Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinamsukuma Baba kumlala Binti yake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkaa Mweupe, Feb 25, 2011.

  1. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Leo katika Jambo Tanzania kuna habari ya kusikitisha kuhusu binti (15) anayesoma darasa la tano huko Lindi.

    Binti huyo alikuwa ni mtoro na mvivu, walimu walipofuatilia wakabaini kumbe huwa baba yake huwa anamlala. Cha kushangaza ni kuwa binti huyo anaishi peke yake na mzazi huyo wa kiume baada ya kutengana na mkewe. Na tabia hii ni ya muda mrefu na pia baba huyo alitishia kumuua kama angelisema kuhusu vitendo anavyovifanya.

    Jamani tusiwe tunaangalia mambo makubwa tuu na kusahau mambo ya kijamii yanayotuzunguka.

    Nawasilisha

    Source: TBC1 Jambo Tanzania
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 757
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kinachomsukuma ni imani ndogo katika dini yake na kufata msemo wa kula kuku na mayai yake!!
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    anyongwe tu huyo
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    mimi nafikiri kinachomsukuma ni imani yake ,inayoamini kwenye kutenda uovu kuliko uadilifu na wema...hapa namaanisha individual belief and si vinginevyo people should not get me wrong.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    this is religious issue,I would reccomend this Baba apewe kwanza mafundisho dini ili akiwa jela aendelee kutubu.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    swala sio udini bali ni upungufu wa akili wa mtuhumiwa.
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    religion has a lot to play in this than just MAHAKAMA.
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi nahisi ya fuatayo:

    1. Huyo baba ana matatizo ya akili akapimwe

    2. Ana pepo la ngono

    3. Shetani kamuingia sana

    4. Kasha badilika kuwa jini

    5. Si mtu wa kawaida ni shetani

    6. Hana tofauti na mnyama

    7. Amechanganyikiwa baada ya kuachana na mkewe

    8. Apelekwe jela


    anapaswa aitwe firauni mkubwa

    inasikitisha sana sana sana
     
  9. k

    kishanshuda Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    huyo baba atakuwa ana laana tena ya kutokea kuzimu kabisa mhhhh, kama yupo mwngne huko aache mara 1 coz huo moto wake......me ctak ushahid kabisa
    Enyi watu tumrudie Mungu jamen mhhhhh
     
  10. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,224
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hili jambo si la kuhukumu kwa jazba: ni tatizo kubwa ambalo linahitaji uchunguzi wa kina,
    Kwanza: anapaswa kufanyiwa uchunguzi zaidi pengine anaweza akawa na matatizo ya kisaikolojia baada ya kutengana na mkewe au kuwepo kwa matatizo mengine zaidi ya hilo la kutengana!
    Pili: pengine anaamini katika mambo ya kiovu ndo maana anafanya hivo
    tatu: pengine baada ya kutengana bado anahitaji mwenza lakini DOMO ZITO, amezowea vya kukaba- hili nalo ni la kisaikolojia pia!
    NB: hilo tatizo alilianza kabla au baada ya kutengana na Mwenza wake?
    ni baada ya kudadavua chanzo kilichopelekea huyo baba kufanya hivo ndivo tunaweza kuamua kumtuma JELA ili iwe fundisho!
    CHANGAMOTO: akipelekwa jela nani atabeba majukumu ya malezi na matunzo ya mtoto huyo? Maanake watanzania tumekuwa Hodari sana kupeleka watu Jela uku tukisababisha matatizo mengine makubwa ndani ya jamii kwa sababu hakuna ambaye yuko tayari kuchukua na kubeba majukumu yaliyokuwa yanabebwa na mjelajela!:A S 13: I stand to be corrected!
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mwisho wa dunia hii upo karibu sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,067
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli huyo atakuwa na matatizo ya akili!
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,608
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    psychological problems kama sio pombe.
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna watu wadini humu sijui wanafaidika nini wakishaandika ushuzi wao:A S 112:
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,223
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280

    kibweka dunia aishiii mwisho wake ni sisi wenyewe
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,223
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Kadai ibiliisi alimpitia
     
  17. K

    Kirusha julius Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kichaa sio lazima aokote makopo. Ina maana hiyo ni sura nyingine ya ukichaa!
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    acha kulaumu pombe,....
     
  19. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    :playball:
     
  20. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    absolutely, si dini bali ni animal instict aliyonayo huyu kiumbe. Kuna watu wengi tu wanaweza wakafanya vitu vya ajabu kabisa kama wanadhani hawata kamatwa. Huwa najiuliza pia ni kitu gani kinachomfanya mtu mzima kubaka watoto au walemavu? Je ni akili zao zinakuwa kama za beberu ambaye zikipanda yeye ni kwa yeyote tu atakayempata kwa urahisi? Au ni nini?
    Tena saa nyingine unasikia a teenage boy kamlawiti mdogo wake wa miaka mitano..... just bizzare stories.
    Kubaka si kwema but kwa nini watu wazidi kukufuru na kubaka watoto wao au wadogo zao?
     
Loading...