Nisaidieni mwenzenu nifanye nini usiku huu?usingizi umepaa

Nisaidieni mwenzenu nifanye nini usiku huu?usingizi umepaa

Joviary

Member
Joined
Dec 12, 2012
Posts
60
Reaction score
15
Nashangaa nimekutwa na hali hii ghafla,yaani nina nyege mpaka nahisi kuchanganyikiwa,
nipo peke yangu kitandani!
Naomba anayejua njia mbadala anisaidie pliz kwani mwezi wa pili toka mume wangu asafiri kikazi nimevumilia nimeshindwa!
 
Kama kuna tango au chupa ya soda waweza kata kiu au Nipm # yako nkupe mau2ndu!
 
Kama kuna tango au chupa ya soda waweza kata kiu au Nipm # yako nkupe mau2ndu!

lol mwenzangu bora nikupm kuliko chupa ya soda unataka kuniua mwenzio,tango hamna,ndizi zipo zile ndogo ndogo naogopa kitazama
 
ukiwa unahitaji uwe unantafuta, ni pm uwe unayajua mengi ya kujiliwaza mwenyewe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom