Niwafanye nini hawa watu..?

Niwafanye nini hawa watu..?

Watoto wanasoma dear mmoja Bado mdogo hajaanza shule.nikiwachukua nitavuruga utaratibu wao na kwasasa nitakua Sina pa kuwaweka sijaandaa mazingira .. ..pia baba aone umuhimu wangu ...alishawahi kutamka "kulea kitu gani" kwahiyo zamu yake imefika
Hivyo unataka kumuacha mtoto wa under 5 kisa tu kumkomesha baba yake?🤔 Au mimi sijakuelewa
 
Wakati nasubiria huo utaratibu WA kimahakama nataka niwe nje ya mfumo .
Jambo jema kabisa , asije akakuua huyo mwehu maana ni kama Kuna mahali nimeona umesema alikupiga na kukufungia nje

Unawezaje kumpiga na kumfungia nje baby mama wako na usiwe mwehu
 
Hivi ukiondoka unachokitaka utakipata nje au unaona single mother wanafaidi nje

Kaza mwanamke ndoa sio lele mama hivyo zungumza nae zaidi shirikisha mtu wa bus busara baina yenu mkae sawa
Nimeshawahi kuwashirikisha ndugu zake mara kadhaa..nimeona najichoresha tu huku hakuna mabadiliko nimeamua kukaa kimya nipambane na Hali yangu.

Vipi nikibaki na Hali izidi kuwa mbaya?
 
Jambo jema kabisa , asije akakuua huyo mwehu maana ni kama Kuna mahali nimeona umesema alikupiga na kukufungia nje

Unawezaje kumpiga na kumfungia nje baby mama wako na usiwe mwehu
Si ndo hapo? Tatizo la baadhi ya WATU Huwa hawashughuliki na chanzo wanashughulika na matokeo..

Ndio alinipiga Tena alijisifu kabisa " ningempiga achakae awe kama kagongwa na boda" duh! Alafu huyohuyo unalala naye anakupa utamu na kukuzalia ukoo wako.. mmh
 
Huu sio ushauri, naandika tu nachokiwaza:

1) Kwanini binadamu anafikiri ana hati miliki ya binadamu mwengine? ? ? Like how? ? Who are you? ?

2) Utasema ni kwasababu alisema / alitoa kiapo kuwa utakuwa mali yake.

Watu husema mengi ambayo hawayamaanishi.

Wengine wanasindikiza maneno yao na matarumbeta na sherehe za bei ghali, lakini hawamaanishi walichokisema. Understand this.

Njia pekee ya kujua kuwa mtu kamaanisha alichokisema ni matendo yake, anayaishi maneno yake.

Kama mtu alisema nyeupe lakini anaishi nyeusi, wewe kukaa kung'ang'ana kumkumbusha kuwa alisema nyeupe, ni tatizo lako seriously. Rudia point namba 1.

3) Tungekuwa na imani juu ya MUNGU kama tulivyo na imani juu ya hawa wafanya mauzauza, maisha yangekuwa bora sana.

Unakuta mtu haamini MUNGU akisema ataleta Ufalme wake duniani, lakini kabaki kushikilia maneno ya kikaragosi kimoja kilichompiga fix kwa nderemo na vifijo, kabaki kuishi kwa sonona akishikilia imani kuwa siku moja kikaragosi hicho kitatimiza ahadi zake na maisha yatabadilika na kuwa mapya! ! !

Hata Abrahamu aliyekuwa tayari kumtoa Isaka hakuwa na imani ya namna hii!

Hata Noah aliyejenga safina wakati hakuwahi kuona mvua maisha yake yote hakuwa na imani ya namna hii!

Hata wanafunzi wa Yesu waliokubali kuuawa kumshuhudia Yesu hawakuwa na imani ya namna hii!
Asante kwa mafundisho Yako mkuu
 
Kama unahitaji kuondoka ondoka tu ila isiwe kwa ajili ya kuwaumiza, ukute wenyewe wanaona unawabana wewe nenda ufanye maisha yako unavyoona inafaa
 
Hapo kwenye kukupiga huku ukiwa na mtoto mdogo na kukufungia nje huku mwanao mchanga akiwa ndani 🥹🥹🥹😭😭😭. Unaishi na muuaji dada,wanaokataga mapanga wake zao wanaanza hivi hivi. Yaani mtu anakupiga sio tu kukupiga huku ukiwa na kichanga?? Yaani hata ule ubinadamu wa kuigiza hana. Pole. Mi ningekuwa wewe hiyo ndoa ingekuwa ishakufa baada ya hiki kitendo cha kinyama,sijui kuhusu wewe na moyo wako.
Ni masikitiko kwakweli . Kuna siku alitamka... " Nitakuja kukufanyia kitu Cha kishenzi " mmmh Bado tu nisubirie kuja kutangazwa kwa kina Millard?
 
