Nini tofauti kati ya CHADEMA na utawala wa Idd Amin?

Nini tofauti kati ya CHADEMA na utawala wa Idd Amin?

Jaribu kufikiria kabla hujatukana,
Msizani kama mimi sijui kutukana lakini nadhani ni vyema tukajibu hoja kuliko kutumia lugha chafu.
Tabia hii mmewaambukiza hadi viongozi wenu nao naona wakiingia hapa ni matusi tu, hivi mkichukua nchi huko ikulu si kutakuwa kama jela tu?

Hiyo ni njaa tu inakusumbua onyesha tusi hapo acha kuweweseka hoja zako dhaifu mno mkuu kwani ni lini Cdm iliwahi kuongoza nchi CDM ni chungu kwa watu wasio waadilifu kama wewe wenye mawazo au wanaojilimbikizia rasilimali za wananchi nakufanya zao na familia zao ndio maana umejiengua mapema maana huku si pako mawazo yako na tamaa zako za madaraka na uchumia tumbo visinge timia huko cdm kaa huko kwa mafisadi wenzio bora rangi yako imeonekana mapema!
 
Ni wakati muafaka kwa dr. Slaa KUWAJIBIKA kwa kushindwa kutunza siri za ofisi...

Ukweli kwamba mara nyingi upo JF kuanzisha thread mpya kuhusu Dr.Slaa au kuchangia hata pasipohusika kuhusu Dr.Slaa na CHADEMA kwa ujumla ambao ni wapinzani wako (ilifaa ufurahie udhaifu wao) inatosha kuwaaminisha wenye akili timamu kuwa unayoyasema ni mambo ya kutunga. Na pale ambapo mtu mzima kama wewe unafurahia kutunga mambo ya uwongo kuhusu binadamu wenzako kwa lengo la kuwachafua huku nafsini mwako ukijua ukweli inatosha kuwaaminisha watu wenye dhamira safi kuwa umeamua kuwa hayawani. Hapa unadhani unatimiza lengo lako la kuwa na kikosi cha mashambulizi JF dhidi ya SLAA na CHADEMA ambacho ulianzisha uzi hapa kukipongeza miezi michache iliyopita. Nashangaa MODERATORS licha ya kutangaza kuwa wamekufungia IDs zako zote hapa JF kwa miezi sita bado wameendelea kukuvumilia. Najua kwa umri wako huwezi kwenda tena shule ukaelimika licha ya kuwa ulikuwa na bahati ya kuwa kwenye noble family, usiwanyime fursa watanzania ya mabadiliko. A word to the wise is enough.
 
Kweli mtu akifungua kinywa chake ndo utatambua upeo wa akili yake,.... Lukosi...!!!
 
Nimekaa nimejiuliza maswali mengi kuhusu namna utawala wa CHADEMA ulivyo na nimeshindwa kuelewa.

Ndani ya CHADEMA ni dhambi kuhoji lolote baya likifanywa na wakuu wa chama
Ndani ya CHADEMA mgombea urais anachaguliwa na mtu mmoja tu
Ndani ya CHADEMA kuna kashfa nyingi sana ambazo ni marufuku kuzijadili wala kuhoji na ukuionekana unataka kudadisi basi utaitwa msaliti.

Tukumbuke kuwa kauli mbiu ya CHADEMA ni demokrasia huru na haki, Hivi wanelewa kweli maana ya demokrasia au wanaimba tu kama nyimbo za kizaire?

CHADEMA wananikumbusha Idd Amin wakati wa utawala wake Uganda, ilikuwa ukisema lolote baya dhidi yake basi hautachukua raundi kesho yake watatkukuta kama sio kwenye friji basi kando kando ya barabara umekufa.
Chadema wao wanapenda kuwanyooshea vidole CCM na kuwahimiza wafuasi wao ambao wame wa brainwash kuandamana kila kukicha na kufanya vurugu pale wanapopata cha kuongea wakati wao yakitokea kwao husema wamesingiziwa

Pia kuna jambo moja linalonitia mashaka hapa.
Hawa CHADEMA kila kukicha wanajenga chuki kati ya wananchi na polisi. Hii ina maana kuwa kama CHADEMA wakipewa dola basi polisi wote itabidi wafukuzwe na wataunda polisi mpya. unaandaa kuwafukuza walinzi wa usalama wenye mafunzo ya kijeshi matokeo yake unayajua???

Hii ni hatari sana kwani hawa watu wanweza kuja kuwa hatari kuliko hata Amin kwani sasa hawana dola ni huwezi kuwahoji, jee wakichukua nchi tutapona kweli?

