Niulize swali lolote kuhusu wanawake

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Maumivu ya tumbo chini ya kitovu kulia yanasababishwa na nini?

Maana mtu ametumia antbiotic lkn bado anapata maumivu sometimes akimaliza period au akijamiiana maumivu hayo humpata.
 
Ndugu yangu majibu yatakuhuzunisha sana. Kuna sababu mbalimbali moja ni kwa sababu wanawake wengine wanataka ujione kidume, wengine wanataka uwahi kumaliza. Sio kila mwanamke anayepiga makelele una mkuna
Umeniharibia sio siku tu, miaka ya mapenzi yangu..kumbe mwongo mkubwa tapeli anajikiza Kama paka???
 
mbona wengine wanasema ukimuandaa vizuri anaweza kukojoa hata kabla hujaingiza dyudyu
Wewe akikuandaa unafanya tukio gani? Tuchukulie amekuandaa wewe, je atakugida kidole mkun.dun.i?
 
Mashoga kina cho wa cost ni show off zao na kuiga mambo ya kike Ila mwanamke lesbiani Ana uchuna zake hafanyi show off hata kumgundua ngumu. Hafu wanaume ujue ndo waathirika mno
Uonevu upo pande zote mkuu
Ndio maana mashoga wanakimbizwa mtaani lakini husikii wakiwatafuta wasagaji

Wanawake wengi wanabaka wanaume lakini sheria inambana mwanaume pekee

Vipi hapo?
 
Maumivu ya tumbo chini ya kitovu kulia yanasababishwa na nini?

Maana mtu ametumia antbiotic lkn bado anapata maumivu sometimes akimaliza period au akijamiiana maumivu hayo humpata.
Inawezekana PID ama cyst kwenye ovary, ama uvimbe kwenye mfuko wa kizazi, ni muhimu kufanya vipimo zaidi ili kujua tatizo ni nini hasa
 
Kwanini wanawake hawana
NAULI
HELA YA CHIPS
HELA YA BEER
HELA YA SODA
HELA YA NYAMA
HELA YA GESTI
HELA YA SALON
lakini wanapata mishahara???
 
Hivi mwanamke uki mu ambaruti na ukimtia kwa papuchi wapi anasikia utamu zaidi
 
Sio kweli, nna demu wangu nikimuingiza mboo tu hamalizi dakika tatu anakojoa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…