  • Thanks
Reactions: ABJ
na mimi nikaanza kupunguza upendo taratibu kwake nikahamishia mapenzi kwa watoto wangu,kazi na kuanzisha biashara zangu
Unatuonaje wewe?

Enewei,

Pole sana kwa maumivu ya miaka mingi unayopitia. Umekuwa jasiri sana kusimama imara kwa ajili ya watoto na uchumi wako.

Uamuzi wako wa kuondoka na kumuacha mume na watoto ni wako na unastahili kuheshimiwa. Hata hivyo, kuhusu mpango wako wa kumtesa kisaikolojia na kuwalizisha pesa, naomba ufikirie kwa makini tahadhari hizi ili usijiumize mwenyewe.

Hatari ya Kisheria na Kiusalama

Ukichukua fedha zao kwa mitego, vitisho (blackmail), au utapeli kwa kutumia ushahidi ulio nao, wanaweza kukushtaki kisheria na kukuharibia kazi au biashara zako. Pia, mume mwenye historia ya kukupiga anaweza kuwa na hasira za kikatili na kukudhuru kimwili akigundua umemchezea mchezo wa fedha.

Kisasi Kinakuchelewesha Kupona

Kupanga kisasi kinawapa wao nguvu ya kuendelea kutawala akili yako. Kisaikolojia, hakuna uhakika kama watateseka kama unavyotaka wewe.

USHAURI WANGU NI,

Ondoka kwa utulivu mkubwa

Siku unayoondoka, usigombane wala usipige kelele.

Acha Ushahidi

Chapisha (print) zile screenshot za usaliti wao, ziweke juu ya meza, na uambatanishe na ujumbe mfupi: "Asante kwa miaka 10. Nilijua kila kitu, na sasa nakuachia nafasi uishi kwa uhuru. Simtaki tena mume wa mtu mwingine."

Kata Mawasiliano

Block namba zao zote. Ukimya huu wa ghafla bila kuwapa nafasi ya kujitetea humtesa msaliti kisaikolojia kuliko kitu chochote.

Dai Chako Kisheria

Kwa kuwa mna miaka 10 ya ndoa (sheria inatambua mchango wako), tumia mwanasheria kudai mgawanyo wa mali mlizochuma pamoja. Hili litamnyong'onyeza kiuchumi kisheria bila wewe kuvunja sheria.

Kisasi kikubwa zaidi kwa watu waliokudharau ni wewe kufanikiwa, kung'ara, na kuwa na furaha tele bila wao. Una kazi na biashara zako hadi hapo umeshawashinda!
 
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimuhisi mwanamke mmoja kuwa na mahusiano na MUME wangu kutokana na charting zao ..na ubize WA simu WA MUME wangu..

Wiki iliyopita nikapata nafasi nzuri ya kukagua simu ya Mr hivyo ..nimethibitisha pasi na shaka kuwa wako katika mahusiano kutokana na majina ya kimapenzi wanayoitana,na MAWASILIANO ya mara kwa mara( karibu kila siku wanawasiliana asubuh,mchana Hadi usiku).

Nilichofanya niliscreenshot MESEJI zoote nikajitumia na sikuacha ushahidi wowote kama nilishika simu yake..MAISHA yanaendelea kama kawaida ...

Wote ni waajiriwa..Tuna miaka 10 ya ndoa(tulikubaliana kufunga ndoa ya serikali sisi wenyewe bila kushirikisha wazazi hivyo hata mashahidi hawakuwa ndugu zetu Wala rafiki zetu japo MAHARI ALITOA na taratibu zingine zilifuatwa. Hivyo tukaanza kuishi pamoja ili tukijipata tufunge ndoa ya kanisani) , ..but Hadi leo hatujafanikiwa kuwa na ndoa ya kanisani.

Tuna watoto 4( mmoja WA mama mwingine mkubwa kwa watoto wangu jhakuwahi kunieleza kabla ..niligundua baada ya kuanza kuishi pamoja... lakini MAISHA yaliendelea)

Sikuwa na tabia ya kumchunguza Mume wangu apo mwanzo Kilichonifanya nianze kumchunguza ni mabadiliko ya muda mrefu yaliyopo ndani( miaka kama 4 sasa )dharau ,MAPUUZA, kutokujali mambo..Kuna KIPINDI aliwahi kunipiga,kunifungia mlango nje Tena nikiwa na mtoto mdogo WA miezi(nilimuacha ndani) sikuwahi kusikia neno la Msamaha kutoka kwake aliona sawa tu...bado nilivumilia MAISHA yakaendelea ...ukikosea jambo anakua mkali kupita maelezo Tena kwa maneno makali ya kukera.Mwanzoni nilikua naumia sana na kulia.. badaye nilivyoona ni ujinga kumlilia mtu ambaye haoni thamani ya chozi lako na Wala hawezi kubadilika,na mimi nikaanza kupunguza upendo taratibu kwake nikahamishia mapenzi kwa watoto wangu,kazi na kuanzisha biashara zangu,...

Tendo la ndoa SIJAWAHI kumnyima japo sometimes mood inakata kabisa nikianza kufikiria matukio na kauli zake.. tunaweza kukaa hata wiki hatujagusana ...

Sasa kilichonifanya nije hapa...
Ni hiki.. kwa muda wote huo nilikua natafuta nafasi na chanzo kikuu Cha mabadiliko hayo...Nimeshakipata kama nilivyoeleza huko juu MAHUSIANO na mwanamke mwingine..na ushahidi ninao..

Sitaki kumuuliza WAla kuongea naye chochote juu ya hilo..

Nataka niondoke nikaanzishe MAISHA yangu nimuache na watoto ( kuhusu kuondoka na watoto hapa usinishauri))

....lakini kabla ya kuondoka, nataka AJUE KAMA NIMEJUA USALITI WAKE na nataka ATESEKE KISAIKOLOJIA alipie MAUMIVU yote niliyoyaishi kwa miaka yote hiyo..

je NITUMIE MBINU GANI?.. Ikiwezekana nipe MBINU ya kumtesa na huyo mwanamke(iwe MENTALLY). Tena ikiwezekana kuwafanya wote wawili kila mmoja kwa wakati wake anipe hela Ndefu afu nijikatae ZANGU lengo ni kuwakomoa tu...wasinisahau..
SIMTAKI TENA!!
Chart na chat ni maneno mawili tofauti yenye maana mbili tofauti.
 
Basi kama anahudumia ...mvumilie....tafuta ushauri wa watu wazima ...ikiwezekana wasimamizi wenu...... usiondoke na kuwaacha watoto wateseke kisa msg za simu..... huo ni wivu wa kijinga, watoto wako watateseka !!!!!

Again mwanaume kuridhika na mwanamke mmoja ni ngumu sana..... mitego iko kila mahali kuanzia ibadan huko, mitaani na makazini...kikubwa akuheshimu na ahudumie familia yake..... usimvunjie heshima, tafuta namna nzuri ya yeye kujua kuwa unajua anachepuka.... tatizo umepaniki , umejaa roho mbaya, unataka utelekeze watoto na kisasi ulipe...hapo unakosea
Mkuu vipi ukijua mwanamke wako anakusaliti utalichukuliaje?
 
Kwa muda mrefu nimekuwa nikimuhisi mwanamke mmoja kuwa na mahusiano na MUME wangu kutokana na charting zao ..na ubize WA simu WA MUME wangu..

Wiki iliyopita nikapata nafasi nzuri ya kukagua simu ya Mr hivyo ..nimethibitisha pasi na shaka kuwa wako katika mahusiano kutokana na majina ya kimapenzi wanayoitana,na MAWASILIANO ya mara kwa mara( karibu kila siku wanawasiliana asubuh,mchana Hadi usiku).

Nilichofanya niliscreenshot MESEJI zoote nikajitumia na sikuacha ushahidi wowote kama nilishika simu yake..MAISHA yanaendelea kama kawaida ...

Wote ni waajiriwa..Tuna miaka 10 ya ndoa(tulikubaliana kufunga ndoa ya serikali sisi wenyewe bila kushirikisha wazazi hivyo hata mashahidi hawakuwa ndugu zetu Wala rafiki zetu japo MAHARI ALITOA na taratibu zingine zilifuatwa. Hivyo tukaanza kuishi pamoja ili tukijipata tufunge ndoa ya kanisani) , ..but Hadi leo hatujafanikiwa kuwa na ndoa ya kanisani.