Hii ndharia ya kutetea na kuficha madhambi ni hatari sana kwa taifa letu
Idi-Amin-Dada-9183487-1-402.jpg

Uwezo wako wa ku-analyze issues ni mdogo sana, nadhani unahitaji critical thinking course. Dr. Rwaitama alishastaafu UDSM nadhani atakuwa na nafasi ya kukufundisha.
 
Pia kuna jambo moja linalonitia mashaka hapa.
Hawa CHADEMA kila kukicha wanajenga chuki kati ya wananchi na polisi. Hii ina maana kuwa kama CHADEMA wakipewa dola basi polisi wote itabidi wafukuzwe na wataunda polisi mpya. unaandaa kuwafukuza walinzi wa usalama wenye mafunzo ya kijeshi matokeo yake unayajua???

Hii ni hatari sana kwani hawa watu wanweza kuja kuwa hatari kuliko hata Amin kwani sasa hawana dola ni huwezi kuwahoji, jee wakichukua nchi tutapona kweli?

Hii ndharia ya kutetea na kuficha madhambi ni hatari sana kwa taifa letu
Idi-Amin-Dada-9183487-1-402.jpg
[/QUOTE]
Wewe kweli ni magamba for real hivi nani hajui kama makamanda wa polisi wote wa juu ni magamba?sasa unadhani wamewaweka kwa lengo gani kama wanataka haki itendeke?sasa kwa taarifa yako kama hujui muundo wa serikali ya kidictator kama wa Idd Amini ndo huu(utawala wa viongozi wa juu wa majeshi ya kichama),hivi leo hii ukihoji kunatofauti au uwajibikaji au uteuzi wa viongozi wa juu wa majeshi na C C chama?wote ni makada na ishara ya kufuata amri kwa wateuzi wake kama limekushinda kufikiria hili U r very ignorant my friend and I think u r one who benefit from this illegal cake


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Boss,
Mimi sio mtu wa kutumwa kama unavyofikiri, mimi najituma mwenyewe.
Ninachoeleza hapa ni kwa faida yako wewe na vijana wengine ambao mko brainwashed hamjui hatima yenu.
Ngoja nikuulize swali.
Umewahi kukopa hela za ruzuku ujikimu mahitaji yako?

sema tu uko mbali ungekuwa karibu ningekushut, nilianza kuchomoa bastola.
 
Lukos, kwanza nikupongeze kwa kuandika na nikupe pole maana unalinganisha vitu ambavyo havilingishaniki uncorrelative. Kwanza sijui unamwongelea Idd Amin as an individual au kama taasisi. Kama la kwanza ni kweli ujue hapo hakuna cha kujadili na kama la pili (latter) ni kweli na hapo kuna makosa ya analysis maana huyo alikuwa ni head of state though self imposed lakini ukweli unabaki palepale kuwa presidency na political party ni vitu tofauti kama mbingu na dunia. Idd Amin katika hili alikuwa na state machinnery na kyfanya yale aliyoyafanya na CDM haijawahi kuwa na state machinery ili ilinganishwe na Idd Amin. Na kama unataka iinganishwe na yale yaliyofanywa na Idd Amin basi mwenye makosa ni yule aliyekipa CDM usajiri. Hivyo wakati mwingine unapoweka bandiko angalia unaweza kuwakwaza wangapi.

Na jingine la kukumbuka ni kwamba one man's meat in another man's poison. Kuna watu wanamwona Amin as a hero kama ambavyo kuna watu wanawaona CDM as heroes na kuwaona CCM as enemies and vice versa.

Mkuu umetumia lugha ngumu sana kwa huyu mgonjwa wetu lukosi kukuelewa, nafikiri huyu anahitaji lugha rahisi zaidi, naona ungetumia lugha zile wanazofundishiwa watoto wa shule za msingi au elimu ya watu wazima kwenye somo la uraia angekuelewa vizuri sana. Ila nashukukuru hata kwa hili somo tutakusaidia kumuelewesha kwa lugha rahisi apate kulielewa.
 
Nimekuwa nikisoma maoni yako humu ndani muda mrefu,nimegundua kuwa "Hata kichaa huwa anajiona ni mzima"
Sasa ww na yeye nani kichaa? Mbona umeshindwa kujibu hoja zake. Hebu jaribu kusoma vizr then elekeza pale alipokosea nasio kutukana. Ila sikushangai ni mtazamo wa ki-cdm
 
Uwezo wako wa ku-analyze issues ni mdogo sana, nadhani unahitaji critical thinking course. Dr. Rwaitama alishastaafu UDSM nadhani atakuwa na nafasi ya kukufundisha.

