Niwafanye nini hawa watu..?

Niwafanye nini hawa watu..?

Kama kweli unampenda,utamlinda.Wote waliofanya maamuzi kama unayotakankufanya waliishia kujuta.Unachotakiwa ni kutumia huo ushahidi wako kuwaita hao mashahidi wa ndoa yenu,huyo mchepuko na mumeo uwasanue live .Atajirudi na maisha yataendelea.Acha tamaa ya fedha,kuchepuka tuu ndo umkimbie mumeo! Acha mambo hayo wee dada.
Mmmh ..
Asante
 
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimuhisi mwanamke mmoja kuwa na mahusiano na MUME wangu kutokana na charting zao ..na ubize WA simu WA MUME wangu..

Wiki iliyopita nikapata nafasi nzuri ya kukagua simu ya Mr hivyo ..nimethibitisha pasi na shaka kuwa wako katika mahusiano kutokana na majina ya kimapenzi wanayoitana,na MAWASILIANO ya mara kwa mara( karibu kila siku wanawasiliana asubuh,mchana Hadi usiku).

Nilichofanya niliscreenshot MESEJI zoote nikajitumia na sikuacha ushahidi wowote kama nilishika simu yake..MAISHA yanaendelea kama kawaida ...

Wote ni waajiriwa..Tuna miaka 10 ya ndoa(tulikubaliana kufunga ndoa ya serikali sisi wenyewe bila kushirikisha wazazi hivyo hata mashahidi hawakuwa ndugu zetu Wala rafiki zetu japo MAHARI ALITOA na taratibu zingine zilifuatwa. Hivyo tukaanza kuishi pamoja ili tukijipata tufunge ndoa ya kanisani) , ..but Hadi leo hatujafanikiwa kuwa na ndoa ya kanisani.

Tuna watoto 4( mmoja WA mama mwingine mkubwa kwa watoto wangu jhakuwahi kunieleza kabla ..niligundua baada ya kuanza kuishi pamoja... lakini MAISHA yaliendelea)

Sikuwa na tabia ya kumchunguza Mume wangu apo mwanzo Kilichonifanya nianze kumchunguza ni mabadiliko ya muda mrefu yaliyopo ndani( miaka kama 4 sasa )dharau ,MAPUUZA, kutokujali mambo..Kuna KIPINDI aliwahi kunipiga,kunifungia mlango nje Tena nikiwa na mtoto mdogo WA miezi(nilimuacha ndani) sikuwahi kusikia neno la Msamaha kutoka kwake aliona sawa tu...bado nilivumilia MAISHA yakaendelea ...ukikosea jambo anakua mkali kupita maelezo Tena kwa maneno makali ya kukera.Mwanzoni nilikua naumia sana na kulia.. badaye nilivyoona ni ujinga kumlilia mtu ambaye haoni thamani ya chozi lako na Wala hawezi kubadilika,na mimi nikaanza kupunguza upendo taratibu kwake nikahamishia mapenzi kwa watoto wangu,kazi na kuanzisha biashara zangu,...

Tendo la ndoa SIJAWAHI kumnyima japo sometimes mood inakata kabisa nikianza kufikiria matukio na kauli zake.. tunaweza kukaa hata wiki hatujagusana ...

Sasa kilichonifanya nije hapa...
Ni hiki.. kwa muda wote huo nilikua natafuta nafasi na chanzo kikuu Cha mabadiliko hayo...Nimeshakipata kama nilivyoeleza huko juu MAHUSIANO na mwanamke mwingine..na ushahidi ninao..

Sitaki kumuuliza WAla kuongea naye chochote juu ya hilo..

Nataka niondoke nikaanzishe MAISHA yangu nimuache na watoto ( kuhusu kuondoka na watoto hapa usinishauri))

....lakini kabla ya kuondoka, nataka AJUE KAMA NIMEJUA USALITI WAKE na nataka ATESEKE KISAIKOLOJIA alipie MAUMIVU yote niliyoyaishi kwa miaka yote hiyo..

Je NITUMIE MBINU GANI?.. Ikiwezekana nipe MBINU ya kumtesa na huyo mwanamke(iwe MENTALLY). Tena ikiwezekana kuwafanya wote wawili kila mmoja kwa wakati wake anipe hela Ndefu afu nijikatae ZANGU lengo ni kuwakomoa tu...wasinisahau..
SIMTAKI TENA!!
Binafsi nikushauri baki ulee watoto wako Mimi ukija kwangu sitakiwa tiyari kulipa ada zao matibabu na vingine ungekuwa na mtoto mmoja ningekuita tungeenda zetu Zenji Zenji kula upepo siku Saba Tano flani Sasa watoto wanne hata tukiwa faragha utakuwa unawawaza watoto wako lea watoto mchane live kuwa hivi hupendi basi
 
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimuhisi mwanamke mmoja kuwa na mahusiano na MUME wangu kutokana na charting zao ..na ubize WA simu WA MUME wangu..

