Nitaweza kujenga nyumba kwa Milioni tatu?

Nitaweza kujenga nyumba kwa Milioni tatu?

Kwa kweli mimi nikiwa na milioni kumi najenga nyumba ya vyumba vitatu self container,jiko,inaisha vizuri finishing yotee hadi na kuvuta maji au kuweka umeme,lakin ukitaka kasiri milioni kumi haitoshi

Sent using Jamii Forums mobile app
Nina moja hapa inanisubiri. Vyumba vitatu(kimoja master)sebule,jiko. Nimeezeka na kuweka grills. Imekula 13m. Nafikiri finishing yote haitazidi 15m nyingine.
 
Wadau hivi nyumba kama zile wanazojenga wachina au wazungu wanapokuwa site ya kujenga barabara au reli gharama yake ipoje.Mfano zile nyumba hapo Yapi Merkez Gerezani kwenye ofisi ya hawa wajenga reli.

Na hapa Tanzania kwa nini watu hawapendelei kujenga nyumba aina ile kulingana na mazingira ya joto kama Dar.

Sent using Jamii Forums mobile app
HUWA nzaziangalia sana nikipita kule uyui wanapojenga njia ya itigi, ni nzuri mno

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shukrani shaka mwaka huu lazima nifanye mambo hata kuweka mzingi na kuinua boma ,pesa ya kodi inaniuma mno

Sent using Jamii Forums mobile app
Hidden roofing INA save sana mbao bati
IMG_20190118_150636.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom