Niwafanye nini hawa watu..?

Niwafanye nini hawa watu..?

Asante kwa ushauri ..napokea yote..ila kuhusu mtoto siyo inshu kwangu nilishalipokea ndo mana kama umesoma vizuri nimesema .."MAISHA yakaendelea" na mtoto yupo tulishamchukua tunaishi naye.

Sina lengo la kumdhuru mtu miye nataka tu nipoze moyo AJUE anayofanya akifanyiwa yeye atapenda?

haya nifanyeje basi?..mi pia ni binadamu kama yeye..
Asante kwa kupokea ushauri wangu mwali.
Naomba nikushauri hivi....
Kwanza achana pia kemea mawazo mabaya juu wa Mr wako.
Pili tengeneza muda wako na ungeanae taratibu pia muhakikishie kwamba umefaham yote anayo kutendea.
Mwambie haupo tayari kuishi kwenye ndoa inayokupa maumivu na mueleze madhara yanayoweza tokea ikiwa mtatengana.
Mimi naamini kwamba mume wako anakupenda zaidi ya wote unao wahisi anawakula.
Naamini ukiongeanae pasipo ugomvi tayari utakua umemtafuna na kumpa maumivu kisaikolojia, zaidi ukiwa mtulivu itamfanya awaze zaidi.
Mwambie taratibu kwamba niyeye amekufanya upunguze upendo kwake na hata umepotea ham ya kukulana nae ingawa hauwezi kumnyima kwakua ni kumeo.
Kupigwa mkumbushe na mwambie bado unakumbuka maumivu aliyo kuumiza na hakika haukupendezwa.
Mwambie unaipenda familia yako na unaomba ajirekebishe.
Pia.....acha kushika sim ya mumeo ili kuitengeneza amani moyoni mwako.
 
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimuhisi mwanamke mmoja kuwa na mahusiano na MUME wangu kutokana na charting zao ..na ubize WA simu WA MUME wangu..

Wiki iliyopita nikapata nafasi nzuri ya kukagua simu ya Mr hivyo ..nimethibitisha pasi na shaka kuwa wako katika mahusiano kutokana na majina ya kimapenzi wanayoitana,na MAWASILIANO ya mara kwa mara( karibu kila siku wanawasiliana asubuh,mchana Hadi usiku).

Nilichofanya niliscreenshot MESEJI zoote nikajitumia na sikuacha ushahidi wowote kama nilishika simu yake..MAISHA yanaendelea kama kawaida ...

Wote ni waajiriwa..Tuna miaka 10 ya ndoa(tulikubaliana kufunga ndoa ya serikali sisi wenyewe bila kushirikisha wazazi hivyo hata mashahidi hawakuwa ndugu zetu Wala rafiki zetu japo MAHARI ALITOA na taratibu zingine zilifuatwa. Hivyo tukaanza kuishi pamoja ili tukijipata tufunge ndoa ya kanisani) , ..but Hadi leo hatujafanikiwa kuwa na ndoa ya kanisani.

Tuna watoto 4( mmoja WA mama mwingine mkubwa kwa watoto wangu jhakuwahi kunieleza kabla ..niligundua baada ya kuanza kuishi pamoja... lakini MAISHA yaliendelea)

Sikuwa na tabia ya kumchunguza Mume wangu apo mwanzo Kilichonifanya nianze kumchunguza ni mabadiliko ya muda mrefu yaliyopo ndani( miaka kama 4 sasa )dharau ,MAPUUZA, kutokujali mambo..Kuna KIPINDI aliwahi kunipiga,kunifungia mlango nje Tena nikiwa na mtoto mdogo WA miezi(nilimuacha ndani) sikuwahi kusikia neno la Msamaha kutoka kwake aliona sawa tu...bado nilivumilia MAISHA yakaendelea ...ukikosea jambo anakua mkali kupita maelezo Tena kwa maneno makali ya kukera.Mwanzoni nilikua naumia sana na kulia.. badaye nilivyoona ni ujinga kumlilia mtu ambaye haoni thamani ya chozi lako na Wala hawezi kubadilika,na mimi nikaanza kupunguza upendo taratibu kwake nikahamishia mapenzi kwa watoto wangu,kazi na kuanzisha biashara zangu,...

