Nipo DSM namtafuta fundi simu mwenye uwezo!

Nipo DSM namtafuta fundi simu mwenye uwezo!

mkuu me ni fundi nakushauri kama unaipenda njoo pm nikuuzie circut safi hayo mambo ya power ic kwa samsung ni ngumu kwakua samsung zikishauwa bootlooder gharama ya kumsha inakua gharama kubwa.nunu circut funga maisha yasonge ..karibu sana kwa kazi za uhakika phones and flat tv
Vipi mkuu? Circuit unayo ya Samsung note ?
 
mkuu me ni fundi nakushauri kama unaipenda njoo pm nikuuzie circut safi hayo mambo ya power ic kwa samsung ni ngumu kwakua samsung zikishauwa bootlooder gharama ya kumsha inakua gharama kubwa.nunu circut funga maisha yasonge ..karibu sana kwa kazi za uhakika phones and flat tv
Upo Dar sehemu gani?
 
Usiende Kariakoo hakuna mafundi kuna waganga njaa na wababaishaji. Ni sehemu ya mkusanyiko wa watu wapumbavu.
Kuna mtoto wa kihindi sema nimesahau ule mtaa na hata mawasiliano yake sina, hiyo mambo ange-solve haraka sana chap!
Kweli kabisa! Hivi umejuaje mkuu? Waganga njaa kinoma, full ubabaishaji yaani. Ni aibu kwa eneo km K/Koo kujaa wajinga na mafundi wababaishaji km vile, aibu sana.
 
Usiende Kariakoo hakuna mafundi kuna waganga njaa na wababaishaji. Ni sehemu ya mkusanyiko wa watu wapumbavu.
Kuna mtoto wa kihindi sema nimesahau ule mtaa na hata mawasiliano yake sina, hiyo mambo ange-solve haraka sana chap!
Huyo Mhindi yupo sehemu gani?
 
Kweli kabisa! Hivi umejuaje mkuu? Waganga njaa kinoma, full ubabaishaji yaani. Ni aibu kwa eneo km K/Koo kujaa wajinga na mafundi wababaishaji km vile, aibu sana.
Naona mnabwabwaja tu bila kufikiria mnachokiongea. Kama ni hivyo nunua simu nyingine acha kusumbua waganga njaa wa Kariakoo. Nyie ndo mnaopeleka simu mbovu kwa mafundi halafu mnawageuka mnataka simu mpyaa.
 
Naona mnabwabwaja tu bila kufikiria mnachokiongea. Kama ni hivyo nunua simu nyingine acha kusumbua waganga njaa wa Kariakoo. Nyie ndo mnaopeleka simu mbovu kwa mafundi halafu mnawageuka mnataka simu mpyaa.
Are you the one? You are likely the one. Of course sijawahi kudai simu mpya kwa fundi. Mimi ni muaminifu na napenda vitu clear and straight, mafundi wengi wa K/koo ni wababaishaji sana.
 
Naona mnabwabwaja tu bila kufikiria mnachokiongea. Kama ni hivyo nunua simu nyingine acha kusumbua waganga njaa wa Kariakoo. Nyie ndo mnaopeleka simu mbovu kwa mafundi halafu mnawageuka mnataka simu mpyaa.
Pia simu yangu inahitaji power IC mpya tu, sasa kwa issue kama hii ni ajabu mafundi wengi wa K/koo kubabaika babaika hovyo, ikizingatiwa K/koo ni eneo linalodhaniwa kujaa mafundi experts.
 
Are you the one? You are likely the one. Of course sijawahi kudai simu mpya kwa fundi. Mimi ni muaminifu na napenda vitu clear and straight, mafundi wengi wa K/koo ni wababaishaji sana.
Kama wewe unaona ni rahisi tengeneza mwenyewe hiyo simu yako. Naona mnadharau sana taaluma ya mtu hamjui fundi simu anatakiwa aheshimiwe.
 
Kama wewe unaona ni rahisi tengeneza mwenyewe hiyo simu yako. Naona mnadharau sana taaluma ya mtu hamjui fundi simu anatakiwa aheshimiwe.
Sijadharau kaka. Ni uhalisia wa mafundi wengi wa K/koo. Huenda kuna wachache wahuni wahuni wanawaharibia mafundi wengine mkuu!
 
Sijadharau kaka. Ni uhalisia wa mafundi wengi wa K/koo. Huenda kuna wachache wahuni wahuni wanawaharibia mafundi wengine mkuu

Sijadharau kaka. Ni uhalisia wa mafundi wengi wa K/koo. Huenda kuna wachache wahuni wahuni wanawaharibia mafundi wengine mkuu!
Hao mnaowaita waganga njaa ndo hao wanaoheshimiwa na watu wengine kwa kutatua matatizo ya wateja wao. Ila nyie mnaojifanya mnajua kila kitu ndo maana mnaishia kuwakejeli na kuwadharau.
 
