Nini tofauti kati ya CHADEMA na utawala wa Idd Amin?

Nini tofauti kati ya CHADEMA na utawala wa Idd Amin?

mambo madogo ndio yanayotoa picha kwa mambo makubwa, demokrasia inaimbwa sana na viongozi lakini kwao ni ngumu kuitekeleza. unapomzungumzia idd amini unamaanisha utawala wa mabavu usio na demokrasia hivyo kama kuna kikundi cha uongozi kwao demokrasia ni ngumu kuitekeleza na badala yake wanatumia mabavu hata kama ni kwa njia isiyo ya moja kwa moja hakuna ubaya kukifananisha na idd amini.
 
Huyu jamaa anaumwa nini vile?haya ndio matokeo ya kunywa ulanzi utotoni badala ya maziwa
 
Lukosi mbona wi-mwafu de!!! Yaani unalinganisha utawala wa Idd Amin na Chadema kwa hayo mepesi hayo, wewe ni CCM njaa sana jaribu kuhoji mambo fulani ndani ya CCM yako uone. Kolimba alitoa mwanga tu kwamba kwa hili CCM inapoteza dira alikufa mbele ya wajumbe wa NEC mbele ya Ally Hassan Mwinyi wewe umezaliwa mwaka gani maana inaelekea "unaanza kujifunza kuwika" Usidhani uko katika mpango wa ukuu wa wilaya haumo ng'ooooooo!!!!!!
Ukiona mtu kamuacha mke/demu afu anamtajataja/anamuonea wivu basi jua bado anampenda. Huyu bwana inaonekana yupo CCM kimwili ila nafsi ipo CDM.

Kama huyu bwana kwa pumba anazotuwekea humu atakuwa mkuu wa wilaya au haya kijiji changu, mimi ntahama hapo. Mana huyu ni hatari, nadhan yale magonjwa yake yanaweza mfanya atudhuru. Hivi kweli kulinganisha Rais na chama cha siasa inakuja???? Yeye hapo kajipanga kabisa na mwisho kaamua kujamba mawazo. Wahenga walisema sometimes chizi anaonekana wise kama ataamua kukaa kimya, huyu bwana yeye naona hataki kuzingatia haya ya wahenga na hivyo anajikuta ana unkava his asi in public.
 
mkuu umepatia kabisa, sema mimi nilikua naufananisha na utawala wa dikteta musolin mwenyewe, karibia wamkutie Hitler mwenyewe lakini naona wanaelekea huko, maana washaanza ugaidi taratibu

Hujui historia ya Benito Mussolin pamoja na Adolf.A. Hitler ndio maana unafananisha na CHADEMA....
Jitahidi uanze utaratibu wa kujisomea...
 
Mkuu ugonjwa wako umefika pabaya!

Wajukuu zangu mimi huwa nawakemea vijana wasiotoa hoja katika kujibu hoja kama wewe. Mbona unakurupuka tu mjukuu. Kwa kuwa hicho kinachosemwa ni chama chako, tumia jukwaa hili kumwaga hoja ili nasi tuchambue ambao si miongoni mwa nyie mnaochuana.
 
Hakika una stroke kabisa!
mkuu umepatia kabisa, sema mimi nilikua naufananisha na utawala wa dikteta musolin mwenyewe, karibia wamkutie Hitler mwenyewe lakini naona wanaelekea huko, maana washaanza ugaidi taratibu
 
Ukombozi kwanza demokrasia zinazoturudisha Misri hazihitajiki kwa sasa!After all Idd Amin humfahamu vyema,na waganda huwajui!Hata mimi niliaminishwa nikiwa mdogo nikaamini Idd Amin ni Joka lenye kichwa cha binadam,je nawe bado unaamini hayo?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Boss,
Mimi sio mtu wa kutumwa kama unavyofikiri, mimi najituma mwenyewe.
Ninachoeleza hapa ni kwa faida yako wewe na vijana wengine ambao mko brainwashed hamjui hatima yenu.
Ngoja nikuulize swali.
Umewahi kukopa hela za ruzuku ujikimu mahitaji yako?

Wakunyumba Lukoi inainekana pamoja na kukaa ulaya naona mawazo yako bado ni mgando sana, ila si tatizo naaona bado unajisafisha baada ya kujidai CDM damu ukaona mambo yako kibiashara hayaendi ikakubidi Urudi sasa unataka wajue kuwa umerudi kweli ndiyo maana kila kukicha huachi kupost juu ya CDM, kuna mambo mengi ya kitaifa unaweza kupost hapo yakatusaidia waTanzania mkuu.