Kuna watu wanaiwaza Chadema, mpaka inaudhi, wakilala chaedema, wakiamka chadema, wakienda washroom chadema, wakitembea barabarani chedema, hata wakijiangalia kwenye kioo wanaona sura ya chadema badala ya kuona sura zao wenyewe. huwa napenda watu wanao analyze mambo bila kuegemea itikadi za vyama.
 
Kweli mmebanwa...Hivi wewe nde tunaambiwa uko Ulaya eeh!?Unafanya nini kama hujaweza hata kutafuta EVENINH CLASSES ukafunzwa Comparative Politics?!Unamlinganisha mtu na Taasisi?Amin alikuwa Rais ungalimlinganisha na ma-Rais wengine ambao kwa kofia zao hawapendi kusikia wanaopata upinzani kwenye nafasi ya UENYEKITI!Hivi yule jamaa mliyemtusi kule Dodoma wakati wa chaguzi za Wenyeviti wa Taifa ni nani?!N i demokrasia gani ipo CCM baada ya matusi aliyopewa Rais Karume baada ya kutaka maoni ya Wazanzibar kupinga Muungano yaheshimiwe?!Tatizo la wafagizi wengi huwa ni KUOKOTEZA vitu...!
 
Boss,
Mimi sio mtu wa kutumwa kama unavyofikiri, mimi najituma mwenyewe.
Ninachoeleza hapa ni kwa faida yako wewe na vijana wengine ambao mko brainwashed hamjui hatima yenu.
Ngoja nikuulize swali.
Umewahi kukopa hela za ruzuku ujikimu mahitaji yako?

Mawee,hivi ni lini elimu itatumika kama mkombozi wa kifikra ambao una hitaji uangalifu mkubwa katika kuyafikia maamuzi mbalimbali hasa kwa jamii zinazo tuzunguka.Kinacho sikitisha wasomi wengi hapa nchini ndiyo wanaongoza kwa kukurupuka ama kwa ushawishi wa kitu fulani ambapo mwisho wa siku ni kujidhalilisha.Sitaki kuamini kuwa elimu ndicho chanzo na maziko ya fikra endelevu kutokana na jinsi wasomi wetu wanavyo jidhihirisha walivyo uchwara na ombwe la kifikra.
 
Jaribu kufikiria kabla hujatukana,
Msizani kama mimi sijui kutukana lakini nadhani ni vyema tukajibu hoja kuliko kutumia lugha chafu.
Tabia hii mmewaambukiza hadi viongozi wenu nao naona wakiingia hapa ni matusi tu, hivi mkichukua nchi huko ikulu si kutakuwa kama jela tu?

Kwanza kwenye Andiko lako hakuna hoja hata moja ya Msingi ya kujibiwa , halafu hujatukanwa bali umekumbushwa tu namna tamaa ya Pesa inavyoweza kumdhalilisha mtu , hivi Lukosi unaweza kunieleza kiwango chako cha elimu ? Kama hutajali lakini .
 
Haya magonjwa saba yanakutesa sana braza. Hata kama njaa inaonekana ya kwako imehamia huko nyuma badala ya tumboni, kujipendekeza kwa namna hii ni hatari sana maana inaonekana uko desperate kuzusha uongo ili tu upate huruma ya LUMUMBA

1. OCD (Obsessive Compulsive Disorder)
2. DG (Delusions of Grandeur)
3. CLD (Compulsive Lying Disorder)
4. ASPD (Attention Seeking Personality Disorder)
5. ODD (Oppositional Defiant Disorder)
6. MPD (Multiple Personality Disorder)
7. LD (Literacy Disorders)

Well said!
 
Ama kweli lukosi ni mkosi. Acha kujidhalilisha mikosi itakuongezekea kwa woga wa hoja unaotoa hapa njoo na objective ideologies sio kuja uwanjan na fragmented ideologies. Think big chap
 
Haya magonjwa saba yanakutesa sana braza. Hata kama njaa inaonekana ya kwako imehamia huko nyuma badala ya tumboni, kujipendekeza kwa namna hii ni hatari sana maana inaonekana uko desperate kuzusha uongo ili tu upate huruma ya LUMUMBA

1. OCD (Obsessive Compulsive Disorder)
2. DG (Delusions of Grandeur)
3. CLD (Compulsive Lying Disorder)
4. ASPD (Attention Seeking Personality Disorder)
5. ODD (Oppositional Defiant Disorder)
6. MPD (Multiple Personality Disorder)
7. LD (Literacy Disorders)

haya magonjwa ni mabaya hata kuliko ngoma, jomba amepagawa ana multiple delusions! He has brain dermarcation dispute! Hivi ana umri gani?
 
Back
Top Bottom