UMEONJA AU UMEOJWA IPI ILIKUWA TAMU KWAKO.TAMU INGEPENDEZA KUENDELEA NAYO.BY DR SHIKU-TAJIRI MTATAHamjambo wana JF,
Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.
Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.
Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.
Naogopa sana kujulikana.
Naomba msaada wapenzi.
Pole. Ila wewe ndo wakuamua kuwa wapiAta sikashangai tuko sawa
Kumbuka naye anadinda! Chunga sanaNjoo nkufanye afu baada ya hapo utapata uhakika kipi unastahili
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Kwa usawa huu olewa tu ndugu
Kama huna mapumbu...then mbegu zitatengenezwa wapi?..yawezekana unatoa shahawa tu ambayo ni majimaji yasio na mbegu...kwa hiyo nadhani wewe ni mwanamke zaidi..ikizingatiwa kuwa unapata periods kama kawaidaKwanza nshawah kugegeda kibish hii ya upand huu inakua dormant mda huo,
Kimaumbile sina mapumbu mkuu. Kwa chini ndo k ilipojitega.
Hahaha!!! Afu nilishasahau hamchelewi kushikana mashati na akisema ni zamu yake na yeye akugeuzeKumbuka naye anadinda! Chunga sana
Aki vile umenifany nichek kwa sauti,Hahaha!!! Afu nilishasahau hamchelewi kushikana mashati na akisema ni zamu yake na yeye akugeuze
Acha tu ndugu afu majamaa wa design hiyo unakutaga wana nguvu balaa unaweza kushikana mashati ukashangaa kakuzidi nguvu afu mwisho wa siku mnaishia ngoma droo wewe umekata utepe kwenye K yake na yeye pia akakukata pia utepe kwenye ndogo yakoAki vile umenifany nichek kwa sauti,
Mtakuwa mmemegana kiselaAcha tu ndugu afu majamaa wa design hiyo unakutaga wana nguvu balaa unaweza kushikana mashati ukashangaa kakuzidi nguvu afu mwisho wa siku mnaishia ngoma droo wewe umekata utepe kwenye K yake na yeye pia akakukata pia utepe kwenye ndogo yako
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Acha tu ndugu afu majamaa wa design hiyo unakutaga wana nguvu balaa unaweza kushikana mashati ukashangaa kakuzidi nguvu afu mwisho wa siku mnaishia ngoma droo wewe umekata utepe kwenye K yake na yeye pia akakukata pia utepe kwenye ndogo yako