Tuna watoto 4( mmoja WA mama mwingine mkubwa kwa watoto wangu jhakuwahi kunieleza kabla ..niligundua baada ya kuanza kuishi pamoja... lakini MAISHA yaliendelea)

Sikuwa na tabia ya kumchunguza Mume wangu apo mwanzo Kilichonifanya nianze kumchunguza ni mabadiliko ya muda mrefu yaliyopo ndani( miaka kama 4 sasa )dharau ,MAPUUZA, kutokujali mambo..Kuna KIPINDI aliwahi kunipiga,kunifungia mlango nje Tena nikiwa na mtoto mdogo WA miezi(nilimuacha ndani) sikuwahi kusikia neno la Msamaha kutoka kwake aliona sawa tu...bado nilivumilia MAISHA yakaendelea ...ukikosea jambo anakua mkali kupita maelezo Tena kwa maneno makali ya kukera.Mwanzoni nilikua naumia sana na kulia.. badaye nilivyoona ni ujinga kumlilia mtu ambaye haoni thamani ya chozi lako na Wala hawezi kubadilika,na mimi nikaanza kupunguza upendo taratibu kwake nikahamishia mapenzi kwa watoto wangu,kazi na kuanzisha biashara zangu,...

Tendo la ndoa SIJAWAHI kumnyima japo sometimes mood inakata kabisa nikianza kufikiria matukio na kauli zake.. tunaweza kukaa hata wiki hatujagusana ...

Sasa kilichonifanya nije hapa...
Ni hiki.. kwa muda wote huo nilikua natafuta nafasi na chanzo kikuu Cha mabadiliko hayo...Nimeshakipata kama nilivyoeleza huko juu MAHUSIANO na mwanamke mwingine..na ushahidi ninao..

Sitaki kumuuliza WAla kuongea naye chochote juu ya hilo..

Nataka niondoke nikaanzishe MAISHA yangu nimuache na watoto ( kuhusu kuondoka na watoto hapa usinishauri))

....lakini kabla ya kuondoka, nataka AJUE KAMA NIMEJUA USALITI WAKE na nataka ATESEKE KISAIKOLOJIA alipie MAUMIVU yote niliyoyaishi kwa miaka yote hiyo..

je NITUMIE MBINU GANI?.. Ikiwezekana nipe MBINU ya kumtesa na huyo mwanamke(iwe MENTALLY). Tena ikiwezekana kuwafanya wote wawili kila mmoja kwa wakati wake anipe hela Ndefu afu nijikatae ZANGU lengo ni kuwakomoa tu...wasinisahau..
SIMTAKI TENA!!
Hadi unafikia kutaka kuchukua huo uamuzi wa kuondoka na kumuachia watoto, ni kwamba huna wazazi/walezi wa pande zote wa kwenda kuwapelekea haya malalamiko yako ili muitwe na kufanya kikao cha maamuzi? Huna viongozi wako wa kiroho wa kuwashirikisha ili upatikane muafaka?

Kisa una kazi unaona ni sahihi kwako kuondoka na kwenda kuanza maisha mapya huku ukiwaacha watoto wako kwenye mkwamo wa kukosa malezi ya wazazi wote wawili!
Unafikiri ukiondoka kwa huyo mume wako mwenye mchepuko, siku ukapata bwana mwingine atakuwa ni mkamilifu?

Kwa taarifa yako wanaume wasiochepuka ni 1/100!! Au hatimizi majukumu yake kama baba wa familia?
 
Nimeshawahi kuwashirikisha ndugu zake mara kadhaa..nimeona najichoresha tu huku hakuna mabadiliko nimeamua kukaa kimya nipambane na Hali yangu.

Vipi nikibaki na Hali izidi kuwa mbaya?
Ninyi ni watu wazima mpaka sasa angalieni mstakabari wa damu zenu hizo
 
Dada Yang mimi nitakushauri;

KISASI SIYO DHAMBI

Kama huyo dada mchepuko ana mme bas anza kutoa uroda kwa mmewe ikibidi mpe na zawad nzuri ya mtoto.
Halafu mwambie mmewe kwamba mkewe anachakatwa na mme wako.

Halafu ondoka zako na Bendera ya ushindi
 
Back
Top Bottom