vposterior
JF-Expert Member
- Jul 19, 2018
- 732
- 1,232
- Thread starter
- #141
Tena wa MMU
Tena wa MMU
Sababu popote pale penye vitu zaidi ya kimoja lazima kimoja kiwe kizuri zaidi.Kwanini wewe una mke mzuri kuliko ndugu zako wote?
Wewe haukuwepo kwenye kikao kwani?Sababu popote pale penye vitu zaidi ya kimoja lazima kimoja kiwe kizuri zaidi.
Wakati unajiandaa kuchinja mtu andaa na mafuta ya mgando ya kuendea jela
CC Zero IQ
Sasa wewe Vposterior mbona unauangusha wanaume wenzio....kinachokutia kiwewe ni nini?
Jamaa anaamini yeye ndio kaotoka mwembe chini ya mwarobain, yaani anaweweseka hata mtu akipiga hodi tu roho juu.Pole sana, AKILI yako imekudanganya, na wewe ukadanganyika, sasa imekujengea kutokujiamini na hivyo huwaamini watu. Ondoa huo UPUPU kichwani kwako utakuwa huru.
mkeo ni mzuri amekua krismas???Habari zenu wana MMU. Kiukweli katika ukoo wetu wote hakuna mwanamme aliyeowa mwanamke mzuri kunizidi mimi, yaani kaka zangu, wajomba na macousins wote wake wao ni wakaida sana, ni mm ndo nimebahatika kupata mtoto wa kike aliekamilika. Sasa chakushangaza ni kwamba kuna cousin yangu mmoja hatukuwa friend kiivyo ila tangia nioe naona urafiki kama umeongezeka flani halafu kwangu anatia timu sana, hadi naanza kupata wasiwasi ila nikimuuliza wife vipi huyu jamaa anakuja pia nikiwa sipo, kwa maelezo yake ni kama mara mbili tu amewahi kuja nikiwa sipo home ila hakukaa sana akasepa. Mimi kwa kweli nishaanza kuwa na mashaka maana mke wangu masha Allah na ukaribu huu jamaa anaonanaonyesha kwangu nahisi anatafuta sababu azoeleke hapa home ili awe na nafasi ya kuja hapa mda wowote. Ila wadau naenda kuharamika niweke CCTV camera kwa siri na nikija kuona lolote baya hakiamumgu namchinja kama kuku.
Ahaahaaa MPE maujanja ya kumtuliza wife wake....Eeeeeh weka picha ya mkeo hapa tuone usitutishe........kingine ukiona mkeo kakubali kutoka na binamu yako ujue kuna sehemu umekosea .....mfanye mkeo asithubutu kutamani kwingine ........
Nakutakia utekelezaji mwema
Sent using Jamii Forums mobile app
Aaah hayo mambo ya behaviourist na mwenzie Rrondo...mie sichagui sibagui ataenizika simjui!😀😀😀Nyuma flat screen lakini kwako nitakua sijakamilika [emoji23][emoji23][emoji23]
Sikuowa mjane mm na nilimkuta bikra au ulikuw na maana ganiWewe ndo unamowna mzuri, ila kumbuka aliachwa na mwanaume mwenzako baada ya kuonekana si lolote.
Sent using Jamii Forums mobile app