Ana changamoto ya akili hata kama yuko obsessed inatia aibu sana upo na watu halafu screen ya simu protector sio privacy wanakuona una scroll mipicha ya hovyo, unaonekana na wewe akili haunaYuko obsessed na wanawake watupu...yani in short ni kilevi chake...
Aise, ebu tufafanulie kwanza hiyo picha inamaanisha nini 😊😊We naye na mapicha yako unaboa🚮
Enzi zetu miaka ya 1998 mpaka 2000 hivyo viatu vilikuwa vinaitwa utanikoma saa 8 😂😂😂
Sure....Ana changamoto ya akili hata kama yuko obsessed inatia aibu sana upo na watu halafu screen ya simu protector sio privacy wanakuona una scroll mipicha ya hovyo, unaonekana na wewe akili hauna
Achana na AI kuna huyu (Hey yai)😁
Si mdada anajitanua iingie🤦🏽♀️Aise, ebu tufafanulie kwanza hiyo picha inamaanisha nini 😊😊
Sio kila mtu ana madini wengine wakae tu huko kama anayo nafasi🚮Sure....
Au umu ignore
Sema nayo yakijaa sana yana bore
Pia kumu ignore mtu sio vzr kuna siku ataandika madini uyakose...😅😅😅😅😅😅😅😅
Chauchoyo!😂