Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

sie wakaazi wa kata za ruaha tumepotelewa na mbunge wetu tunamuona bungeni tu ila amegeuka kuwa bubu,yeyote atakaye muona ampe salaam jimbo la mikumi anafukuzwa 2015 akae huku dodoma au dar.
 
Mwarabu wa SOLWA sijui yupo Oman??? Watanzania bana;;;;;;;;wana ccm bana;;;;;;;;
 
Wa Mtwara Mujini tangu apate misukosuko ya gas kwanza kule sero hajarudi tena, mkimuona tafadhali donge nono litatolewa!!


2i725qr.jpg
 
Hata sisi wnainchi wa Kongwa tunatoa taarifa ya kupotelewa na Mbunge wetu JOB Ndugai, sisi wapiga kura wake wa mlali na ndulugumi hatujawahi kumwona tangu amechaguliwa tunasikia tu ni naibu spika anafukuza wabunge wenzie wliochaguliwa na wanainchi kama sisi vile vile tunasikia ana wake wawili wanaoishi TABATA Dsm hivyo akimaliza vikao vya bunge hao wanawake wanamficha Tabata kama vile memechagua wao hivyo yoyote atayemwona Tabata atoe taarifa kituo cha police chochote kilichopo karibu.

Kama tabata utamkuta swizz pub
 
Lulu tafadhali muachie mbunge wetu aende jimboni kwake,
Unamchosha na mavituz yako ya bongomovie anaishia kusinzia tu bungeni na kuongea pumba
Tafadhali sana we bint
 
hahaaa! huyu mbunge wenu anashinda na Mulugo hapa Mbeya jiji! subiri nikiwa sina kazi nitampiga picha ili mum-verify kama ni yeye kabla sijaripoti polisi!

Huyo mbunge wenu Zambi amezoea kushinda kwenye halmashauri kwani huko ndiko anakoomba rushwa kama alivyothibitisha mheshimiwa Kafulila bungeni!!
 
Nasi jimbo la chalinze, mbunge wetu said bwanamdogo hajulikani alipo-hayupo jimboni wala bungeni.Jimbo ni kama lipo wazi.Hakuna jipya tangu tulipomchagua.Kumbuka jimbo hili ndipo alipotoka prezida wa sasa.
 
Jamani mbunge wa kilosa yupo wapi?????

Mbunge wenu toka alipopigwa mawe hapo Dumila hataki tena kuwaona wanannchi wa jimbo lake na amesema ubunge ndio basi kwani aliiba vya kutosha alipokuwa waziri wa fedha!!
 
zawadi nono ya tshs elf 1 itatolewa kwa atakayetoa taarifa also mbunge wetu wa ilala, anapenda kutembelea kijiweni kwake mtaa wa agree na likoma
 
Sisi shida yetu ni kubwa zaidi...mbunge wa Serengeti hajui kabisa wajibu wake.
 
..........Dunia kijiji........ndiyo maisha ya sikuhizi.....
 
Wananchi wa Njombe mjini wametangaza kupotelewa kwa Mbunge wao wa Njombe Kusini huko Dar na wametangaza zawadi nono kwa yeyote atakaye fanikisha kupatikana kwa Mbunge huyo au wapeleke taarifa kwenye kituo chochote cha Polisi kilichopo jilani kwa wale wenye taarifa za Mbunge huyo.

Kama alibeba dume msimtafute yuko salama
 
sie wenyewe wetu wa moshi vijijini kapotea tumemtafuta weee tumemtafta weeeee wapi tumeamua kujikalia kimya

Labda bado anabembeleza arudishiwe uwaziri mwenyewe aliouchukua na kumkabidhi Kigoda. Ha ha haaaa! Huyu siku moja nilimsikia akilalamika eti kuna mtu anajipitisha jimboni kwake. Aibu gani hii? Kuna mtu ana hakimiliki ya jimbo la uchaguzi? Hawa binadamu waache utani.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Jimboni kwa mwana dada Halima Mdee tunasikitika wabunge wengi wa mikoani wamekimbilia na kujenga Jimboni kwake. ..huko kwenye majimbo yao wanakuja kuvuna tu na wataanza kuonekana mwaka kesho na watakuwa huko fully 2015....
 
Back
Top Bottom