog kwenye 1 na 2
naunga mkono hojaUnaweza kuni ignore kwani umetumwa kuangalia ?
Simple weka kwenye ignore list, kama mie hapa nakutupia kwenye ignore list