Ninashukuru hivi vimenipita salama

stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,345
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,345 2,000
Hapo ndio mke unakuja naye nyumbani kumtambulisha kwa wazee...
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,578
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,578 2,000
Mmh mkuu huko mbele ni kulea wajukuu haya yamepita
kwan mbali basi ? we subiri tu na ubibi wako utafunzwa na hao hao wajukuu huku wanakuchukua video na kukucheka vile unahangaika kwenda na steps.
 
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,776
Points
2,000
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,776 2,000
Nahisi kama tajiri wa xiaomi amekamilisha tambiko lake leo kwa Mizimu .Maana naona hadi simu yangu kama imepatwa na mgao huo .Duu xiaomi balaa
 
Heisenberg

Heisenberg

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2017
Messages
935
Points
1,000
Heisenberg

Heisenberg

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2017
935 1,000
Tatizo nn, Pesa au u have undergo Obsolence
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,423
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,423 2,000
Hahaha kama vile amevaa kata k... ila mimi nimeipenda hiyo style iko Bomba aise
 

Forum statistics

Threads 1,324,420
Members 508,686
Posts 32,160,071
Top