Tendo la ndoa SIJAWAHI kumnyima japo sometimes mood inakata kabisa nikianza kufikiria matukio na kauli zake.. tunaweza kukaa hata wiki hatujagusana ...

Sasa kilichonifanya nije hapa...
Ni hiki.. kwa muda wote huo nilikua natafuta nafasi na chanzo kikuu Cha mabadiliko hayo...Nimeshakipata kama nilivyoeleza huko juu MAHUSIANO na mwanamke mwingine..na ushahidi ninao..

Sitaki kumuuliza WAla kuongea naye chochote juu ya hilo..

Nataka niondoke nikaanzishe MAISHA yangu nimuache na watoto ( kuhusu kuondoka na watoto hapa usinishauri))

....lakini kabla ya kuondoka, nataka AJUE KAMA NIMEJUA USALITI WAKE na nataka ATESEKE KISAIKOLOJIA alipie MAUMIVU yote niliyoyaishi kwa miaka yote hiyo..

Je NITUMIE MBINU GANI?.. Ikiwezekana nipe MBINU ya kumtesa na huyo mwanamke(iwe MENTALLY). Tena ikiwezekana kuwafanya wote wawili kila mmoja kwa wakati wake anipe hela Ndefu afu nijikatae ZANGU lengo ni kuwakomoa tu...wasinisahau..
SIMTAKI TENA!!
Mama Vumilia kwenye Familia yako/ndoa yako.

Wanaume tumeubiwa tamaa, hakuna mwanaume ambaye hana tamaa.

Endelea ku focus na Kazi, Biashara na Watoto wako.

Usithubutu kuondoa, Watoto wako watateseka, hawatapata upendo wa Baba na Mama kwa pamoja.

Usukumani, unakuta digii ana wake wanne hadi sita lakini hutasikia Mama kaacha watoto wake.

Baki kwenye ndoa yako watoto wako wapate malezi bora na future iliyobora zaidi.
 
Mwanamke wangu hawezi ondoka na watoto wangu kamwe wakalelewe na msimbe.

Mimi nimefurahi nilipoona unaacha watoto,we kwenda zako,kafie mbele Maza fanta.
 
Kama anakuhudumia wewe na wanao una shida gani ? Hakuna mwanaume wa kurizika na mbunye moja ....Sahau kabisa ! Zinakinaisha !

Alafu ukute wewe ni zile type jamaa akitaka mara nimechoka, ooh sijisikii vizuri ....ukimpa umemsusia .... Wewe ishi maisha yako, kama anaitambua na kuijali family yake [yenu] kaa kimya !

Alafu unashikaje simu ya mwanaume wako ? Utakufa kwa Kiroho.... mwanaume huwezi kumlinda yani, akienda hata bar anainamiwa chooni anapewa kimoja cha fasta
Siyo kweli, wanaume tunarizika Sana na mbunye moja. Wewe kama ni kicheche usisingizie wanaume wote
 
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimuhisi mwanamke mmoja kuwa na mahusiano na MUME wangu kutokana na charting zao ..na ubize WA simu WA MUME wangu..

Wiki iliyopita nikapata nafasi nzuri ya kukagua simu ya Mr hivyo ..nimethibitisha pasi na shaka kuwa wako katika mahusiano kutokana na majina ya kimapenzi wanayoitana,na MAWASILIANO ya mara kwa mara( karibu kila siku wanawasiliana asubuh,mchana Hadi usiku).

Nilichofanya niliscreenshot MESEJI zoote nikajitumia na sikuacha ushahidi wowote kama nilishika simu yake..MAISHA yanaendelea kama kawaida ...

