Nina mtaji wa Milioni 1.5, Biashara ya Chips Njombe inalipa?

Nina mtaji wa Milioni 1.5, Biashara ya Chips Njombe inalipa?

Elimu Elimu ELimu.

Chips wauzie watu wa DAR.

Mkoani tena nyanda za juu kusini ambapo viazi vinapolimwa ndiyo unataka uwauzie Chips?

Tafuta biashara nyingine ,wa mikoani wanapenda sana nguo na electronics.
 
Research nimefanya kwa jamaa Mmoja anauza hiyo BIASHARA siyo yake lakin inafanya poa kanipa mrejesho na yeye hana hela tu ila alikuwa anatamn sana kufanya hio biashra
Ingia field upate utamu wa ngoma.Acha mbambamba!!!

Unataka uanze biashara kwa stori za kijiweni,acha utani.

Tafuta kijiwe hapo cha chips kula deiwaka ya kumenya viazi kwa mwezi mmoja hapo ndipo utajua mbivu na mbichi ya hiyo biashara.

Na hiyo mentality ya kuanza biashara kisa unawaza faida kubwa utalost!!!

Unahisi kwanini wachaga au wakinga wanaziweza sana biashara za maduka.Unahisi wnatoka kishumundu chapu akifika mjini anapewa mtaji akafungue duka???!!!.Elimu ya buashara husika ndio funguo ya kuwin.Acha kuota mchana stuka utajikojolea😅

"BIASHARA NI ZAIDI YA FAIDA"
 
Ingia field upate utamu wa ngoma.Acha mbambamba!!!

Unataka uanze biashara kwa stori za kijiweni,acha utani.

Tafuta kijiwe hapo cha chips kula deiwaka ya kumenya viazi kwa mwezi mmoja hapo ndipo utajua mbivu na mbichi ya hiyo biashara.

Na hiyo mentality ya kuanza biashara kisa unawaza faida kubwa utalost!!!

Unahisi kwanini wachaga au wakinga wanaziweza sana biashara za maduka.Unahisi wnatoka kishumundu chapu akifika mjini anapewa mtaji akafungue duka???!!!.Elimu ya buashara husika ndio funguo ya kuwin.Acha kuota mchana stuka utajikojolea😅

"BIASHARA NI ZAIDI YA FAIDA"
Marked ✅
 
Tafuta chimbo uuze kuku wa kukaanga wanatoka sana huku Njombe
Au fungua ki Pub Uchwara Wabena wanapenda bia sana.
 
Back
Top Bottom