Niwafanye nini hawa watu..?

Niwafanye nini hawa watu..?

Dah tatizo nimechoka! Huwa haoni makosa,!! Siku zote yeye yupo sahihi.
Ok,always sisi wanaume huwa tupo sahihi zaidi yenu.

Jamal said”Niliwahi kumzingua wife na kumpeleka kwao lakini ukweli kosa lilikuwa ni langu,baadae alirudi na ndoa yetu tunaotunza iko poa tu,ingawa hadi sasa sitaki kuwa chini yake(Eti niseme nimekosea mke wangu).”

Hii inaonesha hata sisi tuko na mapungufu isipokuwa hatupendi kucharaziwa.

Cha kufanya bibie,jipe moja,kaza goroli zako na ulegeze kila kitu kwa ajili yake kwa sababu noway out,waulize wenzio waliopo juko nje je,wanaenjoy?
Na kama jibu ni La.
Ongeza jitihada ya kudumisha ndoa yako.

Mapungufu yapo na siwezi kupinga SISI WANAUME TUKO NA MAPUNGUFU,
Isipokuwa zingatia miaka yako kama mama wa familia,kila jambo linamwanzo na mwisho.

Natamani nikwambie TUULIZE SISI WATOTO TULIOLELEWA NA MZAZI MMOJA HALI TUNAYOIHISI HADI UKUBWANI KWETU.

Kama unahisi ni vyema kukata kamba ya mahusiano yenu,haina shida BASE ON. JF we love you Too face.
 
Nashindwa kuelewa....
Hili ni agizo sio ombi..ukiondoka ondoka na watoto wako plzzz...hatutaki kusikia watoto wamebakwa..watoto wamelatiwa...sijui wamepigwa mpk wamezimia na mama wa kambo...
Plz uliwazaa wewe na uwaleee usiwaache walelewe na mtu ambae hajawazaa wkt ww upo na una nguvu mpk ya kulipiza kisasi unashindwaje sasa kwenda na wanao? Utasema na baba yao awalee...ulishaona wapiiii...baba hawezi au la atafute dada wa kazi amsaidie...sasa why afike huko na ww upo...au unataka wanao wajute kuzaliwa na wewe..
 
Lau kama mngekuwa mnahudhuria zile kesi za madawati ya jinsia na usuluhishi wa masuala ya ndoa ndio mngekuwa mnajua majuto wanayopitia wanawake waliofosi talaka kwa waume zao.

Huwezi kupata mwanaume malaika katika dunia hii.

Nadhani makungwi na masomo wenu wawekee mafunzo ya kuwakanya kupekuapekua simu za waume zenu...Inaonesha ni jinsi gani hamjiamini.

4 years kama huyo mwanaume angekuwa hampendi au hamtaki mkewe si angemuacha na kumleta mchepuko ndani? Why hajafanya hivyo? Bado anampenda mke wake.

Mchepuko atapita ila mke atabaki.
Hao wanaojuta ni wale wasiojitambua thamani yao,najitambua thamani yangu,siwezi kujuta kuachana na mtu ambaye alikuwa ananifanyia kitendo cha kuniumiza kamwe. Hao wanaojuta waendelee kujuta tena ikibidi warudiane na waume zao, mimi nitoe humo. Huwezi kumuumiza mtu halafu ukamwambia unampenda, huo sio upendo ni unafiki.
 
View attachment 3680655
Kuhusu watoto zingatia ushauri wako huu ulioutoa Miaka 9 iliyopita.

Sikushauri umuache. Adhabu kuu ni kukaa kimya, jirudishe nyuma, at the end of the day mmeo ataanza kujiuliza maswali na with time atajirudi.

