Mkuu usitumie hasira, mtu kukerwa na picha zako mbili tatu haimaanishi kuwa maudhui yako yote yanamkera. Mfano mimi ningekuwa naignore mtu kwa picha moja Mshana Jr ningeshamweka huko kitambo maana kuna picha huwa anaweka hadi unasema hivi huyu mtu anawaza nini? Unakereka ila kwa vile kuna mambo mengine ya msingi huwa anapost hutaki kuyakosa
Bwana allow cup unachekeshaga
🤭🤭 Unatumia kinywaji gani nikuagizie hapo mkuu na kama inakupendeza njoo hapa ujipatie kitu saafi na hii hali ya hewaa.. Ukweli sipendi argument ndio maana nime muambia anitupie kwenye karakana lake huko mie nimeishamtupia kwenye kanyampasira sina time ya kujibizana na mtu walahioMkuu usitumie hasira, mtu kukerwa na picha zako mbili tatu haimaanishi kuwa maudhui yako yote yanamkera. Mfano mimi ningekuwa naignore mtu kwa picha moja Mshana Jr ningeshamweka huko kitambo maana kuna picha huwa anaweka hadi unasema hivi huyu mtu anawaza nini? Unakereka ila kwa vile kuna mambo mengine ya msingi huwa anapost hutaki kuyakosa
Mafindo findo
Hii ya Don Yen?
Umetoa wapi picha yangu
The fvck is mafindo findo?Mafindo findo
I miss this shit 🫠
Huyajui acha kunichosha weweThe fvck is mafindo findo?
Uliniquote ili iweje sasaHuyajui acha kunichosha wewe
Kwani ulikuwa wewe mi nikajua mleta madaUliniquote ili iweje sasa
🤭🤭 ulisahahu kwenye mwendokasiUmetoa wapi picha yangu
Mafindo findo ni vinyama vya raundi ambavyo mtu huzaliwa navyo mara nyingi kwenye kifua na usoni na hii husababishwa na kujamiana wakati wa ujauzito. Yanafanana na vidoti ila menyewe ni makubwaUliniquote ili iweje sasa
Hii ipo sawa siyo AI.Hata hii pia inawezekana sio AI😆View attachment 3672670
Hmm ila imani zinawapoteza hizo zinaitwa sundosundo, watu wanatiana freshy kabisa mimba zote wala sio sababu! ndio yaleyale nimetemewa mate na nyoka🚮Mafindo findo ni vinyama vya raundi ambavyo mtu huzaliwa navyo mara nyingi kwenye kifua na usoni na hii husababishwa na kujamiana wakati wa ujauzito. Yanafanana na vidoti ila menyewe ni makubwa
Aisee watu mnajali naona umetuletea na dustbin kabisa tukimaliza yetu kondomu tunazitupiaHmm ila imani zinawapoteza hizo zinaitwa sundosundo, wtu wanatianq frsshy kabisa mimba zote wala sio sababu! ndio yaleyale nimetemewa mate na nyoka🚮