Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

Mbarali ndio haielewek kama yupo au amefungwa gerezani Kilufi. Mwenye taarifa aripoti kituo cha polisi kilicho cha jirani
 
Huyo nimemuona jana usiku maeneo ya sinza africa sana akinunua machangudoa nikamwuliza akasema hiyo ni moja ya agenda yawana kongwa.Ngoja nikimbie nikaripoti polisi

Halafu huyu ndugai anaonekana ni muuza mechi mzuri sana,kwa sababu hata hajui ana watoto wangapi!!!!
 
JF ina raha kila siku yani...

na sisi wananchi wa mvomero jamani mtusaidie mkimuona huko mjini..
Tunasikia sikia tu eti siku hizi mbunhe wetu amekuwa naibu waziri na huko kwenye kumbi zenu za starehe eti anaitwa pedeshee...
Mkimuona mwbieni aje angalau tu tumuone sura yake maana naskia amenawiri sana siki hizi..
 
kwa yeyote atakae muona LUKUV amwambie huku walio shika tenda ya kusambaza umeme isman wameenda wanaluka vijij na sehem zingine wanaishia nusu ndan ya kijij hichohicho.maana tumemtafuta weeeeee tumwambie hatujui yupo wapi?
 
Mbunge wa kujamb@ j@.mb@ komba anatafutwa.
=====================
Ukipata Ujumbe wa chuki matusi futa delete kabisa
=====================
 
Jamani bora hata nyinyi wenzetu...sisi mbunge wetu wa Maswa John Shibuda hatujawahi kumuona tangia ulipoisha uchaguzi wa mwaka 2010. Na kibaya zaidi hatujui yuko chama gani! Maana Chadema yupo na CCM yupo. Kama mtamuona tunawaombeni mtoe taharifa mtaa wa Ufipa kinondoni na mtaa wa Lumumba Ilala.
 
Bora sie wanabunda tulishajua mbunge wetu anaishi porini so hatuna presha ya kumtafuta eti.
 
Jamani bora hata nyinyi wenzetu...sisi mbunge wetu wa Maswa John Shibuda hatujawahi kumuona tangia ulipoisha uchaguzi wa mwaka 2010. Na kibaya zaidi hatujui yuko chama gani! Maana Chadema yupo na CCM yupo. Kama mtamuona tunawaombeni mtoe taharifa mtaa wa Ufipa kinondoni na mtaa wa Lumumba Ilala.

Huyo mbunge wenu anashinda Lumumba! kwanza hajielewi anafanya nini ni kama karogwa vile!
 
mkimpata na wa UBUNGO mmwambie naye pia kuwa anatafutwa na wapiga kura wake hasa wa kimara na asifanye mikutano barabarani anakowahutubia waendesha bodaboda.

mbona tupo naye kila siku ubungo?? wewe hushindi kwa mkeo ubungo unashinda kwa kimada kigamboni unatwmona saa ngapi?
 
Back
Top Bottom