Usivunje ndoa kwa mambo hayo, ni mpito tu—IM NOT MARRIED THOUGH, SO I JUST SPEAK FROM OBSERVATION NOT EXPERIENCE.
Hii VAR umeenda kuifokonyoaje! Kitu cha 2017😂
 
Unajua aje akusome mara tatu akuelewe. " Anaenda kuwa mchepuko kwa wenyewe ndoa zao"
Miaka 10 , pambania kombe , haujui hali ilivyo mbaya nje mtanange ni mkubwa kinoma utaenda chomwa visu na wanawake wengine wanaolinda ndoa zao. Pambania watoto wako , endelea kujipa furaha , make sure unakua rich mother , huyo mwanaume usimu entertain, make sure unamtumia na mwili wake utoe uchovu na hasira mtumie kama chombo Cha starehe, ukiwa nje unaweza kata hata miezi 6 huna wakuhudumia mwili wako, watu wako busy na wake zao....mh siwezi maliza kuandika ila wanaume by nature ni Malaya ... Hawawezi kaa na mwanamke mmoja , nakushauri uzingatie tu afya haayo mengine dada huko nje unaweza enda ukasema Kuna nafuu unakutana na mwengine ana mke na michepuko , unaenda Kua kundi la mirupo. Oi ndoa ni ya wendawazimu. Haujui tu
Atumie mwili wa mwanaume aliyemuumiza??. Hivi mtu akikuumiza unaweza hata kuruhusu akushike mkono? Serious??. Kuna yale makosa madogo madogo ila mtu anipe mateso aliyompa huyu mdada halafu eti mwili wake uwe unanitoa uchovu!!!!.hizo hisia zinatoka wapi???
 
Inawezekana hata huko nyuma alikua mchepukaji mzuri tu sema sikumzingatia!! Usimtetee bana

Kuna muda mapenzi hayalazimishwi .. mwanamke mwenye watoto 3 Huwa haondoki kwake bila sababu boss wangu .

Vipi nimkamate nimpe mingumi??😁😃
Nguvu ya mwanamke ipo kwenye matumizi sahihi ya ULIMI.

Yaani kukaa kimya kwa utulivu na kuongea kwa hekima muda ufaao.
Nikiona mwanamke anabwatuka najua hiyo ni mental case.

Nipo ndoani miaka 10+, kuna scenario Mrs asingefungaga mdomo tusingekuwa somo la kuigwa na watu.

Usitarajie kuna mwanaume kama Yoseph (wa Yesu). Ndoa ni taasisi inayohitaji watu ngangari kwenye busara kuipigania. Legelege ndio hao kataa ndoa wote na baadhi ya wanawake wanaolipuka ktk maamuzi.
 
Why mchepuko ..mchepuko.. hivi ukiwa nje ya mfumo ni lazima uchepuke? Kwani lazima kuwa na mwanaume? Hii legacy imekaaje hii ...
Anyway! Kuandika hapa ni rahisi sana.
Kama unaweza kukaa kwenye mvua na usiloane, basi na hiyo hali utaweza.
Au unatarajia kutumia yale matakataka, ili hali unakula hela za 'wafadhili' - waume michepuko na kataa ndoa - bila kulipa fadhila
 
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimuhisi mwanamke mmoja kuwa na mahusiano na MUME wangu kutokana na charting zao ..na ubize WA simu WA MUME wangu..

Wiki iliyopita nikapata nafasi nzuri ya kukagua simu ya Mr hivyo ..nimethibitisha pasi na shaka kuwa wako katika mahusiano kutokana na majina ya kimapenzi wanayoitana,na MAWASILIANO ya mara kwa mara( karibu kila siku wanawasiliana asubuh,mchana Hadi usiku).

Nilichofanya niliscreenshot MESEJI zoote nikajitumia na sikuacha ushahidi wowote kama nilishika simu yake..MAISHA yanaendelea kama kawaida ...

Wote ni waajiriwa..Tuna miaka 10 ya ndoa(tulikubaliana kufunga ndoa ya serikali sisi wenyewe bila kushirikisha wazazi hivyo hata mashahidi hawakuwa ndugu zetu Wala rafiki zetu japo MAHARI ALITOA na taratibu zingine zilifuatwa. Hivyo tukaanza kuishi pamoja ili tukijipata tufunge ndoa ya kanisani) , ..but Hadi leo hatujafanikiwa kuwa na ndoa ya kanisani.