Hao mnaowaita waganga njaa ndo hao wanaoheshimiwa na watu wengine kwa kutatua matatizo ya wateja wao. Ila nyie mnaojifanya mnajua kila kitu ndo maana mnaishia kuwakejeli na kuwadharau.
Waganga njaa ninaowamaanisha ni hao mafundi wachache wasio na utu na kuwaharibia mafundi wengine. Samahani kwa hilo mkuu, halikuwa lengo langu. Ni kweli nilikosea kuwajumuisha wote.
 
Hao mnaowaita waganga njaa ndo hao wanaoheshimiwa na watu wengine kwa kutatua matatizo ya wateja wao. Ila nyie mnaojifanya mnajua kila kitu ndo maana mnaishia kuwakejeli na kuwadharau.
Nawaombea radhi Mimi huku maana Mimi ndio naongoza kwa kupeleka Vimeo hapo kwa waganga njaa baadhi yao ukimpa simu anajifanya kuna kitu anaenda kufungua kumbe anaenda kwa fundi wake afanye mambo au amuelekeze cha kufanya.
 
Usiende Kariakoo hakuna mafundi kuna waganga njaa na wababaishaji. Ni sehemu ya mkusanyiko wa watu wapumbavu.
Kuna mtoto wa kihindi sema nimesahau ule mtaa na hata mawasiliano yake sina, hiyo mambo ange-solve haraka sana chap!
Tatizo mnafikia kwa madalali, maana dalali ndo anajua fundi wa uhakika anapatikana wapi, mimi kuna siku nilifika nikaulizia fundi simu mtaalamu wa software, wakanipeleka lakini cha ajabu akaniambia hana software yake

Nikaamua kuipeleka kwa mtaalamu wangu ninayemjua mimi yupo Moro huko ndo akaiflash ikawaka

Ila kwa sasa na mimi pia ni mtaalamu wa upande wa software ila kwa ishu ya mtoa mada namshauri abadili circuit
Ingekua ni ishu ya software ningemwambia aje ofisini maana kuna watu wengi tu huwa wanaelekezwa kwangu nawatatulia shida zao za software
 
Tatizo mnafikia kwa madalali, maana dalali ndo anajua fundi wa uhakika anapatikana wapi, mimi kuna siku nilifika nikaulizia fundi simu mtaalamu wa software, wakanipeleka lakini cha ajabu akaniambia hana software yake

Nikaamua kuipeleka kwa mtaalamu wangu ninayemjua mimi yupo Moro huko ndo akaiflash ikawaka

Ila kwa sasa na mimi pia ni mtaalamu wa upande wa software ila kwa ishu ya mtoa mada namshauri abadili circuit
Ingekua ni ishu ya software ningemwambia aje ofisini maana kuna watu wengi tu huwa wanaelekezwa kwangu nawatatulia shida zao za software
Kubadili circuit yaweza kuwa bei gani mkuu? Na je, circuit ambayo nitaiweka kama mbadala itakuwa ni ya samsung note 4 ile ile?
 
Tatizo mnafikia kwa madalali, maana dalali ndo anajua fundi wa uhakika anapatikana wapi, mimi kuna siku nilifika nikaulizia fundi simu mtaalamu wa software, wakanipeleka lakini cha ajabu akaniambia hana software yake

Nikaamua kuipeleka kwa mtaalamu wangu ninayemjua mimi yupo Moro huko ndo akaiflash ikawaka

Ila kwa sasa na mimi pia ni mtaalamu wa upande wa software ila kwa ishu ya mtoa mada namshauri abadili circuit
Ingekua ni ishu ya software ningemwambia aje ofisini maana kuna watu wengi tu huwa wanaelekezwa kwangu nawatatulia shida zao za software
Na kwa hapa Dar, hao mafundi og naweza kuwapata wapi mkuu?
 
Tatizo mnafikia kwa madalali, maana dalali ndo anajua fundi wa uhakika anapatikana wapi, mimi kuna siku nilifika nikaulizia fundi simu mtaalamu wa software, wakanipeleka lakini cha ajabu akaniambia hana software yake

Nikaamua kuipeleka kwa mtaalamu wangu ninayemjua mimi yupo Moro huko ndo akaiflash ikawaka

Ila kwa sasa na mimi pia ni mtaalamu wa upande wa software ila kwa ishu ya mtoa mada namshauri abadili circuit
Ingekua ni ishu ya software ningemwambia aje ofisini maana kuna watu wengi tu huwa wanaelekezwa kwangu nawatatulia shida zao za software
Inawezekana kuroot Xiaomi redmi note 8, halafu uweke global rom?
 
Back
Top Bottom