Wiki iliyopita nikapata nafasi nzuri ya kukagua simu ya Mr hivyo ..nimethibitisha pasi na shaka kuwa wako katika mahusiano kutokana na majina ya kimapenzi wanayoitana,na MAWASILIANO ya mara kwa mara( karibu kila siku wanawasiliana asubuh,mchana Hadi usiku).

Nilichofanya niliscreenshot MESEJI zoote nikajitumia na sikuacha ushahidi wowote kama nilishika simu yake..MAISHA yanaendelea kama kawaida ...

Wote ni waajiriwa..Tuna miaka 10 ya ndoa(tulikubaliana kufunga ndoa ya serikali sisi wenyewe bila kushirikisha wazazi hivyo hata mashahidi hawakuwa ndugu zetu Wala rafiki zetu japo MAHARI ALITOA na taratibu zingine zilifuatwa. Hivyo tukaanza kuishi pamoja ili tukijipata tufunge ndoa ya kanisani) , ..but Hadi leo hatujafanikiwa kuwa na ndoa ya kanisani.

Tuna watoto 4( mmoja WA mama mwingine mkubwa kwa watoto wangu jhakuwahi kunieleza kabla ..niligundua baada ya kuanza kuishi pamoja... lakini MAISHA yaliendelea)

Sikuwa na tabia ya kumchunguza Mume wangu apo mwanzo Kilichonifanya nianze kumchunguza ni mabadiliko ya muda mrefu yaliyopo ndani( miaka kama 4 sasa )dharau ,MAPUUZA, kutokujali mambo..Kuna KIPINDI aliwahi kunipiga,kunifungia mlango nje Tena nikiwa na mtoto mdogo WA miezi(nilimuacha ndani) sikuwahi kusikia neno la Msamaha kutoka kwake aliona sawa tu...bado nilivumilia MAISHA yakaendelea ...ukikosea jambo anakua mkali kupita maelezo Tena kwa maneno makali ya kukera.Mwanzoni nilikua naumia sana na kulia.. badaye nilivyoona ni ujinga kumlilia mtu ambaye haoni thamani ya chozi lako na Wala hawezi kubadilika,na mimi nikaanza kupunguza upendo taratibu kwake nikahamishia mapenzi kwa watoto wangu,kazi na kuanzisha biashara zangu,...

Tendo la ndoa SIJAWAHI kumnyima japo sometimes mood inakata kabisa nikianza kufikiria matukio na kauli zake.. tunaweza kukaa hata wiki hatujagusana ...

Sasa kilichonifanya nije hapa...
Ni hiki.. kwa muda wote huo nilikua natafuta nafasi na chanzo kikuu Cha mabadiliko hayo...Nimeshakipata kama nilivyoeleza huko juu MAHUSIANO na mwanamke mwingine..na ushahidi ninao..

Sitaki kumuuliza WAla kuongea naye chochote juu ya hilo..

Nataka niondoke nikaanzishe MAISHA yangu nimuache na watoto ( kuhusu kuondoka na watoto hapa usinishauri))

....lakini kabla ya kuondoka, nataka AJUE KAMA NIMEJUA USALITI WAKE na nataka ATESEKE KISAIKOLOJIA alipie MAUMIVU yote niliyoyaishi kwa miaka yote hiyo..

Je NITUMIE MBINU GANI?.. Ikiwezekana nipe MBINU ya kumtesa na huyo mwanamke(iwe MENTALLY). Tena ikiwezekana kuwafanya wote wawili kila mmoja kwa wakati wake anipe hela Ndefu afu nijikatae ZANGU lengo ni kuwakomoa tu...wasinisahau..
SIMTAKI TENA!!
Usilipise kisasi wewe ondoka zako ukaishi maisha yako alafu watoto mwachie
 
Kwa mtu ambaye yupo tayari kuacha watoto bila kujiuliza, inanipa mashaka ya hiki kisa ni vyema tukapata na upande wa pili wa kisa hiki.
Kwa bahati mbaya ..huwezi pata.
Kwahiyo nikifa hao watoto watakuwa hawajaachwa et..
 
Binafsi nikushauri baki ulee watoto wako Mimi ukija kwangu sitakiwa tiyari kulipa ada zao matibabu na vingine ungekuwa na mtoto mmoja ningekuita tungeenda zetu Zenji Zenji kula upepo siku Saba Tano flani Sasa watoto wanne hata tukiwa faragha utakuwa unawawaza watoto wako lea watoto mchane live kuwa hivi hupendi basi
🤣🤣🤣 Mbona zenji!!
Si nimesema nawaacha kwa baba Yao au..( jokes)

Asante kwa ushauri mkuu
 
Unatuonaje wewe?

Enewei,

Pole sana kwa maumivu ya miaka mingi unayopitia. Umekuwa jasiri sana kusimama imara kwa ajili ya watoto na uchumi wako.

