Nipeni sababu kumi kwanini nisioe mnyarwanda

Nipeni sababu kumi kwanini nisioe mnyarwanda

NI UTOTO TU AKISHAOA NDO ATAJUA.
1. Hutakuwa na mtoto wako toka kwa mkeo.
2. Hutoruhusiwa kusaidia ndugu zako.
3. Hutoruhusiwa kuendeleza nyumbani kwenu.
4. Kiburi ndo nyumbani kwa mabinti hawa.
5. Dharau kwao jadi.
6. Wachafu ndani - usiangalie wakitoka nje wakangara
7. Daima wanaamini hakuna mtu zaidi yao - hasa wenye sura kama uloweka hapo
8. Usiisaau namba moja imebeba mengi
9. Usiisaau namba 5 pia
10. Ongeza ya kwako moja

Nawafahamu, nawajua, nimeishi nao kwani kwetu ni Bukoba, wako wengi sana. Karagwe nimekaa na nimekuwa na urafiki nao wa kimapenzi ila uaminifu kwao ni 0- akikutambulisha mtu kuwa huyu ni kaka yangu ujue kuwa mme mwenzio.
Kwakuwa walichinjwa sana enz hizo wanajitaid sana kuongeza clan lazma atafute mwenzie azae nae hata mtoto 1 wa njee
 
Yani over my dead body Siwezi kuoa hapa Tanzania kwanza Madenti wengi wa nchi hii hawajui True love huku Kigali kuna watoto wazuri inside out aiseee mpaka sasa sijaona mwenye sababu za msingi za kunishawishi nisioe huku kama zipo sababu niambieni labda nitabadili mawazo View attachment 345335
Ni wazur sana ila sio wachoyoo
 
Yani Roho inaniuma mnavyosema kama mna uhakika ila basi tutalipiwa na Mungu
 
Mkuu wewe oa tu, lakini ujue hawamkatai mtu hao na 'nzuri' zaidi unaweza kuwala wa nyumba moja hata wote (dada mtu, mdogo mtu, mama mdogo, shangazi etc) na hawatakuja kuadithiana maana wanajua kutunza siri na hawana wivu.
 
Usipoteze muda kuuliza ushauri hapa mimi kabla sijaoa nilienda Biharamulo kwa wajomba sehemu iitwayo Kachwamba kuwatafuta ila mjomba akanidaganya eti kwamba huwa wanakulana wao kwa wao hivyo hata nikiwa safari huku nyuma akaja kaka ama mjomba basi lazima akumegee!! Nilikuja kistukia janja ya mjomba kuwa hakutaka nioe Watusi isipokuwa kabila langu la kisukuma. Nashukuru tu huyu niliyeoa tunapendana la sivyo ningempelekea mjomba amuoe yeye kama angenisumbua. Oa huko mwanagu mtoto akiwa na umri wa miaka minane tu uwezekano wa kuchukua mahari ni 99% kwa sababu ni warefu balaa harafu nananihii yao nzuri kama unavyoona sura yao hao. NB: Oa huko bigwa.
 
NI UTOTO TU AKISHAOA NDO ATAJUA.
1. Hutakuwa na mtoto wako toka kwa mkeo.
2. Hutoruhusiwa kusaidia ndugu zako.
3. Hutoruhusiwa kuendeleza nyumbani kwenu.
4. Kiburi ndo nyumbani kwa mabinti hawa.
5. Dharau kwao jadi.
6. Wachafu ndani - usiangalie wakitoka nje wakangara
7. Daima wanaamini hakuna mtu zaidi yao - hasa wenye sura kama uloweka hapo
8. Usiisaau namba moja imebeba mengi
9. Usiisaau namba 5 pia
10. Ongeza ya kwako moja

Nawafahamu, nawajua, nimeishi nao kwani kwetu ni Bukoba, wako wengi sana. Karagwe nimekaa na nimekuwa na urafiki nao wa kimapenzi ila uaminifu kwao ni 0- akikutambulisha mtu kuwa huyu ni kaka yangu ujue kuwa mme mwenzio.
Sahihi kabisa mkuu ulichokisema hasa hawa wa Tutsi mi nilikua nahitaji mbegu lakini nilizingatia hiyo namba 1 na kwenye uchafu wa ndani ndio balaa uzuri wote huo lakini utakuta ana Gono na wamejaaliwa sana maji hakuna mnato kwenye hizi jamii ni balaa tupu.
 
Usipoteze muda kuuliza ushauri hapa mimi kabla sijaoa nilienda Biharamulo kwa wajomba sehemu iitwayo Kachwamba kuwatafuta ila mjomba akanidaganya eti kwamba huwa wanakulana wao kwa wao hivyo hata nikiwa safari huku nyuma akaja kaka ama mjomba basi lazima akumegee!! Nilikuja kistukia janja ya mjomba kuwa hakutaka nioe Watusi isipokuwa kabila langu la kisukuma. Nashukuru tu huyu niliyeoa tunapendana la sivyo ningempelekea mjomba amuoe yeye kama angenisumbua. Oa huko mwanagu mtoto akiwa na umri wa miaka minane tu uwezekano wa kuchukua mahari ni 99% kwa sababu ni warefu balaa harafu nananihii yao nzuri kama unavyoona sura yao hao. NB: Oa huko bigwa.
Mkuu hujakaa nao hawa watu tena bora Wahutu kuliko hawa akina Kagame wanazarau na hutozaa nae yaani hao kama Waisrael tu wao ndio wanajiona watu daraja la kwanza.
 
nenda upadri mkuu.
ila kama vipi
oa huyo mnyarwanda...............................ni shemeji yetu BOOORA KABISA
 
Hapa hata ungeuliza juu ya msukuma au Mzaramo etc lazima ukatishwe tamaa huwezi kuambiwa mazuri mengi kuliko mabaya, kama umempata na una hela nzuri ya kumtunza Go ahead bro.
 
Kama unaangalia uzuri wa sura bila tabia utachemsha ila oa tu maana utam au uchungu wa ndoa utaujua utakapoingia.
 
Wanawake wote wa Rwanda-Urundi sio wazuri kihiiivyo! Wazuri ni Watutsi tu kwani ni race tofauti na Wabantu ambao ni Wahutu.

Tatizo la Watutsi na jamaa zao ni uaminifu. Hawataki kuchafua race yao hivyo unaweza kwa % kubwa kulea watoto sio wako. Usimuamini wamaume yeyote hata akiwa baba yake akija kwako
 
Uzoefu wako ni Tanzania (madenti) na huko Rwanda, vipi ushatembelea kwenye miji hii
1. Asmara - Eritrea
2. Luanda - Angola
3. Addis Ababa - Ethiopia

Tembelea na huku utakuwa na uwanda mpaka wa kufanya maamuzi.

Asisahau kutembea kondoa Dodoma, karatu Arusha na mbullu manyara.
 
NI UTOTO TU AKISHAOA NDO ATAJUA.
1. Hutakuwa na mtoto wako toka kwa mkeo.
2. Hutoruhusiwa kusaidia ndugu zako.
3. Hutoruhusiwa kuendeleza nyumbani kwenu.
4. Kiburi ndo nyumbani kwa mabinti hawa.
5. Dharau kwao jadi.
6. Wachafu ndani - usiangalie wakitoka nje wakangara
7. Daima wanaamini hakuna mtu zaidi yao - hasa wenye sura kama uloweka hapo
8. Usiisaau namba moja imebeba mengi
9. Usiisaau namba 5 pia
10. Ongeza ya kwako moja

Nawafahamu, nawajua, nimeishi nao kwani kwetu ni Bukoba, wako wengi sana. Karagwe nimekaa na nimekuwa na urafiki nao wa kimapenzi ila uaminifu kwao ni 0- akikutambulisha mtu kuwa huyu ni kaka yangu ujue kuwa mme mwenzio.

Mkuu kumbe usafi wao ni nje tu?!
 
NI UTOTO TU AKISHAOA NDO ATAJUA.
1. Hutakuwa na mtoto wako toka kwa mkeo.
2. Hutoruhusiwa kusaidia ndugu zako.
3. Hutoruhusiwa kuendeleza nyumbani kwenu.
4. Kiburi ndo nyumbani kwa mabinti hawa.
5. Dharau kwao jadi.
6. Wachafu ndani - usiangalie wakitoka nje wakangara
7. Daima wanaamini hakuna mtu zaidi yao - hasa wenye sura kama uloweka hapo
8. Usiisaau namba moja imebeba mengi
9. Usiisaau namba 5 pia
10. Ongeza ya kwako moja

Nawafahamu, nawajua, nimeishi nao kwani kwetu ni Bukoba, wako wengi sana. Karagwe nimekaa na nimekuwa na urafiki nao wa kimapenzi ila uaminifu kwao ni 0- akikutambulisha mtu kuwa huyu ni kaka yangu ujue kuwa mme mwenzio.
Mm nina mtt na mnyaruanda dharau ni kweli wanazo ila vingine uongo
 
Back
Top Bottom