Wote ni waajiriwa..Tuna miaka 10 ya ndoa(tulikubaliana kufunga ndoa ya serikali sisi wenyewe bila kushirikisha wazazi hivyo hata mashahidi hawakuwa ndugu zetu Wala rafiki zetu japo MAHARI ALITOA na taratibu zingine zilifuatwa. Hivyo tukaanza kuishi pamoja ili tukijipata tufunge ndoa ya kanisani) , ..but Hadi leo hatujafanikiwa kuwa na ndoa ya kanisani.

Tuna watoto 4( mmoja WA mama mwingine mkubwa kwa watoto wangu jhakuwahi kunieleza kabla ..niligundua baada ya kuanza kuishi pamoja... lakini MAISHA yaliendelea)

Sikuwa na tabia ya kumchunguza Mume wangu apo mwanzo Kilichonifanya nianze kumchunguza ni mabadiliko ya muda mrefu yaliyopo ndani( miaka kama 4 sasa )dharau ,MAPUUZA, kutokujali mambo..Kuna KIPINDI aliwahi kunipiga,kunifungia mlango nje Tena nikiwa na mtoto mdogo WA miezi(nilimuacha ndani) sikuwahi kusikia neno la Msamaha kutoka kwake aliona sawa tu...bado nilivumilia MAISHA yakaendelea ...ukikosea jambo anakua mkali kupita maelezo Tena kwa maneno makali ya kukera.Mwanzoni nilikua naumia sana na kulia.. badaye nilivyoona ni ujinga kumlilia mtu ambaye haoni thamani ya chozi lako na Wala hawezi kubadilika,na mimi nikaanza kupunguza upendo taratibu kwake nikahamishia mapenzi kwa watoto wangu,kazi na kuanzisha biashara zangu,...

Tendo la ndoa SIJAWAHI kumnyima japo sometimes mood inakata kabisa nikianza kufikiria matukio na kauli zake.. tunaweza kukaa hata wiki hatujagusana ...

Sasa kilichonifanya nije hapa...
Ni hiki.. kwa muda wote huo nilikua natafuta nafasi na chanzo kikuu Cha mabadiliko hayo...Nimeshakipata kama nilivyoeleza huko juu MAHUSIANO na mwanamke mwingine..na ushahidi ninao..

Sitaki kumuuliza WAla kuongea naye chochote juu ya hilo..

Nataka niondoke nikaanzishe MAISHA yangu nimuache na watoto ( kuhusu kuondoka na watoto hapa usinishauri))

....lakini kabla ya kuondoka, nataka AJUE KAMA NIMEJUA USALITI WAKE na nataka ATESEKE KISAIKOLOJIA alipie MAUMIVU yote niliyoyaishi kwa miaka yote hiyo..

Je NITUMIE MBINU GANI?.. Ikiwezekana nipe MBINU ya kumtesa na huyo mwanamke(iwe MENTALLY). Tena ikiwezekana kuwafanya wote wawili kila mmoja kwa wakati wake anipe hela Ndefu afu nijikatae ZANGU lengo ni kuwakomoa tu...wasinisahau..
SIMTAKI TENA!!
Shida ya wanawake ni kuhesabu makosa ya wanaume! Unaweza kuta huyo mwanaume kafanya mambo mengi mazuri ila anahukumiwa kwa hayo makosa 2 tu, sasa umezeeka unaachana na ndoa ili ukawe mchepuko wa mtu? Halafu bado hatujajua upande wako ulikuwa unakosea wapi? Matatizo ya ndoa yanamalizwa na wana ndoa wenyewe kakae na mumeo m
 
Ndoa ni kama kazi ujue ,
Mwanzo unapopata kazi unaweka mipango mizuri ya kuwahi kaziini na mambo mengne .Mwishoe mtu haendi kaziini au unajifanyia unavyotaka .
Hata KWENYE ndoa mwanzo mwanamke anakuwa na mawazo mazuri tuu,kupika ,kuandika kitanda, kuwa kalibu na mmewe na mambo mengne .Miaka inavyozidi kwenda mwanamke anajenga mazoea ,Anajipikia anavyotaka na mambo mengne meng
Hapa Mwanaume unatarajia afanye Nini?

