Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

na mimi naomba kutoa tangazo la kupotelewa kwa mbunge wetu wa Simanjiro anaitwa Olesendeka maarufu kwa jina la tikiti maji, yeyote atakaye muona atoe taarifa kwenye kituo cha polisi kilicho karibu naye, zawadi nono itatolewa.

Huyu naye anapatikana pale Mlimani City!!!
 
Udaku ndani ya JF.
No more a home of GREAT THINKERS

No way! To me this thread is among the best ones. Hao wabunge kwanini hawaonekani majimboni? Kwani wao ni wabunge wa Dar? Acha wawasigine. Au wewe ni miongoni mwa hao wabunge? Pole!

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Wa kazi wa kibaha tunamtafuta mbunge wetu koka mwenye taarifa zake aweke umu jamani
 
Hata juzi kura lilpopigwa kwenye suala nyeti kama muswada wa katiba, wabunge walioafiki na waliokataa jumla yao ilikuwa kama mia mbili tu kati ya wabunge wote 356. hii ina maana hawakufika hata thelithi mbili, mwendelezo kama huu ukifika kwenye bunge la katiba maamuzi yatakuwa hayafikiwi kikanuni.

Naomba nikusahihishe kidogo,waliopiga kura walikuwa 106 tu!
 
Naomba nikusahihishe kidogo,waliopiga kura walikuwa 106 tu!

Nashukuru kwa usahihi huo, lakini bado tupo kwenye tatizo lilielile, la wabunge kutafutwa kwa kuwa hawapo kule wanapotakiwa kuwapo.
 
Lulu tafadhali muachie mbunge wetu aende jimboni kwake,
Unamchosha na mavituz yako ya bongomovie anaishia kusinzia tu bungeni na kuongea pumba
Tafadhali sana we bint

Tangu Kanumba amekufa sasa hivi mbunge wenu anajipatia vitu live kwa LULU! Hawezi tena kuja huko bush,utamkuta bongo movie!
 
Huyo mbunge wenu Zambi amezoea kushinda kwenye halmashauri kwani huko ndiko anakoomba rushwa kama alivyothibitisha mheshimiwa Kafulila bungeni!!

Zambi tunashinda naye City Pub hapa Mbeya! baada ya saa sita usiku anahamia pale Carnival kuvizia Changudoa!!!!!
 
Hata sisi wnainchi wa Kongwa tunatoa taarifa ya kupotelewa na Mbunge wetu JOB Ndugai, sisi wapiga kura wake wa mlali na ndulugumi hatujawahi kumwona tangu amechaguliwa tunasikia tu ni naibu spika anafukuza wabunge wenzie wliochaguliwa na wanainchi kama sisi vile vile tunasikia ana wake wawili wanaoishi TABATA Dsm hivyo akimaliza vikao vya bunge hao wanawake wanamficha Tabata kama vile memechagua wao hivyo yoyote atayemwona Tabata atoe taarifa kituo cha police chochote kilichopo karibu.

Huyo nimemuona jana usiku maeneo ya sinza africa sana akinunua machangudoa nikamwuliza akasema hiyo ni moja ya agenda yawana kongwa.Ngoja nikimbie nikaripoti polisi
 
Nenda uzunguni karibu na tanesco kaulizie pale nyumbani kwake
 
Yote tisa, kumi John Komba ahovi kunyumba kwoni atileki tavete. Pangi yatimboni 2015. Si mnawajuwa ukifika muda wa uchaguzi..!!!
 
Hata sisi wnainchi wa Kongwa tunatoa taarifa ya kupotelewa na Mbunge wetu JOB Ndugai, sisi wapiga kura wake wa mlali na ndulugumi hatujawahi kumwona tangu amechaguliwa tunasikia tu ni naibu spika anafukuza wabunge wenzie wliochaguliwa na wanainchi kama sisi vile vile tunasikia ana wake wawili wanaoishi TABATA Dsm hivyo akimaliza vikao vya bunge hao wanawake wanamficha Tabata kama vile memechagua wao hivyo yoyote atayemwona Tabata atoe taarifa kituo cha police chochote kilichopo karibu.

Kama hakumbuki idadi yawatoto wake atawakumbuka nyie kweli wana KONGWA?
 
Back
Top Bottom