Hawa wako wapi mkuu?waone hawa watu urban furniture wako vzr mno kwenye sofa za kila aina hata hizo unazotaka wewe wako makumbusho 0717 434982
Mkuu wewe mjanja unajua vitu vizuri,kikubwa hakikisha inatengenezwa na mbao ngumu yenye finishing nzuri kama mkunungu,mpingo au mkongo.View attachment 1103653
Cover ya juu iwe leather black or brown.
Hii style ya sofa zenye msambwanda ilinishinda.
[emoji28]Ulaya zipo
Hizi si product za mitete ama ile miti ya ulanzi.
Si tunaitaga viti vyenye kusheni, vumbi ikizidi au watoto wakikojolea unatupia juu ya bati yakauke.Kweli fasheni inakwenda na kurudi... Mara ya mwisho nakumbuka dizaini hii alikuwa nayo marehem Babu (Mwenyezi Mungu ampe makazi mema)
Hizi sofa za aina hii huwa zinataka nidhamu,ukikaa uwe straight kama una meditate hivi,ukiwa wale mwenzangu na Mimi mara umekalia mgongo mara mabega huziwezi
Hivi ukiweza kuvitengeneza utauza sana kwa wazungu
Utayakuta sakafuni,unakumbuka Yale makochi ya zamani na cushion zake? Mtoto ukiambiwa lala kwenye Kochi,huwezi hata kulala[emoji3][emoji3][emoji3]utakuta yamesambaratika
Utayakuta sakafuni,unakumbuka Yale makochi ya zamani na cushion zake? Mtoto ukiambiwa lala kwenye Kochi,huwezi hata kulala
Ukifanikiwa kupata nitaarifu na mimi. Nzuri sana.
View attachment 1103653
Cover ya juu iwe leather black or brown.
Hii style ya sofa zenye msambwanda ilinishinda.