Unaish na mwanaume miaka kumi unaomba ushauri umuache Tena umuache kwa maumivu

Hapa unalenga kifo au Mali .

Hayo mawazo yatoe utajuta mbeleeni
Soma vizuri boss bandiko langu Sina lengo la kuua mtu na Sina roho hiyo.

Ni kweli Kuna kujisahau..lakini si tuambiane ndo ulete madharau??

Afu ukizungumzia MALI ...nikwambie tu hakuna kitu chochote tunachomiliki Cha kutishia kutoa uhai WA mtu...Sina shida hizo!! nikwambie tu ni Kati ya wale wanaume wabinafsi ,wachoyo,mwingi WA mipango utekelezaji ZERO... Huwa haoni makosa yake siku zote yeye ni malaika baada ya Kuona watoto wangu watakuja kuteseka nilimshawslishi kununua eneo kwa kutoa PESA yangu 90% na ,10% zilizobaki nilimwachia amalizie yeye.. na Bado Ada za watoto tunalipa pamoja na baadhi ya vitu vingine nanunua,sometimes Hadi matibabu ya watoto, wadada WA kazi nalipa mwenyewe..na Bado akikwama Mahali namsapoti... Haya unaongelea MALI GANI HAPO MKUU? Mambo ni mengi muda machache..!!
 
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimuhisi mwanamke mmoja kuwa na mahusiano na MUME wangu kutokana na charting zao ..na ubize WA simu WA MUME wangu..

Wiki iliyopita nikapata nafasi nzuri ya kukagua simu ya Mr hivyo ..nimethibitisha pasi na shaka kuwa wako katika mahusiano kutokana na majina ya kimapenzi wanayoitana,na MAWASILIANO ya mara kwa mara( karibu kila siku wanawasiliana asubuh,mchana Hadi usiku).

Nilichofanya niliscreenshot MESEJI zoote nikajitumia na sikuacha ushahidi wowote kama nilishika simu yake..MAISHA yanaendelea kama kawaida ...

Wote ni waajiriwa..Tuna miaka 10 ya ndoa(tulikubaliana kufunga ndoa ya serikali sisi wenyewe bila kushirikisha wazazi hivyo hata mashahidi hawakuwa ndugu zetu Wala rafiki zetu japo MAHARI ALITOA na taratibu zingine zilifuatwa. Hivyo tukaanza kuishi pamoja ili tukijipata tufunge ndoa ya kanisani) , ..but Hadi leo hatujafanikiwa kuwa na ndoa ya kanisani.

Tuna watoto 4( mmoja WA mama mwingine mkubwa kwa watoto wangu jhakuwahi kunieleza kabla ..niligundua baada ya kuanza kuishi pamoja... lakini MAISHA yaliendelea)

Sikuwa na tabia ya kumchunguza Mume wangu apo mwanzo Kilichonifanya nianze kumchunguza ni mabadiliko ya muda mrefu yaliyopo ndani( miaka kama 4 sasa )dharau ,MAPUUZA, kutokujali mambo..Kuna KIPINDI aliwahi kunipiga,kunifungia mlango nje Tena nikiwa na mtoto mdogo WA miezi(nilimuacha ndani) sikuwahi kusikia neno la Msamaha kutoka kwake aliona sawa tu...bado nilivumilia MAISHA yakaendelea ...ukikosea jambo anakua mkali kupita maelezo Tena kwa maneno makali ya kukera.Mwanzoni nilikua naumia sana na kulia.. badaye nilivyoona ni ujinga kumlilia mtu ambaye haoni thamani ya chozi lako na Wala hawezi kubadilika,na mimi nikaanza kupunguza upendo taratibu kwake nikahamishia mapenzi kwa watoto wangu,kazi na kuanzisha biashara zangu,...

