Burn the bridge _Tz
JF-Expert Member
- Apr 15, 2021
- 2,323
- 6,863
- Thread starter
- #141
Sawa nashukuru sana mkuuKajifunze udereva uanze magari madogoro huku taratibu ukisogea kwenye magari makubwa
Sawa nashukuru sana mkuuKajifunze udereva uanze magari madogoro huku taratibu ukisogea kwenye magari makubwa
Sio rahisi ivyo kama unavyofikilia..na Sheria za kubadili visitor visa kua ya kaz zinawabana sna. Unaweza ukajikuta ad mda wa visa yako unaisha bado mambo ni ngumuNdugu yangu nunua kiwanja Tanzania omba visitors Visa. Kuwaonyesha document unamiliki kiwanja na uns pesa kiasi kwa account unapata. Ukishaingia anza mara moja process ya kuibadili visitors Visa kuwa ya kazi.
Kama ana cheti cha chuo na Gachagua kazi anaweza kubadili. Ila inabidi aanze process akishafika asisubiri hata siku moja mbele. Ukiingia mitaondoni kuna watu kibao wanashauri jinsi ya kubadiliSio rahisi ivyo kama unavyofikilia..na Sheria za kubadili visitor visa kua ya kaz zinawabana sna. Unaweza ukajikuta ad mda wa visa yako unaisha bado mambo ni ngumu
Vipi una leseni tayari ya awali yani class DNdugu zangu ahsante sana kwa ushauri wenu mzuri.
Nimechambua mawazo kutoka kwa watu wote.
Sasa nataka kujifunza udereva wa malori nataka kuanza kwa kuwa tingo miezi sita then after niende NIT kusoma digital truck driving kwa ajili ya kupata cheti baaada ya hapo ntaenda UAE
Kwanini nataka kuwa tingo? Kwasababu nataka experience kubwa na competence ya kuendesha magari.
Ndio ninayoVipi una leseni tayari ya awali yani class D