Nini tofauti kati ya CHADEMA na utawala wa Idd Amin?

Nini tofauti kati ya CHADEMA na utawala wa Idd Amin?

Mkuu mimi naifahamu Chadema kuliko unavyoifahamu wewe
Nimewahi kuwa kiongozi wao na pia nilikuwa frontline lakini nilivyoona maono yao na sera taka zao nikawakimbia.
Most of these guys are just like zombies supporting things they dont even know.
Ukitaka kujua nenda kwenye mkutano halafu uone wanavyokubali na kusifia hotuba za Dj pale anapowaambia wakaandamane na kuleta vurugu bila klujua kuwa wakianza kudundwa hao wanaowachochea hawatakuwapo
Mfano ni zil;e vurugu za Iringa, hebu niambie wale viongozi wa juu kabisa wa chadema walikuwepo pale?
Fikiria kwanza

I agree with you only on one thing here. Ni kweli si viongozi wote wa CHADEMA wanastahili kuwa viongozi; na mfano hai ni WEWE. It is a good thing kwamba ulijipima (or maybe uliambiwa na whoever and for whatever reason) na ukaona kuwa wewe na CHADEMA are not a good fit. Lakini siamini kuwa wewe unajua hata sera moja ya CHADEMA, na pia naamini kuwa wewe hujui ni kwa nini watu huwa inawabidi waandamane. You are so naive to suggest that an adult will do something as obvious as a mass action without knowing the possible outcome - especially when the brutality of the police in this country is known and has been known for a number of years!

Kinyume cha wewe muoga na mchumia tumbo (apparently) wenzio wameamka kudai haki zao na wanajua katika kudai HAKI kuna gharama zake. This is a fact, na haijaanza leo au na CHADEMA. Watu walijitoa muhanga hadi kuwa na International Labour Day, watu walipoteza maisha all-over the world kudai HAKI. Now who is brainwashed here, anaedai haki zake akijua kuna gharama au wewe unaedhani kuna oppressor atakaempa the oppressed haki zake on a silver platter??

You can't fool a five-year old with your childish and layabout argument!
 
Jaribu kufikiria kabla hujatukana,
Msizani kama mimi sijui kutukana lakini nadhani ni vyema tukajibu hoja kuliko kutumia lugha chafu.
Tabia hii mmewaambukiza hadi viongozi wenu nao naona wakiingia hapa ni matusi tu, hivi mkichukua nchi huko ikulu si kutakuwa kama jela tu?

Kuna tusi gani hapo? Mambo ambayo unaya adress hata nafsi yako haiyaamini, deep inside your heart unajua kuwa unajenga hoja humu mtantaoni kwa maslahi ambayo wewe unayajua. Ni chama gani ambacho hakina taratibu watu wanatenda wanavyojisikia? Kazi ya viongozi ni kuhakikisha kuwa taratibu zinatuatwa, sasa wewe ulitaka wakae kimya tu hata kama watu wakikiuka taratibu, eti kwa kuogopa kuonekana madikteta? Kazi ya kiongozi itakuwa ni nini?

Hata Nyerere wakati ule ikiwa CCM kweli alikuwa na hizo character! Na unajua kuwa ni kwa sababu yake CCM iliheshimika ndani na nje ya nchi. Mbona hamkumwita dikteta?

Jaribu kuwa Reasonable Lukosi.
 
Wanaowaona chadema ni heroes ni wale ambao wanaamini au wameahidiwa nafasi wakishika dola,
Wengine ni brainwashed hopeless people tu

Na wale wote wanaoshabikia ujinga unaofanywa na CCM na serikali yake basi ujue wanafaidika na mfumo huo!

Taifa letu lipo katika wakati mgumu sana kwani asilimia kubwa ya viongozi wa chama tawala na serikalini wanajali maslahi yao binafsi na kuilinda CCM itawale milele hata kama amani ya nchi itatoweka.

Ukiwa na watu wa aina yako basi ujue ni mungu tu pekee ndio anaweza kuwaangamiza ili muiache nchi salama. Kwa kweli kilio cha wengi mungu anakisikia na ipo siku atashusha hukumu yake na mtalia na kusaga meno.

Utawala wa CCM ndio unaweza ukalinganishwa aidha na utawala wa Robert Mugabe na ZANU PF yake au uongozi wa Yoweri Kagute Museveni.

Eeeh mwenyezi mungu twakuomba ushushe hukumu na hasira zako kwa hawa wanaofanya taifa liwe harijojo. Kweli mtaangamia mungu akiamua na ipo siku kwani sala na maombi yafanywayo na wengi yatasikika na mungu atajibu tu wakati ukifika!
 
Na wale wote wanaoshabikia ujinga unaofanywa na CCM na serikali yake basi ujue wanafaidika na mfumo huo!

Taifa letu lipo katika wakati mgumu sana kwani asilimia kubwa ya viongozi wa chama tawala na serikalini wanajali maslahi yao binafsi na kuilinda CCM itawale milele hata kama amani ya nchi itatoweka.

Ukiwa na watu wa aina yako basi ujue ni mungu tu pekee ndio anaweza kuwaangamiza ili muiache nchi salama. Kwa kweli kilio cha wengi mungu anakisikia na ipo siku atashusha hukumu yake na mtalia na kusaga meno.

Utawala wa CCM ndio unaweza ukalinganishwa aidha na utawala wa Robert Mugabe na ZANU PF yake au uongozi wa Yoweri Kagute Museveni.