Tendo la ndoa SIJAWAHI kumnyima japo sometimes mood inakata kabisa nikianza kufikiria matukio na kauli zake.. tunaweza kukaa hata wiki hatujagusana ...

Sasa kilichonifanya nije hapa...
Ni hiki.. kwa muda wote huo nilikua natafuta nafasi na chanzo kikuu Cha mabadiliko hayo...Nimeshakipata kama nilivyoeleza huko juu MAHUSIANO na mwanamke mwingine..na ushahidi ninao..

Sitaki kumuuliza WAla kuongea naye chochote juu ya hilo..

Nataka niondoke nikaanzishe MAISHA yangu nimuache na watoto ( kuhusu kuondoka na watoto hapa usinishauri))

....lakini kabla ya kuondoka, nataka AJUE KAMA NIMEJUA USALITI WAKE na nataka ATESEKE KISAIKOLOJIA alipie MAUMIVU yote niliyoyaishi kwa miaka yote hiyo..

Je NITUMIE MBINU GANI?.. Ikiwezekana nipe MBINU ya kumtesa na huyo mwanamke(iwe MENTALLY). Tena ikiwezekana kuwafanya wote wawili kila mmoja kwa wakati wake anipe hela Ndefu afu nijikatae ZANGU lengo ni kuwakomoa tu...wasinisahau..
SIMTAKI TENA!!

Kwa muda mrefu nimekuwa nikimuhisi mwanamke mmoja kuwa na mahusiano na MUME wangu kutokana na charting zao ..na ubize WA simu WA MUME wangu..

Wiki iliyopita nikapata nafasi nzuri ya kukagua simu ya Mr hivyo ..nimethibitisha pasi na shaka kuwa wako katika mahusiano kutokana na majina ya kimapenzi wanayoitana,na MAWASILIANO ya mara kwa mara( karibu kila siku wanawasiliana asubuh,mchana Hadi usiku).

Nilichofanya niliscreenshot MESEJI zoote nikajitumia na sikuacha ushahidi wowote kama nilishika simu yake..MAISHA yanaendelea kama kawaida ...

Wote ni waajiriwa..Tuna miaka 10 ya ndoa(tulikubaliana kufunga ndoa ya serikali sisi wenyewe bila kushirikisha wazazi hivyo hata mashahidi hawakuwa ndugu zetu Wala rafiki zetu japo MAHARI ALITOA na taratibu zingine zilifuatwa. Hivyo tukaanza kuishi pamoja ili tukijipata tufunge ndoa ya kanisani) , ..but Hadi leo hatujafanikiwa kuwa na ndoa ya kanisani.

Tuna watoto 4( mmoja WA mama mwingine mkubwa kwa watoto wangu jhakuwahi kunieleza kabla ..niligundua baada ya kuanza kuishi pamoja... lakini MAISHA yaliendelea)

Sikuwa na tabia ya kumchunguza Mume wangu apo mwanzo Kilichonifanya nianze kumchunguza ni mabadiliko ya muda mrefu yaliyopo ndani( miaka kama 4 sasa )dharau ,MAPUUZA, kutokujali mambo..Kuna KIPINDI aliwahi kunipiga,kunifungia mlango nje Tena nikiwa na mtoto mdogo WA miezi(nilimuacha ndani) sikuwahi kusikia neno la Msamaha kutoka kwake aliona sawa tu...bado nilivumilia MAISHA yakaendelea ...ukikosea jambo anakua mkali kupita maelezo Tena kwa maneno makali ya kukera.Mwanzoni nilikua naumia sana na kulia.. badaye nilivyoona ni ujinga kumlilia mtu ambaye haoni thamani ya chozi lako na Wala hawezi kubadilika,na mimi nikaanza kupunguza upendo taratibu kwake nikahamishia mapenzi kwa watoto wangu,kazi na kuanzisha biashara zangu,...

Tendo la ndoa SIJAWAHI kumnyima japo sometimes mood inakata kabisa nikianza kufikiria matukio na kauli zake.. tunaweza kukaa hata wiki hatujagusana ...