Kwenye mashirika ya pension funds wafanyakazi wa hayo mashirika husika hukopeshwa fedha za michango ya wanachama kwa ajili ya kujenga Nyumba na kujikimu mhitaji yao wakati wanachama wengi ni masikini sana je ni kosa hilo? Kuna pesa za walipa kodi nyingi tu TAASIS za serikali hukopesha wafnyakazi wao mbona hizo huongelei mkuu.

Kuna mijadala mingi ya kitaifa naa yenye msingi naomba unaweza ukapost hapa na ukatusaidia. SI LAZIMA UPOST KWA KUIPONDA CDM NDIYO UONEKANE UMERUDI KUNDINI UNAWEZA UKANYAMAZA WAKAJUA TU PIA.
 
Chris Lukosi angalia Jinsi Mwakyembe, Sitta, na Anna Kilango Malecela wanavyothibitisha umafia wa serikali yetu.

Hawa nao ni Chadema?

Ukweli utakuweka huru.

Mafisadi hawataki watu wanaowakosoa na wanapa sumu.
 
Last edited by a moderator:
Wajukuu zangu mimi huwa nawakemea vijana wasiotoa hoja katika kujibu hoja kama wewe. Mbona unakurupuka tu mjukuu. Kwa kuwa hicho kinachosemwa ni chama chako, tumia jukwaa hili kumwaga hoja ili nasi tuchambue ambao si miongoni mwa nyie mnaochuana.
Moja ya sifa ya kuwa kamnda wa chadema ni lazima uwe na mdomo mchafu/uwe unajua kutukana kuliko wengine, ndio maana hata ma Dr wanaingia humu badala ya kutoa/kujibu hoja wao wanatukana tu na wengine wanaandika huku wakitetemeka
 
Ni kuulize kaswali kadogo "hv polis kumuua mwangos hadharan, polic kuua raia wasio na hatia kwa mfano sumbawanga, songea, arusha,mwanza nk .$^ swal lng liko hv hapa nani anatengeneza chuki CHADEMA AU POLIS...?
 
Idd Amini alikuwa ni rais wa nchi - Head of State. CHADEMA ni lini walishika dola? How can you compare the two? mental!
 
Nimekaa nimejiuliza maswali mengi kuhusu namna utawala wa CHADEMA ulivyo na nimeshindwa kuelewa.

Ndani ya CHADEMA ni dhambi kuhoji lolote baya likifanywa na wakuu wa chama
Ndani ya CHADEMA mgombea urais anachaguliwa na mtu mmoja tu
Ndani ya CHADEMA kuna kashfa nyingi sana ambazo ni marufuku kuzijadili wala kuhoji na ukuionekana unataka kudadisi basi utaitwa msaliti.

Tukumbuke kuwa kauli mbiu ya CHADEMA ni demokrasia huru na haki, Hivi wanelewa kweli maana ya demokrasia au wanaimba tu kama nyimbo za kizaire?

CHADEMA wananikumbusha Idd Amin wakati wa utawala wake Uganda, ilikuwa ukisema lolote baya dhidi yake basi hautachukua raundi kesho yake watatkukuta kama sio kwenye friji basi kando kando ya barabara umekufa.
Chadema wao wanapenda kuwanyooshea vidole CCM na kuwahimiza wafuasi wao ambao wame wa brainwash kuandamana kila kukicha na kufanya vurugu pale wanapopata cha kuongea wakati wao yakitokea kwao husema wamesingiziwa

Pia kuna jambo moja linalonitia mashaka hapa.
Hawa CHADEMA kila kukicha wanajenga chuki kati ya wananchi na polisi. Hii ina maana kuwa kama CHADEMA wakipewa dola basi polisi wote itabidi wafukuzwe na wataunda polisi mpya. unaandaa kuwafukuza walinzi wa usalama wenye mafunzo ya kijeshi matokeo yake unayajua???

Hii ni hatari sana kwani hawa watu wanweza kuja kuwa hatari kuliko hata Amin kwani sasa hawana dola ni huwezi kuwahoji, jee wakichukua nchi tutapona kweli?
Kama huna cha kuandika humu jaani,wengine muwe wasomaji tu!mnatukatisha tama great thinkers!
 
1. OCD (Obsessive Compulsive Disorder)
2. DG (Delusions of Grandeur)
3. CLD (Compulsive Lying Disorder)
4. ASPD (Attention Seeking Personality Disorder)
5. ODD (Oppositional Defiant Disorder)
6. MPD (Multiple Personality Disorder)
7. LD (Literacy Disorders)
yote hayo maana yake ni kichaa
 
Kadiri unavyozidi kupost hapa jamvini ndivyo unavyozidi kudhihirisha magojwa uliyo nayo. Yako saba kama mapepo saba!!!!
 
Back
Top Bottom