Nipo DSM namtafuta fundi simu mwenye uwezo!

Nipo DSM namtafuta fundi simu mwenye uwezo!

Mafundi wengi wana uswahili kwakuwa ni mafundi njaa..akiona kazi hawezi anakuwa muongo kila siku..kumbe kazi kapeleka kwa mafundi wenzie wamsaidie..huko pia wanakua na kazi nyingi hivyo naye hujikuta kwenye foleni.
Kwahiyo usishangae unajikuta unapigwa kalenda.

Kuhusu mafundi wazuri k.koo wapo sana tu sema inahitaji kama bahati pia mana dsm matapeli ndio walipokita mizizi.

#MaendeleoHayanaChama
Hakika umenena boss! Nimekuja kugundua kama simu yako mbovu ni Tecno, basi nenda kwenye maduka yao huwa wana mafundi wao special na vifaa vya kisasa zaidi.
 
Safi. Sasa vema uweke na namba yako.
Maana mimi binafsi niliacha kufika Kkoo kwanza na ile atmosphere yake inakera. Ni kweli mwenye fremu ni nafuu kumuamini.
Japo binafsi nimewahi kuzinguana na ambaye ana fremu na ndanindani uleule mtaa wa Aggrey. Alikua mbabaishaji kwenye kazi kila siku Kiswahili japo nilipata simu yangu ikiwa sawa.
Tatizo lingine la mafundi wengi ni uswahili uswahili hasemi ukweli.
Hapo kwenye ukweli ndo wengi wetu tunapofeli,

Mimi binafsi kama ishu ipo nje ya uwezo wangu namwambia mteja au namwelekeza kwa mtu anayeiweza, maana huwezi jua kila kitu,

Na kama kazi itatumia muda mrefu huwa namwambia ukweli aiache au aiende nayo, sasa wengi wa wateja utakuta ananiletea kazi nampa bei na muda utakaotumika atahisi anataka kutapeliwa atawapelekea madalali (maana hawa wanajua kupiga saundi) cha ajabu dalali simu atairudisha tena kwangu (hii wengi wa wateja wetu hawajui) na akiirudisha nampa jibu lile lile la awali atakubaliana na dalali huko mwisho wa siku simu inaletwa kwangu na watu wanne tofauti tofauti na wote wanapata jibu moja tu, sasa huwa najiuliza, inamaana hawa wateja hawatuamini sisi ambao tupo makini na kazi mpaka wanaenda kuwaamini madalali?
Mwingine utakuta ana fremu kabisa lakini ana kazi zake anazoziweza sema kuwa mkweli ndo hataki ataamua kuidalalia tu ili na yeye apate cha juu

Binafsi kumpotezea muda mteja huwa sipendi ndo maana nakuwa muwazi tu, ikinishinda nasema kama siiwezi nakuelekeza kwa mtu anayeiweza

Pia kingine wateja wanapofeli ni kutafuta unafuu wa bei, kama unataka unafuu wa bei nenda moja kwa moja kwa fundi uongee nae bei ukiangukia kwa dalali kazi ambayo unapaswa kulipia 20k utalipia 45k mpaka 50k maana wengi ni vishoka

Bora uende kwa fundi anayekufanyia kazi yako ili hata kama kutakuwa na mabadiliko yoyote yale atakujulisha kuliko vishoka

Kifupi mambo yapo mengi sana ila wacha tu niishie hapa
 
Kariakoo hamna kitu, niliwapelekea redmi iliingia maji ikawa inapoteza network mafindi kama watano wote wakachemka
Redmi sio simu ya kitoto mkuu, hizi simu zikicorrupt software yake na kama chipset yake sio mtk lazima uzunguke. ninayo moja mim binafsi ilinishinda nikajarbu software za mtandaoni kama unlock tool pia zikafeli, ipo ndani imepozi. Yaani nikipata simu za aina hii cha kwanza na unlock bootloader
 
Mafundi wengi wana uswahili kwakuwa ni mafundi njaa..akiona kazi hawezi anakuwa muongo kila siku..kumbe kazi kapeleka kwa mafundi wenzie wamsaidie..huko pia wanakua na kazi nyingi hivyo naye hujikuta kwenye foleni.
Kwahiyo usishangae unajikuta unapigwa kalenda.

Kuhusu mafundi wazuri k.koo wapo sana tu sema inahitaji kama bahati pia mana dsm matapeli ndio walipokita mizizi.

#MaendeleoHayanaChama
Sawa sawa wewe unaelewa tabia zetu zilivyo japo mimi huwa naepuka sana kumpotezea muda mteja maana sipendi kuonekana mbabaishaji huwa najitahidi kwa kiasi fulani kujitofautisha na wengine kuliko kuonekana mbabaishaji mwishowe wateja wanakukimbia

Pia kingine utakuta umeleta simu kwa fundi itengenezwe hivyo kuna mawili inaweza kupona au ikafa kabisa, sasa hapa unakuta imetokea simu imekufa mteja mwingine sio mwerewa atakwambia urudishie ilivyokuwa hii ni sawa na kupeleka mgonjwa hospital akifa unaanza kuwaambia madaktari wamfufue ni moja ya sababu inayopelekea wengi wa mafundi simu kuonekana wababaishaji sababu hawajiamini hivyo wataanza kukusoma kwanza wakikuona mtata wanakupiga saundi za uwongo na kweli ili kukutoa wenge kwanza

