ok.Ile video ni AI generated huo ndo ukweli mtupu hakukua na hotuba ya mubashara ila ilikua ni AI

Ila ile Zimbabwe haikuwa Ai.Ile video ni AI generated huo ndo ukweli mtupu hakukua na hotuba ya mubashara ila ilikua ni AI
Sumbawanga ipo Mkoa hapa nchini na mimi nine kumuona Rais Samia kipenz cha wananchiNgoja nikaitafute YouTube. Au ngoja nisubiri mpka tar 14 maana nilikuwa sumbawanga juzi nikaambiwa mh ndio atakuwa mgeni rasmi kwenye kilele Cha kuhitimisha mbili za mwenge kitaifa.
Duu. Sumbawanga ipo mkoani rukwa ndio makao makuu ya mkoaSumbawanga ipo Mkoa hapa nchini na mimi nine kumuona Rais Samia kipenz cha wananchi
Kuna basi la moja kwa moja kutokea Arusha kwenda huko? , natamani kufika mkoani Rukwa. Nasikia kuna pisi kali sana.Duu. Sumbawanga ipo mkoani rukwa ndio makao makuu ya mkoa
Ile video ni AI generated huo ndo ukweli mtupu hakukua na hotuba ya mubashara ila ilikua ni AI
Sasa wewe PWEGA, sisi tukusaidieje kama ile video ni AI.Ile video ni AI generated huo ndo ukweli mtupu hakukua na hotuba ya mubashara ila ilikua ni AI
Kuhusu basi Sina uhakika sana mm nilikuwa na private ya ofisi. Ila kiukwe Kuna pisi za kuridhisha tuu.Kuna basi la moja kwa moja kutokea Arusha kwenda huko? , natamani kufika mkoani Rukwa. Nasikia kuna pisi kali sana.
Nilimuona mkuu wa Mkoa huo anatambulisha pisi kali majukwaani.
Mkuu nipe sifa za pisi za hukoKuhusu basi Sina uhakika sana mm nilikuwa na private ya ofisi. Ila kiukwe Kuna pisi za kuridhisha tuu.
Lipo basKuna basi la moja kwa moja kutokea Arusha kwenda huko? , natamani kufika mkoani Rukwa. Nasikia kuna pisi kali sana.
Nilimuona mkuu wa Mkoa huo anatambulisha pisi kali majukwaani.
Achaneni na biashara ya kupiga ramli kama vile wale wanaotabiri kutakuwa na Elnino week ya 2 ya Oktoba.Naona kuna watumishi wamepenyezewa habari fulani fulani, na wanaendelea kupigilia msumari kuna kitu hakiko sawa mahali....
Katika ku collect dot ukisikiliza hii clip seems huko ndani Kuna mambo au mchezo wao tu kuturisha tangoo ripoNaona kuna watumishi wa Mungu wamepenyezewa habari fulani fulani, na wanaendelea kupigilia msumari kuna kitu hakiko sawa mahali....