Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

Jamani Arusha mjini wetu nasikia anashinda kwenye vijiwe vya wavuta bangi. Tafadhalini mwenye kujua alipomuona katika moja ya vijiwe hivyo atoe taarifa polisi.

Bora anayeshinda kwenye vijiwe vya wavuta bangi anaweza kuwashawishi vijana waache bangi(Mf,JK anavyoshinda na wabwia unga IKULU)!!!! kuliko anayeshinda guest house na machangudoa(malima na Komba)
 
Sisi wa kwetu ana sema alipita bila kupingwa hivyo anawakilisha chama tu na si vinginevyo ,naombeni ushauri hivi inawezekana tukawakilishwa na Mbunge mwingine kama lissu! maana naona 2015 inachelewa kufika!
 
na mimi naomba kutoa tangazo la kupotelewa kwa mbunge wetu wa Simanjiro anaitwa Olesendeka maarufu kwa jina la tikiti maji, yeyote atakaye muona atoe taarifa kwenye kituo cha polisi kilicho karibu naye, zawadi nono itatolewa.

Achana na huyo, ulizia Ole Millya, ndiye mbunge wa Simanjiro kupitia CDM. Ole Sendeka kwishne.
 
Bora sie wanabunda tulishajua mbunge wetu anaishi porini so hatuna presha ya kumtafuta eti.


Hivi wa Bunda ni nani? Au ndo Was......iraaaaaaa!!!!! aka Evenda.aka
kibanda ni nani? aka mnaniuliza mvua mi ni waziri wa mvua?
 
TAARIFA KUHUSU KUAHIRISHWA KWA HOJA YANGU YA AJIRA KWA VIJANA.


Kutokana na kukatishwa kwa Bunge linaloisha Tar.6/09/2013 badala ya Tar.13/09/2013.Napenda kuwajulisha Watanzania wenzangu wote kuwa,hoja yangu binafsi ya AJIRA KWA VIJANA itaingia kwenye shughuli za Bunge lijalo.
Nawashukuru vijana wote waliotoa maoni/mapendekezo tayari kuhusu hoja hiyo,Lakini naendelea kupokea maoni na mapendekezo ya hatua za muda mfupi na mrefu kuhusu tatizo la ajira kwa vijana chini.
Unaweza kunitumia maoni/mapendekezo yako kupitia hapa kwenye ukurasa wa Facebook(comments au Inbox text),Pia unaweza kunitumia kwa Email yangu mwigulunchemba@yahoo.com.
Asante sana kwa ushirikiano wenu.
Mwigulu Lameck Nchemba
Mbunge wa Iramba Magharibi,
Naibu Katibu Mkuu wa CCM-Tanzania Bara
Mungu Ibariki Tanzania.
Aje kwanza nimuajiri yeye anaekesha kutoa roho za watu ili mkono uende kinywani,bungen apeleke mswada hati milik ya shoza,mwampamba,ritz,zemarcopolo,hamida...
 
arusha mjini yupo sebuleni mwetu daily
Arusha town hatukuchagua mbunge tulichagua mwakilishi wetu sisi hatuna mbunge... Lusinde ni mbunge, nchemba ni mbunge ivi kweli na Lema awe mbunge?? Lazima tuwe tofauti
 
Wananchi wa Njombe mjini wametangaza kupotelewa kwa Mbunge wao wa Njombe Kusini huko Dar na wametangaza zawadi nono kwa yeyote atakaye fanikisha kupatikana kwa Mbunge huyo au wapeleke taarifa kwenye kituo chochote cha Polisi kilichopo jilani kwa wale wenye taarifa za Mbunge huyo.

Khaa!! Nyie machizi kweli? Hivi mlimchagua ili mkae nae huko mkichoma nae mahindi huku mkinywa ulanzi? msiwe wajinga uheshimiwa ni mtaji wa kupata deals. na deals nyingi ziko kwenye miji mikubwa. Hii haina mbunge wa chama tawala wala upinzani wote dugu moja. mbona kina Msigwa, Sugu tuko nao dar kila siku kwenye bata. Msiwe wajinga ubunge ni miaka 5 tu mwacheni ale bata zake mjini ili hata mkipiga chini asisikitike sana. :bored:
 
arusha mjini yupo sebuleni mwetu daily

Khaa!! mbona hii iko wazi tu. Wahuni wengi wa A-town hawaipendi/wanaiogopa dar kwa sababu za kisaikolojia kwani wakifika wanakuwa kama njiwa walioloa na maji :bored:
 
Moshi mjini tuna tatizo la mbunge kupoteza kumbukumbu kutokana na umri,ana umri sawa na Mugabe,ana sahau hata kwenda wash rum
 
wakwangu mtoa roho Savimbi,simtaki hata bure.pili ni kitombi na mlipua mabomu
 
mmmmhh! hata sisi jimbo la songea hatujui alipo ila najua ukikaribia uchaguzi atakuja kupandisha daraja timu ya majimaji na kugawa pesa na vitenge ili achaguliwe. lakn watu wameshamshtukia watakula hela na watavaa kanga ila kura ni siri hvyo wataula wa chuya.
 
sie wa kwetu idd azan hata hatumtaki maana ni shida kuwa na mbunge muuza unga kwa yeyote anaemtaka aseme tumpe na tutampelekea mpaka mlangoni
 
kwani waendesha bodaboda sio watu? sio watanzania? sio wapiga kura wake? akili za magamba
 
Jamani kwa kufanya majumuisho ya harakaharaka naona wabunge wenu wengi ni guestphilia sasa ili warudi majimboni mnaona vipi kila nyumba wanayoishi wapiga kura zitambulike kama guesthouse fulani,mf mimi naitwa Magafu sasa kwenye nyumba yangu niweke kibao kisemacho MAGAFU GUEST HOUSE labda hii itasaidia wao kurudi majimboni kwani watakuwa wanajisikia nyumbani.



BUT KUWENI MAKINI PIA KWANI HAWA WATU HAWAENDI GUESTHOUSE KUCHUKUA SENSA SO WAKIHITAJI HUDUMA ..........
 
Back
Top Bottom