Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

HONGERA kwa muanzisha uzi, lakini mbunge wako hajapotea ila xupo huku anakula maisha anasema biashara na nyinyi ilisha kwisha kwani alisha walipa umezisahau zile kofia, kangaa na vijisenti?

ungefanya mpango huu wito umfikie MH MBUNGE .
 
Kwa taarifa nilizokuwa nazo mpaka SA gfi hakuna hata mbunge mmoja aneatafutwa kapatikana, cha msingi tuvikusanye vibinti vyote via aina ya lulu, tuvihoji, yumkin tutawapata wote.
 
Ndugu zangu msiwe na wasiwasi, wabunge wenu wako salama tu; wataanza kuja majimboni mapema 2015, wanasema' muendelee tu kuwaamini, watamaliza kero zenu zOte endapo mtawachagua tena.
 
hata sisi wananchi wa Kiteto tumepotelewa na mbunge wetu hatujawahi kumuona toka tumchague tena 2010 kwa yeyote atakaye muona mwambieni Nairowa wa Makami anamuulizia.
 
Njombe Magharibi tunalia mbunge wetu kapotea Lwenge
 
Hata msiulize wako wapi, wako mjengoni wanasinzia na wakistuka tu utasikia "ndiooooo" wakitoka hapo, break ya kwanza ni Dar kuongeza msongamano tu!
 
na mimi naomba kutoa tangazo la kupotelewa kwa mbunge wetu wa Simanjiro anaitwa Olesendeka maarufu kwa jina la tikiti maji, yeyote atakaye muona atoe taarifa kwenye kituo cha polisi kilicho karibu naye, zawadi nono itatolewa.
Ilo tikiti mkuu nimeliona tandika...
 
Kwa kweli kabisa sisi wananchi wa Ovada na ndugu zetu wa Sanzawa tunamtafuta mbunge wa guest house na bar Juma Nkamia.
Toka tumemchagua tunasikiaga tu kazi yake kubwa kuchonga pencel yake kwenye vichongeo vya vibinti vidogo vidogo.
Pia akiwaita binadamu wenzake mambwa. Kwa kweli tuna shida nyingi sana ila hata siku moja atujamsikia akieleza matatizo yetu bungeni. Nimesikia watu wanamuita Mnafiki sijui kwa nini.

Kuchonga penseli yake kwenye vichongeo vya mabinti ndio kufanyaje mkuu?
 
na mimi naomba kutoa tangazo la kupotelewa kwa mbunge wetu wa Simanjiro anaitwa Olesendeka maarufu kwa jina la tikiti maji, yeyote atakaye muona atoe taarifa kwenye kituo cha polisi kilicho karibu naye, zawadi nono itatolewa.

huyu huwa anashi Arusha, hotel moja inaitwa Monjes 'C' iliyopo Kaloleni mida ya jioni jioni mvizie maeneo ya Shivaz hua anaenda pale kuchukua machangudoa.
 
Nasi jimbo la chalinze, mbunge wetu said bwanamdogo hajulikani alipo-hayupo jimboni wala bungeni.Jimbo ni kama lipo wazi.Hakuna jipya tangu tulipomchagua.Kumbuka jimbo hili ndipo alipotoka prezida wa sasa.

Bwanamdogo yuko mahututi India. Majipu yametapakaa mwili mzima
 
Back
Top Bottom