Tuna watoto 4( mmoja WA mama mwingine mkubwa kwa watoto wangu jhakuwahi kunieleza kabla ..niligundua baada ya kuanza kuishi pamoja... lakini MAISHA yaliendelea)

Sikuwa na tabia ya kumchunguza Mume wangu apo mwanzo Kilichonifanya nianze kumchunguza ni mabadiliko ya muda mrefu yaliyopo ndani( miaka kama 4 sasa )dharau ,MAPUUZA, kutokujali mambo..Kuna KIPINDI aliwahi kunipiga,kunifungia mlango nje Tena nikiwa na mtoto mdogo WA miezi(nilimuacha ndani) sikuwahi kusikia neno la Msamaha kutoka kwake aliona sawa tu...bado nilivumilia MAISHA yakaendelea ...ukikosea jambo anakua mkali kupita maelezo Tena kwa maneno makali ya kukera.Mwanzoni nilikua naumia sana na kulia.. badaye nilivyoona ni ujinga kumlilia mtu ambaye haoni thamani ya chozi lako na Wala hawezi kubadilika,na mimi nikaanza kupunguza upendo taratibu kwake nikahamishia mapenzi kwa watoto wangu,kazi na kuanzisha biashara zangu,...

Tendo la ndoa SIJAWAHI kumnyima japo sometimes mood inakata kabisa nikianza kufikiria matukio na kauli zake.. tunaweza kukaa hata wiki hatujagusana ...

Sasa kilichonifanya nije hapa...
Ni hiki.. kwa muda wote huo nilikua natafuta nafasi na chanzo kikuu Cha mabadiliko hayo...Nimeshakipata kama nilivyoeleza huko juu MAHUSIANO na mwanamke mwingine..na ushahidi ninao..

Sitaki kumuuliza WAla kuongea naye chochote juu ya hilo..

Nataka niondoke nikaanzishe MAISHA yangu nimuache na watoto ( kuhusu kuondoka na watoto hapa usinishauri))

....lakini kabla ya kuondoka, nataka AJUE KAMA NIMEJUA USALITI WAKE na nataka ATESEKE KISAIKOLOJIA alipie MAUMIVU yote niliyoyaishi kwa miaka yote hiyo..

Je NITUMIE MBINU GANI?.. Ikiwezekana nipe MBINU ya kumtesa na huyo mwanamke(iwe MENTALLY). Tena ikiwezekana kuwafanya wote wawili kila mmoja kwa wakati wake anipe hela Ndefu afu nijikatae ZANGU lengo ni kuwakomoa tu...wasinisahau..
SIMTAKI TENA!!
Mwanaume akomolewi wewe kama unaamua kusepa we sepa ukaafute malaika bora wa kukuoa kama unaona mmeo hakufai tena, sisi wanaume huwa tuna tamaa ya asili kaa ukijua ilo.... We tembea na usifikiri utamkoa lbda kama alikuwa anakupenda sana kuliko mama yake mzazi.
 
Kama anakuhudumia wewe na wanao una shida gani ? Hakuna mwanaume wa kurizika na mbunye moja ....Sahau kabisa ! Zinakinaisha !

Alafu ukute wewe ni zile type jamaa akitaka mara nimechoka, ooh sijisikii vizuri ....ukimpa umemsusia .... Wewe ishi maisha yako, kama anaitambua na kuijali family yake [yenu] kaa kimya !