Eeeh mwenyezi mungu twakuomba ushushe hukumu na hasira zako kwa hawa wanaofanya taifa liwe harijojo. Kweli mtaangamia mungu akiamua na ipo siku kwani sala na maombi yafanywayo na wengi yatasikika na mungu atajibu tu wakati ukifika!
Wewe kweli kiroba
 
Nimekaa nimejiuliza maswali mengi kuhusu namna utawala wa CHADEMA ulivyo na nimeshindwa kuelewa.

Ndani ya CHADEMA ni dhambi kuhoji lolote baya likifanywa na wakuu wa chama
Ndani ya CHADEMA mgombea urais anachaguliwa na mtu mmoja tu
Ndani ya CHADEMA kuna kashfa nyingi sana ambazo ni marufuku kuzijadili wala kuhoji na ukuionekana unataka kudadisi basi utaitwa msaliti.

Tukumbuke kuwa kauli mbiu ya CHADEMA ni demokrasia huru na haki, Hivi wanelewa kweli maana ya demokrasia au wanaimba tu kama nyimbo za kizaire?

CHADEMA wananikumbusha Idd Amin wakati wa utawala wake Uganda, ilikuwa ukisema lolote baya dhidi yake basi hautachukua raundi kesho yake watatkukuta kama sio kwenye friji basi kando kando ya barabara umekufa.
Chadema wao wanapenda kuwanyooshea vidole CCM na kuwahimiza wafuasi wao ambao wame wa brainwash kuandamana kila kukicha na kufanya vurugu pale wanapopata cha kuongea wakati wao yakitokea kwao husema wamesingiziwa

Pia kuna jambo moja linalonitia mashaka hapa.
Hawa CHADEMA kila kukicha wanajenga chuki kati ya wananchi na polisi. Hii ina maana kuwa kama CHADEMA wakipewa dola basi polisi wote itabidi wafukuzwe na wataunda polisi mpya. unaandaa kuwafukuza walinzi wa usalama wenye mafunzo ya kijeshi matokeo yake unayajua???

Hii ni hatari sana kwani hawa watu wanweza kuja kuwa hatari kuliko hata Amin kwani sasa hawana dola ni huwezi kuwahoji, jee wakichukua nchi tutapona kweli?

Hii ndharia ya kutetea na kuficha madhambi ni hatari sana kwa taifa letu
Idi-Amin-Dada-9183487-1-402.jpg

10/10
Santa mkuu... Wambie hao hopeless brainwashed innocent tanzanians
 
Nimekaa nimejiuliza maswali mengi kuhusu namna utawala wa CHADEMA ulivyo na nimeshindwa kuelewa.

Ndani ya CHADEMA ni dhambi kuhoji lolote baya likifanywa na wakuu wa chama
Ndani ya CHADEMA mgombea urais anachaguliwa na mtu mmoja tu
Ndani ya CHADEMA kuna kashfa nyingi sana ambazo ni marufuku kuzijadili wala kuhoji na ukuionekana unataka kudadisi basi utaitwa msaliti.

Tukumbuke kuwa kauli mbiu ya CHADEMA ni demokrasia huru na haki, Hivi wanelewa kweli maana ya demokrasia au wanaimba tu kama nyimbo za kizaire?

CHADEMA wananikumbusha Idd Amin wakati wa utawala wake Uganda, ilikuwa ukisema lolote baya dhidi yake basi hautachukua raundi kesho yake watatkukuta kama sio kwenye friji basi kando kando ya barabara umekufa.
Chadema wao wanapenda kuwanyooshea vidole CCM na kuwahimiza wafuasi wao ambao wame wa brainwash kuandamana kila kukicha na kufanya vurugu pale wanapopata cha kuongea wakati wao yakitokea kwao husema wamesingiziwa

Pia kuna jambo moja linalonitia mashaka hapa.
Hawa CHADEMA kila kukicha wanajenga chuki kati ya wananchi na polisi. Hii ina maana kuwa kama CHADEMA wakipewa dola basi polisi wote itabidi wafukuzwe na wataunda polisi mpya. unaandaa kuwafukuza walinzi wa usalama wenye mafunzo ya kijeshi matokeo yake unayajua???

Hii ni hatari sana kwani hawa watu wanweza kuja kuwa hatari kuliko hata Amin kwani sasa hawana dola ni huwezi kuwahoji, jee wakichukua nchi tutapona kweli?

Hii ndharia ya kutetea na kuficha madhambi ni hatari sana kwa taifa letu

Kwa level yako ya akili na kwa kuzingatia unaumwa nikujibu kwa ufupi. CHADEMA iko Tanzania na Iddi Amin alikuwa nchi mmoja ya Afrika Mashariki inaitwa Uganda
 
Kwa level yako ya akili na kwa kuzingatia unaumwa nikujibu kwa ufupi. CHADEMA iko Tanzania na Iddi Amin alikuwa nchi mmoja ya Afrika Mashariki inaitwa Uganda
Unajua maana ya utawala wa kiimla?

Niambie nani ndani ya chadema anaweza kuwakosoa Dj na Dr?
 
Unajua maana ya utawala wa kiimla?

Niambie nani ndani ya chadema anaweza kuwakosoa Dj na Dr?

ila nakumbuka kipindi fulani ccm walimtumia mganga awapigie ramri kuwa atakayejitokeza kumpinga JK atakufa! mimi nafikiri tawala nyingi zinanafanana!
 
Kaugonjwa kwa Chris Lukos kanahitaji matibabu ya haraka sana .......................... Dr. Pauline jaribu kumsaidia huyu jamaa!!

By the way hivi ni lini CDM wametawala nchi hii!!!??? Au ndiyo kaugonjwa kanakutuma hivyo??
mkuu umenifurahisha sana - duh!!

hawa ndiyo watetezi wa CCM, kweli chama kimepatikana!!
 
Back
Top Bottom