Nini maama ya vidole viwili (The 'V' sign)?

Nini maama ya vidole viwili (The 'V' sign)?

yani nyie magwanda mnawaza ngono muda wote,ndio maana Slaa na Sugu wanakesi za kuiba wake za watu.

kwa matusi kama haya watu wazima tutashindwa kukuelewa akili yako au ubongo wako uko tumboni au mgongoni! Ya nini kuwatukana akina dr SlaaPhD??usipende tukufikirie vibaya!
 
unasema ile alama ya vema v tuondoe?tuweke alama ya x au?mbona ccm wameweka silaha za jadi hatusemi?au unadhani mkuki au jembe au nyundo ni keki?judi acha maneno yako,ondoeni kwenu silaha za jadi nasi tutaondoa kila kitu hata bendera maana mpaka sasa cdm haikai kwenye bendera ila ktk mioyo ya watu!

na nyie tabia ya kuitana 'kamanda kamanda' kwani nyie ni kikosi gani cha kijeshi?
Au ndio mnajiandaa kuchukua nchi kivita, mnasingizia nguvu ya umma?mnatisha wananchi jamani.
 
Nashauri chama cha CDM kiondoe alama ya manati ''V'' kwenye bendera ya chama,kwani ni ishara ya fujo na vurugu...

Nimeamua kuwapa huu ushauri sababu wananchi wanatishika sana wakiona iyo alama ya manati na mkivaa yale magwanda yenu kama ya wahasi wa Congo ndio mnatishia amani kabisa mitaani...hii ni nchi ya amani,ivo si vyema mkawafanya raia wakaishi kwa wasiwasi sababu ya mikwara yenu.

Naimani ushauri wangu utafanyiwa kazi na wadau wa chama.

mawazo kama haya ni madhara ya mimba za kwenye msimu wa mafuriko.
 
yani nyie magwanda mnawaza ngono muda wote,ndio maana Slaa na Sugu wanakesi za kuiba wake za watu.

wewe si nyumba ndogo ya hao magamba?mwenzio kasema alitumwa na rostam amlishe sumu nepi,wewe nawe unatumika kifisadi tu kutekeleza kazi za mafisasi,huna tofauti na pedi wewe
 
Yani nyie magwanda mnawaza ngono muda wote. Ndio maana Slaa na Sugu wanakesi za kuiba wake za watu.

Judi wa Kishua,
Hiyo ni asili ya Wanaume wote wanaosimamisha. Hata wewe siku ukipata Bwana usidhani kwamba ndio itakuwa mwisho wa kutongozwa. Utatongozwa na watakuiba na wewe pia. Ni bahati mbaya sana hapa JF umekosa biashara!
 
Unawaongelea wananchi gani, ulifanya utafiti gani ambao ulitoa hayo mapendekezo?wachakutoa mawazo yako binafsi na kusema ni ya watu wengi.Bila facts tunachukulia kama umbea.
 
wewe si nyumba ndogo ya hao magamba?mwenzio kasema alitumwa na rostam amlishe sumu nepi,wewe nawe unatumika kifisadi tu kutekeleza kazi za mafisasi,huna tofauti na pedi wewe

aya matusi atakuwa kakufundisha mbunge wako Sugu.
 
Unawaongelea wananchi gani, ulifanya utafiti gani ambao ulitoa hayo mapendekezo?wachakutoa mawazo yako binafsi na kusema ni ya watu wengi.Bila facts tunachukulia kama umbea.

mkuu juzi hapa nilikuwa mtaa flani,mara wakaja wanachadema wawili wamevaa magwanda yao uku wanamuita mwenzao 'kamanda kamanda kamanda' kulikuwa na watoto wanacheza wote wakakimbilia ndani uku wanalia kwa kuogopa vijamaa vinavyotisha.
 
Peace mamii HIYO ulitaka tuweke alama ya fuvu sasa mbona viongozi wenu wa magamba wanaikimbilia hiyo alama siunaona mnavyohamia CDM kwa fujo.
 
yani nyie magwanda mnawaza ngono muda wote,ndio maana Slaa na Sugu wanakesi za kuiba wake za watu.
ulishindwa kumtaja slaa mwanzoni ila nilichogunduwa kila anaetumwa lazima amtaje slaa...nyie hamna vya maana vya kukosoa cdm ni umbea kila kukicha .
tizama cdm kila wanachosema kina kuwa mwiba walipotajwa mafisadi mwembe yanga mkasema ni umbea sasa imekuwaje tena mnajivuwa gamba wenyewe kwenye vikao vyenu .....na sasa ya upepo utapita tu sijui itaishia wapi ngoja tusubiri kimbunga kinakuja maanake mmshaanza kujichanganya

 
mkuu juzi hapa nilikuwa mtaa flani,mara wakaja wanachadema wawili wamevaa magwanda yao uku wanamuita mwenzao 'kamanda kamanda kamanda' kulikuwa na watoto wanacheza wote wakakimbilia ndani uku wanalia kwa kuogopa vijamaa vinavyotisha.

ni kweli cdm inatisha sana hasa kwa magambaaaz, muulize pinda atakuambia jinsi alivyokosa usingizi juu ya hoja ya zitto
 
Back
Top Bottom