Alafu unashikaje simu ya mwanaume wako ? Utakufa kwa Kiroho.... mwanaume huwezi kumlinda yani, akienda hata bar anainamiwa chooni anapewa kimoja cha fasta
Huyu mleta mada ana ufala mwingi na utoto mwingi
 
Nipe namba ya huyo mwanamke wake ,tumfanyie umafia halafu umpige chini then tumsambatisha jamaa kwa huzuni kubwa
 
Hadi kufikia post ya #292, naamini utakuwa umepokea ushauri wa kutosha

Uchuje na ubebe ule ambao unadhani utakusaidia

Kumbuka mnapoachana/tengana watakaoteseka ni watoto wenu

Kwa Dunia ya sasa, hakuna mwanamke atakubali kuwalea watoto ambao sio wake, tena wanne

Hakuna aliyemkamilifu, hata sisi Wazee tumewahi kupitia changamoto za usaliti

Kilichotusaidia, miaka Ile hakukuwa na simu kusema utapekua kukutana na ushahidi

Ndiyo maana Wazee wengi, ilikuwa kabla hatujarudi majumbani kwetu, ilikuwa ni lazima kutanguliza Koti la suti ama hata mkongojo(fimbo ya kutembelea).

Ili Bibi zenu ikiwa walikuwa wana majambo yao, basi haraka sana wanajiweka sawa na wagoni wamekimbia kabisa

Mnahesabu mwaka 1, hadi miaka 60 ya ndoa

Barikiweni 🙏🙏🙏
 
Hapo kwenye kukupiga huku ukiwa na mtoto mdogo na kukufungia nje huku mwanao mchanga akiwa ndani 🥹🥹🥹😭😭😭. Unaishi na muuaji dada,wanaokataga mapanga wake zao wanaanza hivi hivi. Yaani mtu anakupiga sio tu kukupiga huku ukiwa na kichanga?? Yaani hata ule ubinadamu wa kuigiza hana. Pole. Mi ningekuwa wewe hiyo ndoa ingekuwa ishakufa baada ya hiki kitendo cha kinyama,sijui kuhusu wewe na moyo wako.
Unajuaje kama alimpiga na kufungia ndani akiwa na mtoto wa miezi mitatu, huyu mwanamke anatafuta huruma za kuhalalisha maamuzi yake, et aende akaanze maisha bila watoto huyu pia hana huruma na watoto wake, ni mwanamke fala tu na mwenye kisirani.
 
Hadi kufikia post ya #292, naamini utakuwa umepokea ushauri wa kutosha

Uchuje na ubebe ule ambao unadhani utakusaidia

Kumbuka mnapoachana/tengana watakaoteseka ni watoto wenu

Kwa Dunia ya sasa, hakuna mwanamke atakubali kuwalea watoto ambao sio wake, tena wanne

Hakuna aliyemkamilifu, hata sisi Wazee tumewahi kupitia changamoto za tusaliti

Kilichotusaidia, miaka Ile hakukuwa na simu kusema utapekua kukutana na ushahidi

Ndiyo maana Wazee wengi, ilikuwa kabla hatujarudi majumbani kwetu, ilikuwa ni lazima kutanguliza Koti la suti ama hata mkongojo(fimbo ya kutembelea).

Ili Bibi zenu ikiwa walikuwa wana majambo yao, basi haraka sana wanajiweka sawa na wagoni wamekimbia kabisa

Mnahesabu mwaka 1, hadi miaka 60 ya ndoa

Barikiweni 🙏🙏🙏
Hivi kumbe hekima ilikuwa n hii ..... mzee wangu pia alikuwa akirudi safari atatoa taarifa mapema na akija utashangaa katanguliza vitu vyake, hata kama yeye atakuja jioni hiyohiyo 🤔🤔

Nilikuwaga sielewi mchezo kabisa 😂
 
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimuhisi mwanamke mmoja kuwa na mahusiano na MUME wangu kutokana na charting zao ..na ubize WA simu WA MUME wangu..

Wiki iliyopita nikapata nafasi nzuri ya kukagua simu ya Mr hivyo ..nimethibitisha pasi na shaka kuwa wako katika mahusiano kutokana na majina ya kimapenzi wanayoitana,na MAWASILIANO ya mara kwa mara( karibu kila siku wanawasiliana asubuh,mchana Hadi usiku).

Nilichofanya niliscreenshot MESEJI zoote nikajitumia na sikuacha ushahidi wowote kama nilishika simu yake..MAISHA yanaendelea kama kawaida ...

