Nitaweza kujenga nyumba kwa Milioni tatu?

Nitaweza kujenga nyumba kwa Milioni tatu?

Nashangaa kwanini comment yako INA like moja!!! Mkuu wewe ni moja ya watu wachache sana wanaoweza kufukua shoka lenye kutu na kulinoa.

Sina mengi. Nimekuelewa sana.
Sent using Jamii Forums mobile app

Mkuu, mimi sina tamaa ya Likes, ila nikiwa na kitu cha kuchangia huwa najitokeza! Halafu, wahenga walisema "Unaweza kumvuta punda mpaka kisima cha maji. Lakini huwezi kumlazimisha kunywa maji" , so hapa pia wenye kiu ya nyumba watafikiria juu ya hoja yangu! Asante na ubarikiwe!
 
Swali lako limekuja wakati mzuri, ndiyo unaweza, chukua mitaa ya kupimia nenda Tazara stesheni utakuta mabehewa ya treni ya kifahari ROVOS toka Afrika Kusini yanayoongoza duniani kwani kila chumba kina kitanda, bafu/choo na sehemu ya mapumziko, au tafuta mtu mwenye family caravan yaani mkokoteni gari unakuwa na kitanda/kitanda, jioko na choo/bafu ukubwa wa Coaster.
Kazi kwako.
Shingapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu, mimi sina tamaa ya Likes, ila nikiwa na kitu cha kuchangia huwa najitokeza! Halafu, wahenga walisema "Unaweza kumvuta punda mpaka kisima cha maji. Lakini huwezi kumlazimisha kunywa maji" , so hapa pia wenye kiu ya nyumba watafikiria juu ya hoja yangu! Asante na unabarikiwe!
Asantr mkuu,asantr sana, kiu kweli imenibana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kitu nilichogundua kwenye hii mada wengi wanaongea bila research na reference zenu mnatumia za mafundii wakisema nyumba gali na nyie mnaitikia ila mm kwa professional yangu naweza jenga nyumba kwa 2 milion only achilia mbali io 3 m


Mapovu yanaruhusiwa

Sent using Jamii Forums mobile app

Mkuu ni vema ukatupa mchanganuo wako juu ya ujenzi Kwa hiyo 2M
 
3m labda ujenge ya miti juu weke nyasi, halafu fundi uwe mwenyewe na msaidizi mkeo!
  1. Ebu fikilia Chumba kimoja self container tofali 600 @ 1100/= 660000/=
  2. cement kujenga hadi plaster 10bags @ 14500/= 145000
  3. Mchanga fuso 200000/=
  4. nondo 4@ 20000/= 80000/=
  5. Ring beam 30@500
  6. kokoto 100000/=
  7. maji 50000/=
  8. madirisha mawili grill na aluminum 800000/=
  9. mlango frem na top 600000/=
  10. mlango chooni 400000/=
  11. Bati 15 @ 22000/= 330000/=
  12. Kenji mbao 2*2 na 2*4 pc 15/10 =130000/=
  13. misumali = 15000/=
  14. Blandaring mbao 15pc = 45000/=
  15. gypsum board PC 5 = 60000/=
  16. mikanda 6@4000= 24000/=
  17. rangi ndoo 30000/=
  18. gypsum powder 2bags = 30000/=
  19. white cement 1 bags 30000/=
  20. Tailizi 30square Mita = 900000/=
  21. Sinki la choo 30000/=
  22. septiki tank kuchimba na kujenga 600000/=
  23. bomba na chember moja 40000/=
  24. wirering Umeme vikorokoro vyote mainswitch,wire,switch,box,socket,bomba,breka,e/rod n.k =3000000/=
  25. kuingiza Umeme TANESCO …...…...
  26. maji dawasco........
  • MALIPO YA UFUNDI boma 450000/=
  • mbao za rinta kukodi 8@2000/= 16000/=
  • kupaua 300000/=
  • plaster na skimming 300000/=
  • fitting za Umeme 200000/=
  • FUNDI tailiz 150000/=
UKIJUMLISHA HIZO GHARAMA PAMOJA NA BALANCE YA USAFILI WA MATERIAL HADI SITE! KWA CHUMBA KIMOJA NA CHOO TU ndipo utaelewa pesa yako inatosha au haitoshi
We jamaa hebu tuliza mshono. Hicho chumba kimoja cha ghorofa au kina handaki?!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu,

Naomba mnisaidie,

Nimechoka kukaa NHC, huku nikiwa na kigari angali nyumba sina.

Kwa kipindi sasa nimekuwa nikitafuta ramani ya nyumba nafuu kuliko maelezo,, yani ni hivi:-

I we ya vyumba viwili na sebule na bafu LA ndani.
Matofali ya kuchoma (ya udongo)

Ikiwezekana nijenge kwa mpauo wa "flat roofing"
Au
Hidden roofing (naskia ni budgetary balaa ila kuna tahadhari cjazjua)

Niweke madirisha ya vioo ya bei ndogo yaani makubwa ila yasiyo ya kuslaid au alminium, (hapana)

Nitumie mbao chache na bati zisizozidi 35-40

Nataka iwe na muonekank wa vitofali vyekundu na mistar myeupe (HAPA TAFADHALI SANA WATAALAMU NISAIDIENI MAANA HATA CJUI HUWA WANAVICHORAJE, MAANA CNA UWEZO WAKUPATA ZILE BLOCKS NDOGO NDOGO ZA KUVAANA)

Nataka nyumba ya bei cheap kweli, yani kwa haraka haraka nitumie kama 3m

Nikiwaza bangaloo sitajenga Leo wala kesho.
Nipo mikoani (unnamed)

AsanteniView attachment 999854

Sent using Jamii Forums mobile app
Bei malanyingi inaendana na maeneo unayo fanyia ujenzi ukienda Mafumapatali na chenchi inabaki ya kununua Feniture
 
Niwashukuru wote kwa kunipa mawazo na maoni tofauti katika hoja yangu ya kujenga kwa million 3 (3,000,000)

Maoni ya hapana na ndiyo yote nimepokea.

Naendelea na utafiti wa cost reduction ili kuweza kudhihirisha lile wazo langu kuwa inawezekana na sio mzaha,

Nashukuru kwa watu wenye nyoyo safi walioniahidi kutumia taaluma zao kuhakikisha kwa pesa hyo nafanya kitu unique uniquely!

SASA NIMEKUJA NA IDEA YA KUJENGA KWA MAWE TUPU.

Mawe pekee yakishikanishwa na Cement Soil mixer (mchanganyiko udongo na cementi)

Nishaurini, risk za kujenga kwa mawe tupu, tahadhari, kiasi gani cha mawe kitahitajika kwa nyumba ndogo ya room mbili na kasebule kakiaina,

Pia nataka kuweka light cement roofing!

Milioni 3 hyo!

Thanks.
Screenshot_20190123-232900~2.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni gharama kubwa sana mkuu kufanya ujenzi wa mawe, rejea maneno yangu ya kufyatua tofali za tope na uchome mwenyewe.
.
UJENZI PEKEE WENYE GHARAMA NAFUU NI WA KUTUMIA MBAO
 
Back
Top Bottom