Konda wa bodaboda
JF-Expert Member
- Jul 18, 2014
- 7,981
- 4,174
Yani over my dead body Siwezi kuoa hapa Tanzania kwanza Madenti wengi wa nchi hii hawajui True love huku Kigali kuna watoto wazuri inside out aiseee mpaka sasa sijaona mwenye sababu za msingi za kunishawishi nisioe huku kama zipo sababu niambieni labda nitabadili mawazo View attachment 345335
Huko nako Kuna "vitu" balaaAsisahau kutembea kondoa Dodoma, karatu Arusha na mbullu manyara.
Mkuu karagwe ulikuwa kayanga,mkwenda au omorushaka maana kule wamejaaa balaaa wazuri kwa kupiga na kukimbia kuweka ndani majanga tuNI UTOTO TU AKISHAOA NDO ATAJUA.
1. Hutakuwa na mtoto wako toka kwa mkeo.
2. Hutoruhusiwa kusaidia ndugu zako.
3. Hutoruhusiwa kuendeleza nyumbani kwenu.
4. Kiburi ndo nyumbani kwa mabinti hawa.
5. Dharau kwao jadi.
6. Wachafu ndani - usiangalie wakitoka nje wakangara
7. Daima wanaamini hakuna mtu zaidi yao - hasa wenye sura kama uloweka hapo
8. Usiisaau namba moja imebeba mengi
9. Usiisaau namba 5 pia
10. Ongeza ya kwako moja
Nawafahamu, nawajua, nimeishi nao kwani kwetu ni Bukoba, wako wengi sana. Karagwe nimekaa na nimekuwa na urafiki nao wa kimapenzi ila uaminifu kwao ni 0- akikutambulisha mtu kuwa huyu ni kaka yangu ujue kuwa mme mwenzio.
Hapo kwenye namba 6 mkuu hujakosea,uko sahihi sana nawajua sana hao,ukikaa naye ndio utagundua.NI UTOTO TU AKISHAOA NDO ATAJUA.
1. Hutakuwa na mtoto wako toka kwa mkeo.
2. Hutoruhusiwa kusaidia ndugu zako.
3. Hutoruhusiwa kuendeleza nyumbani kwenu.
4. Kiburi ndo nyumbani kwa mabinti hawa.
5. Dharau kwao jadi.
6. Wachafu ndani - usiangalie wakitoka nje wakangara
7. Daima wanaamini hakuna mtu zaidi yao - hasa wenye sura kama uloweka hapo
8. Usiisaau namba moja imebeba mengi
9. Usiisaau namba 5 pia
10. Ongeza ya kwako moja
Nawafahamu, nawajua, nimeishi nao kwani kwetu ni Bukoba, wako wengi sana. Karagwe nimekaa na nimekuwa na urafiki nao wa kimapenzi ila uaminifu kwao ni 0- akikutambulisha mtu kuwa huyu ni kaka yangu ujue kuwa mme mwenzio.
Yani over my dead body Siwezi kuoa hapa Tanzania kwanza Madenti wengi wa nchi hii hawajui True love huku Kigali kuna watoto wazuri inside out aiseee mpaka sasa sijaona mwenye sababu za msingi za kunishawishi nisioe huku kama zipo sababu niambieni labda nitabadili mawazo View attachment 345335
Daaah hata mm naona uoe huko maana Tz kila mrembo siku hizi ana Big Boot n Tit sijui wanaridhi wapi haya maungo.
Because you are not handsome.wewe sio mtanashatiKi ukweli ni wahuni sana, na kitu kibaya kwao walichonacho ni ubaguzi yaani wapo kama wahindi! Ukimuoa huzai nae ng'o wanamentain status yao! Nimekuwa nao sana tangu udogo wangu!