Sasa kilichonifanya nije hapa...
Ni hiki.. kwa muda wote huo nilikua natafuta nafasi na chanzo kikuu Cha mabadiliko hayo...Nimeshakipata kama nilivyoeleza huko juu MAHUSIANO na mwanamke mwingine..na ushahidi ninao..

Sitaki kumuuliza WAla kuongea naye chochote juu ya hilo..

Nataka niondoke nikaanzishe MAISHA yangu nimuache na watoto ( kuhusu kuondoka na watoto hapa usinishauri))

....lakini kabla ya kuondoka, nataka AJUE KAMA NIMEJUA USALITI WAKE na nataka ATESEKE KISAIKOLOJIA alipie MAUMIVU yote niliyoyaishi kwa miaka yote hiyo..

Je NITUMIE MBINU GANI?.. Ikiwezekana nipe MBINU ya kumtesa na huyo mwanamke(iwe MENTALLY). Tena ikiwezekana kuwafanya wote wawili kila mmoja kwa wakati wake anipe hela Ndefu afu nijikatae ZANGU lengo ni kuwakomoa tu...wasinisahau..
SIMTAKI TENA!!
Pole sana, hapa niko nacheki tv show ya caught unfaithfully MTV
 
Mengi yamesha jadiliwa, lakini naomba tu niseme kwa ujasiri kabisa kwamba wewe ni mwanamke mpumbavu na nakuona ukivunja ndoa yako kwa mikono yako wewe mwenyewe (nisamehe kwa kutumia lugha kali).
Kimsingi hakuna siku utaweza kushindana na mwanaume, na hakuna siku utafanikiwa kumkomoa mwanaume.
Labda umfanyie kilema ama baya ambalo litamfanya asiweze kuendelea na maisha yake kawaida, and utakapo fanikiwa hilo kumbuka utakao wakomoa ni watoto wako kwa kuwafanyia maumivu na kukosa support ya baba.
Na sioni kama yeye kukuoa ukamkuta na mtoto mmoja ni issue kubwa.... yawezekana alikuficha kwasababu alikua anakupenda na aliogopa kukupoteza (mimi wakati nafungandoa alinikuta na watoto 5 na wote tunaishi nao hadi leo bladi hell...🫤)
Umeishi kwenye ndoa kwa miaka 10 na leo ndio u ajiona haupo sehem sahihi wala hautaki kuongelea maumivu yako....🤔
Na ukweli nikwamba kupata mwanaume atakae kupenda na kukutunza kwa dhati kwasasa na hali yako mama naomba nikwambie tu ningumu sana, ninacho kiona zaidi wewe ndie unaenda kuwa mchepuko wa wababa wenye ndoa zao.
Upumbavu wake ni nini? Kushindwa kuvumilia usaliti?

Anashindana na mume kivipi? Kumpisha na kumpa uhuru aendelee na michepuko yake?
 
Ndoa ni kama kazi ujue ,
Mwanzo unapopata kazi unaweka mipango mizuri ya kuwahi kaziini na mambo mengne .Mwishoe mtu haendi kaziini au unajifanyia unavyotaka .
Hata KWENYE ndoa mwanzo mwanamke anakuwa na mawazo mazuri tuu,kupika ,kuandika kitanda, kuwa kalibu na mmewe na mambo mengne .Miaka inavyozidi kwenda mwanamke anajenga mazoea ,Anajipikia anavyotaka na mambo mengne meng
Hapa Mwanaume unatarajia afanye Nini?

Unaish na mwanaume miaka kumi unaomba ushauri umuache Tena umuache kwa maumivu

Hapa unalenga kifo au Mali .

Hayo mawazo yatoe utajuta mbeleeni
Hili la mazoea kwenye ndoa linawahusu wanawake tu?

Kwamba na sisi wanaume at no point hatumzoei mke na kuishi nae kimazoea?
 
Back
Top Bottom