Wote ni waajiriwa..Tuna miaka 10 ya ndoa(tulikubaliana kufunga ndoa ya serikali sisi wenyewe bila kushirikisha wazazi hivyo hata mashahidi hawakuwa ndugu zetu Wala rafiki zetu japo MAHARI ALITOA na taratibu zingine zilifuatwa. Hivyo tukaanza kuishi pamoja ili tukijipata tufunge ndoa ya kanisani) , ..but Hadi leo hatujafanikiwa kuwa na ndoa ya kanisani.

Tuna watoto 4( mmoja WA mama mwingine mkubwa kwa watoto wangu jhakuwahi kunieleza kabla ..niligundua baada ya kuanza kuishi pamoja... lakini MAISHA yaliendelea)

Sikuwa na tabia ya kumchunguza Mume wangu apo mwanzo Kilichonifanya nianze kumchunguza ni mabadiliko ya muda mrefu yaliyopo ndani( miaka kama 4 sasa )dharau ,MAPUUZA, kutokujali mambo..Kuna KIPINDI aliwahi kunipiga,kunifungia mlango nje Tena nikiwa na mtoto mdogo WA miezi(nilimuacha ndani) sikuwahi kusikia neno la Msamaha kutoka kwake aliona sawa tu...bado nilivumilia MAISHA yakaendelea ...ukikosea jambo anakua mkali kupita maelezo Tena kwa maneno makali ya kukera.Mwanzoni nilikua naumia sana na kulia.. badaye nilivyoona ni ujinga kumlilia mtu ambaye haoni thamani ya chozi lako na Wala hawezi kubadilika,na mimi nikaanza kupunguza upendo taratibu kwake nikahamishia mapenzi kwa watoto wangu,kazi na kuanzisha biashara zangu,...

Tendo la ndoa SIJAWAHI kumnyima japo sometimes mood inakata kabisa nikianza kufikiria matukio na kauli zake.. tunaweza kukaa hata wiki hatujagusana ...

Sasa kilichonifanya nije hapa...
Ni hiki.. kwa muda wote huo nilikua natafuta nafasi na chanzo kikuu Cha mabadiliko hayo...Nimeshakipata kama nilivyoeleza huko juu MAHUSIANO na mwanamke mwingine..na ushahidi ninao..

Sitaki kumuuliza WAla kuongea naye chochote juu ya hilo..

Nataka niondoke nikaanzishe MAISHA yangu nimuache na watoto ( kuhusu kuondoka na watoto hapa usinishauri))

....lakini kabla ya kuondoka, nataka AJUE KAMA NIMEJUA USALITI WAKE na nataka ATESEKE KISAIKOLOJIA alipie MAUMIVU yote niliyoyaishi kwa miaka yote hiyo..

Je NITUMIE MBINU GANI?.. Ikiwezekana nipe MBINU ya kumtesa na huyo mwanamke(iwe MENTALLY). Tena ikiwezekana kuwafanya wote wawili kila mmoja kwa wakati wake anipe hela Ndefu afu nijikatae ZANGU lengo ni kuwakomoa tu...wasinisahau..
SIMTAKI TENA!!
hujui kama mke mmoja n mke mwenzio
 
Hivi kumbe hekima ilikuwa n hii ..... mzee wangu pia alikuwa akirudi safari atatoa taarifa mapema na akija utashangaa katanguliza vitu vyake, hata kama yeye atakuja jioni hiyohiyo 🤔🤔

Nilikuwaga sielewi mchezo kabisa 😂
Kwa kufanya hayo, ilikuwa ni nafasi ya mama kufanya clearance ili kama kuna mambo ya gizani alifanya, anajiweka sawa

Hakuna Mzee wa zamani angerudi nyumbani ghafla pasipo kutanguliza kimzigo/Koti ama chochote

Siku hizi na hizi simu zenu, watu wanakaguana hadi usiku wa manane 🙌

Kuna ndoa itadumu kweli
 
Back
Top Bottom