Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Status
Not open for further replies.
Mkuu, kumpata mwanaume ni kaz heri kupata mwanamke, mana nafanana kidogo na mwanaume
Huwezi kusababisha mimba kamwe. Fanya jaribio dogo tu. Chukua hizo mbegu ziweke kwenye glass ya maji uone kama zinaelea au zinazama.
Una uwezo wa kuzaa 90% kwa kuwa unabridi kila mwezi. Mwanaume siyo tatizo na jua kuolewa wapo walio normal hawajaolewa na wapo wasio normal wameolewa wamezaa wana amani.
 
mkuu unasababu yoyote labda kutaka kuoa au kuolewa??

maana umetimia unauwezo hata wakujipa mimba na kuzaa mwenyewe!!
 
sauti nyororo siyo shida,chagua ukidume ila kubleed it shows uzazi au kuzaa K ndo inafunction
 
Kuwa najinsi mbili so we we peke yako, wapo na wengine Kama we we, jaribu kuwatafuta ili mbadilishane uzoefu uenda tatizo lako likaisha. Kwenye maandiko upande wa dini ya kiislam mnaitwa utha, binadamu mwenye jinsia mbili.
 
Na siku zako unaziona aiseee? Af unataka ushauri gani hapo? We olewa tu ukishaona siku zako inamaana unabeba mimba wewe! Olewa bro
 
Hamjambo wana JF,

Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.

Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.

Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.

Naogopa sana kujulikana.

Naomba msaada wapenzi.
Ina maana una mboo ,na hauna K kwa hiyo ukiolewa utakuwa unatoa tigo au sio?
 
huyu mtu muongooooooo.... Katika Mila za Kiafrica hata kama alizaliwa hospital ya kifahari na kukuzwa kwenye famili lazima hilo suala wangelishughulikia mapema huyu Mdau ni muongo.....
Mimi nimeshawahi kumuona mtu mzima kabisa mwenye jinsia mbili, na zote active, kwa maana ya kufanya na kufanywa, ishu ya reproduction sijui, hizi vitu zipo.
 
Pole aisee. Mie naona bora uwe na msichana ambaye atakua anakutunzia siri zako hata ukiwa kwenye siku zako inakua ahueni.

Kwahiyo ndani kwako pads hazikosi. Ila una mtihani uwiiii [emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
Ped? Au vitambaa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom