Afya consultant
Member
- May 29, 2026
- 6
- 13
Tunalo Suluhisho Salama na la Kiasili
Tunasaidia kuondoa changamoto ya bawasiri bila upasuaji, kwa kutumia virutubisho asilia vilivyothibitishwa ambavyo vinasaidia
Kuyeyusha kinyama: Kusaidia kusinyaa na kuondoka kwa kinyama kilichojitokeza (kwa bawasiri ya nje).
Kulainisha choo: Kuondoa tatizo la kukosa choo au kupata choo kigumu (constipation) kinachosababisha bawasiri.
Kuondoa maumivu na vidonda: Kuponya michubuko na kuzuia damu kutoka.
Bidhaa zetu ni salama 100% na zimeidhinishwa kwa matumizi.
Wasiliana Nasi kwa Ushauri wa Bure (Faragha Imelindwa):
Simu / WhatsApp: +255652826850
Mahali: Tunapatikana Dar es Salaam na tunatuma mikoa yote kwa uaminifu mkubwa.
Tunasaidia kuondoa changamoto ya bawasiri bila upasuaji, kwa kutumia virutubisho asilia vilivyothibitishwa ambavyo vinasaidia
Kuyeyusha kinyama: Kusaidia kusinyaa na kuondoka kwa kinyama kilichojitokeza (kwa bawasiri ya nje).
Kulainisha choo: Kuondoa tatizo la kukosa choo au kupata choo kigumu (constipation) kinachosababisha bawasiri.
Kuondoa maumivu na vidonda: Kuponya michubuko na kuzuia damu kutoka.
Bidhaa zetu ni salama 100% na zimeidhinishwa kwa matumizi.
Wasiliana Nasi kwa Ushauri wa Bure (Faragha Imelindwa):
Simu / WhatsApp: +255652826850
Mahali: Tunapatikana Dar es Salaam na tunatuma mikoa yote kwa uaminifu mkubwa.