Uamuzi wako wa kuondoka na kumuacha mume na watoto ni wako na unastahili kuheshimiwa. Hata hivyo, kuhusu mpango wako wa kumtesa kisaikolojia na kuwalizisha pesa, naomba ufikirie kwa makini tahadhari hizi ili usijiumize mwenyewe.

Hatari ya Kisheria na Kiusalama

Ukichukua fedha zao kwa mitego, vitisho (blackmail), au utapeli kwa kutumia ushahidi ulio nao, wanaweza kukushtaki kisheria na kukuharibia kazi au biashara zako. Pia, mume mwenye historia ya kukupiga anaweza kuwa na hasira za kikatili na kukudhuru kimwili akigundua umemchezea mchezo wa fedha.

Kisasi Kinakuchelewesha Kupona

Kupanga kisasi kinawapa wao nguvu ya kuendelea kutawala akili yako. Kisaikolojia, hakuna uhakika kama watateseka kama unavyotaka wewe.

USHAURI WANGU NI,

Ondoka kwa utulivu mkubwa

Siku unayoondoka, usigombane wala usipige kelele.

Acha Ushahidi

Chapisha (print) zile screenshot za usaliti wao, ziweke juu ya meza, na uambatanishe na ujumbe mfupi: "Asante kwa miaka 10. Nilijua kila kitu, na sasa nakuachia nafasi uishi kwa uhuru. Simtaki tena mume wa mtu mwingine."

Kata Mawasiliano

Block namba zao zote. Ukimya huu wa ghafla bila kuwapa nafasi ya kujitetea humtesa msaliti kisaikolojia kuliko kitu chochote.

Dai Chako Kisheria

Kwa kuwa mna miaka 10 ya ndoa (sheria inatambua mchango wako), tumia mwanasheria kudai mgawanyo wa mali mlizochuma pamoja. Hili litamnyong'onyeza kiuchumi kisheria bila wewe kuvunja sheria.

Kisasi kikubwa zaidi kwa watu waliokudharau ni wewe kufanikiwa, kung'ara, na kuwa na furaha tele bila wao. Una kazi na biashara zako hadi hapo umeshawashinda!
Asante sana kwa huu ushauri
Umenigusa sana Hadi machozi ..
Nitaufanyia kazi🙏
 
Why mchepuko ..mchepuko.. hivi ukiwa nje ya mfumo ni lazima uchepuke? Kwani lazima kuwa na mwanaume? Hii legacy imekaaje hii ...
Ukiingia menopause ndio unaweza potezea sex ukae alone tofauti na hapo ovolution itakutesa
 
Kama anakuhudumia wewe na wanao una shida gani ? Hakuna mwanaume wa kurizika na mbunye moja ....Sahau kabisa ! Zinakinaisha !

Alafu ukute wewe ni zile type jamaa akitaka mara nimechoka, ooh sijisikii vizuri ....ukimpa umemsusia .... Wewe ishi maisha yako, kama anaitambua na kuijali family yake [yenu] kaa kimya !

Alafu unashikaje simu ya mwanaume wako ? Utakufa kwa Kiroho.... mwanaume huwezi kumlinda yani, akienda hata bar anainamiwa chooni anapewa kimoja cha fasta
Wacha nicheke tuu kwa umri niliofikia wala sitaki stress....😇😇😇😇😇🤣🤣🤣🤣
 
Why mchepuko ..mchepuko.. hivi ukiwa nje ya mfumo ni lazima uchepuke? Kwani lazima kuwa na mwanaume? Hii legacy imekaaje hii ...
Wewe achika kwanza ndiyo utaelewa!😀
 
mi nadhani suala la usaliti umelichukulia kwa uzito sana,mpaka hapo ushaanza kujiona si chochote ila nikwambie wanaume wana asili ya kuchepuka na kuna mda wanajisahau.
bado sijaona sababu ya ww kuachana na hiyo ndoa kwani umewahi kukaa naye chini na kuhitaji mazungumzo naye na yy akasema ya kwake yawezekana kila mtu ana makosa.
iliwahi nikuta ila sasa inachekesha sijawahi kuwaza kuacha ndoa yangu
 
mi nadhani suala la usaliti umelichukulia kwa uzito sana,mpaka hapo ushaanza kujiona si chochote ila nikwambie wanaume wana asili ya kuchepuka na kuna mda wanajisahau.
bado sijaona sababu ya ww kuachana na hiyo ndoa kwani umewahi kukaa naye chini na kuhitaji mazungumzo naye na yy akasema ya kwake yawezekana kila mtu ana makosa.
iliwahi nikuta ila sasa inachekesha sijawahi kuwaza kuacha ndoa yangu
Anaejaribu kushauri waachane anabomoa ,anaekushauri kubaki na kilinda ndoa anajenga .
 
Back
Top Bottom