Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

Dodoma sijui yuko wapi...anaitwa Malole..tusadieni wakuu.
 
Wekeni tangazo kwenye gazeti, tena la Uhuru, andikeni: WANTED! Kisha uone moto wake! Kama hatatifua vumbi kuja jimboni baada ya kuwekwa kitimoto huko #Lumumba sijui nini tena kitafanyika!
 
Wana iramba magharibi poleni kwa kumchagua mtoa roho za watu,nasikia mara moja moja anakuja lkn kaeni chonjo yule ashaazimia kuwamaliza wasiovaa kijani/njano.
 
Wana iramba magharibi poleni kwa kumchagua mtoa roho za watu,nasikia mara moja moja anakuja lkn kaeni chonjo yule ashaazimia kuwamaliza wasiovaa kijani/njano.
Nasikia anaonekanaga mochwari ya muhimbili mara kwa mara...
 
TAARIFA=kama ume/mumepotelewa na kiongozi wenu eg mbunge,na anatokea chama cha ccm fikeni haraka maeneo ya ile gesti maarufu hapa dodoma,kwani jana mishale ya saa tano na nusu tulimwona mbunge wa ccm akisachiwa na kundi la makahaba akiwa amelewa chakari na akiwa na pombe aina ya kiroba mfukoni,baadaye makahaba wale walimbeba msobe msobe huku wakimporomoshea mitusi ya maana kwa madai kuwa amezoea kuwarusha hela ya dudu,upatapo taarifa hii umjulishe na mwenzako.
 
Jamani Arusha mjini wetu nasikia anashinda kwenye vijiwe vya wavuta bangi. Tafadhalini mwenye kujua alipomuona katika moja ya vijiwe hivyo atoe taarifa polisi.
 
Wananchi wa Njombe mjini wametangaza kupotelewa kwa Mbunge wao wa Njombe Kusini huko Dar na wametangaza zawadi nono kwa yeyote atakaye fanikisha kupatikana kwa Mbunge huyo au wapeleke taarifa kwenye kituo chochote cha Polisi kilichopo jilani kwa wale wenye taarifa za Mbunge huyo.

mimi mbunge wangu amepotelea kwenye kamati ya PAAC, LAAC kwenye jengo la vijana pale Lumumba.
 
sie wa jimbo la biharamulo hutuna shida na mbunge wetu Dr. Mbassa (cdm), tunatamani 2015 tuitaarifu tume ya uchaguzi imtangaze tena kuwa mbunge ili kupunguza gharama za uchaguzi. vijana wanajiandaa na kombe la Mbassa litakalo anza muda wowote kuanzia sasa, maana ratiba inapangwa kesho tar. 08/09/2013.
 
Aisee hata mimi nashangaa, wako wapi akina hamida, sumu, chama, ritz, zemarcopolo, uncle deo, radhia ect

Hamida ameanzisha ki-thread uchwara ili kutuondoa kwenye uzi makini!!!!
 
Jamani Arusha mjini wetu nasikia anashinda kwenye vijiwe vya wavuta bangi. Tafadhalini mwenye kujua alipomuona katika moja ya vijiwe hivyo atoe taarifa polisi.

Kumbe yupo jimboni? wanaotafutwa hapa ni wale waliokimbia majimbo yao!
 
hamieni arusha mjini.huku hatuna shida tuna cartepillar ila lilipata shida kidogo soon mtaliona mjengoni.

Kweli mkuu, Lema tunapishana naye humu mjini Arusha kila kukicha iwe kwenye raha na shida. Akikosekana Ars ujue yupo kanda nyingine kwenye M4C. God bless Lema.
 
Nasikia anaonekanaga mochwari ya muhimbili mara kwa mara...

TAARIFA KUHUSU KUAHIRISHWA KWA HOJA YANGU YA AJIRA KWA VIJANA.


Kutokana na kukatishwa kwa Bunge linaloisha Tar.6/09/2013 badala ya Tar.13/09/2013.Napenda kuwajulisha Watanzania wenzangu wote kuwa,hoja yangu binafsi ya AJIRA KWA VIJANA itaingia kwenye shughuli za Bunge lijalo.
Nawashukuru vijana wote waliotoa maoni/mapendekezo tayari kuhusu hoja hiyo,Lakini naendelea kupokea maoni na mapendekezo ya hatua za muda mfupi na mrefu kuhusu tatizo la ajira kwa vijana chini.
Unaweza kunitumia maoni/mapendekezo yako kupitia hapa kwenye ukurasa wa Facebook(comments au Inbox text),Pia unaweza kunitumia kwa Email yangu mwigulunchemba@yahoo.com.
Asante sana kwa ushirikiano wenu.
Mwigulu Lameck Nchemba
Mbunge wa Iramba Magharibi,
Naibu Katibu Mkuu wa CCM-Tanzania Bara
Mungu Ibariki Tanzania.
 
mbona tupo naye kila siku ubungo?? wewe hushindi kwa mkeo ubungo unashinda kwa kimada kigamboni unatwmona saa ngapi?

huna sababu ya kutukana....si kosa lako inawezekana umekuzwa kwa vidonge vya majira.
 
Back
Top Bottom