Baada ya hapo wanapeleka kazi kwa mtu wanayemuamini ataweza kuifanya kwa uhakika sasa
 
Safi. Sasa vema uweke na namba yako.
Maana mimi binafsi niliacha kufika Kkoo kwanza na ile atmosphere yake inakera. Ni kweli mwenye fremu ni nafuu kumuamini.
Japo binafsi nimewahi kuzinguana na ambaye ana fremu na ndanindani uleule mtaa wa Aggrey. Alikua mbabaishaji kwenye kazi kila siku Kiswahili japo nilipata simu yangu ikiwa sawa.
Tatizo lingine la mafundi wengi ni uswahili uswahili hasemi ukweli.
0712455554

0714884422 Whatsapp

Ukipiga kama sipatikani tuma msg maana ofisini kwangu mtandao unasumbua au nicheki kwa Whatsapp nipo online muda wote
 
Redmi sio simu ya kitoto mkuu, hizi simu zikicorrupt software yake na kama chipset yake sio mtk lazima uzunguke. ninayo moja mim binafsi ilinishinda nikajarbu software za mtandaoni kama unlock tool pia zikafeli, ipo ndani imepozi. Yaani nikipata simu za aina hii cha kwanza na unlock bootloader
Ilete mkuu, nipo likoma na Aggrey nicheki kwa namba 0712455554
0714884422 Whatsapp
Pia kama uliweka Mi Account njoo na details zake nakuhahakishia hiyo simu kama ni software itapona
 
Hapo kwenye ukweli ndo wengi wetu tunapofeli,

Mimi binafsi kama ishu ipo nje ya uwezo wangu namwambia mteja au namwelekeza kwa mtu anayeiweza, maana huwezi jua kila kitu,

Na kama kazi itatumia muda mrefu huwa namwambia ukweli aiache au aiende nayo, sasa wengi wa wateja utakuta ananiletea kazi nampa bei na muda utakaotumika atahisi anataka kutapeliwa atawapelekea madalali (maana hawa wanajua kupiga saundi) cha ajabu dalali simu atairudisha tena kwangu (hii wengi wa wateja wetu hawajui) na akiirudisha nampa jibu lile lile la awali atakubaliana na dalali huko mwisho wa siku simu inaletwa kwangu na watu wanne tofauti tofauti na wote wanapata jibu moja tu, sasa huwa najiuliza, inamaana hawa wateja hawatuamini sisi ambao tupo makini na kazi mpaka wanaenda kuwaamini madalali?
Mwingine utakuta ana fremu kabisa lakini ana kazi zake anazoziweza sema kuwa mkweli ndo hataki ataamua kuidalalia tu ili na yeye apate cha juu

Binafsi kumpotezea muda mteja huwa sipendi ndo maana nakuwa muwazi tu, ikinishinda nasema kama siiwezi nakuelekeza kwa mtu anayeiweza

Pia kingine wateja wanapofeli ni kutafuta unafuu wa bei, kama unataka unafuu wa bei nenda moja kwa moja kwa fundi uongee nae bei ukiangukia kwa dalali kazi ambayo unapaswa kulipia 20k utalipia 45k mpaka 50k maana wengi ni vishoka

Bora uende kwa fundi anayekufanyia kazi yako ili hata kama kutakuwa na mabadiliko yoyote yale atakujulisha kuliko vishoka

Kifupi mambo yapo mengi sana ila wacha tu niishie hapa
Na dalali utamjuaje kwa pale K/Koo?
 
Redmi sio simu ya kitoto mkuu, hizi simu zikicorrupt software yake na kama chipset yake sio mtk lazima uzunguke. ninayo moja mim binafsi ilinishinda nikajarbu software za mtandaoni kama unlock tool pia zikafeli, ipo ndani imepozi. Yaani nikipata simu za aina hii cha kwanza na unlock bootloader
Lugha za mafundi hizi, wengine chenga tu hatuelewi.
 
0712455554

0714884422 Whatsapp

Ukipiga kama sipatikani tuma msg maana ofisini kwangu mtandao unasumbua au nicheki kwa Whatsapp nipo online muda wote
Mkuu unapatikana K/Koo sehemu gani? Jina la ofisi yako?
 
Na dalali utamjuaje kwa pale K/Koo?
Wale wote wanaoweka meza nje ni madalali, wanaweka mpaka vioo vya Computer kama bosheni kwa ajili ya kuvutia wateja, ukiwa fundi simu hasa wa software huwezi kuweka meza nje kwa sababu usalama ni mdogo haswa hii operesheni inayoendelea

Maana kazi ya software inahitaji mtaji, ukipoteza box moja tu mpaka uje kuinunua lazima usote

Kuna box mpaka za 1.5mil kisha uweke meza nje jamaa wa manispaa wakipita nazo itakuwaje...!?!!
 
Ilete mkuu, nipo likoma na Aggrey nicheki kwa namba 0712455554
0714884422 Whatsapp
Pia kama uliweka Mi Account njoo na details zake nakuhahakishia hiyo simu kama ni software itapona
Nakuchek watsap mkuu
 
Back
Top Bottom