Kapyungu A
JF-Expert Member
- Jul 8, 2015
- 3,496
- 3,168
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Asante mkuu, ila pia nshawahi kugegeda mkuu ila, kwa kukificha,
Ila pia hii nyingne nayo ina genye mkuu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Asante mkuu, ila pia nshawahi kugegeda mkuu ila, kwa kukificha,
Ila pia hii nyingne nayo ina genye mkuu
Kheeee[emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15] basi zote ziache zifanye kaziAsante mkuu, ila pia nshawahi kugegeda mkuu ila, kwa kukificha,
Ila pia hii nyingne nayo ina genye mkuu
Hahahaaa huyo ni muongo tuKheeee[emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15] basi zote ziache zifanye kazi
Kama vipi jioe mwenyewe itakusaidia kuepuka maambukizi ya VVU na upotevu wa rasilimali fedha kwa kuhonga.Asante mkuu, ila pia nshawahi kugegeda mkuu ila, kwa kukificha,
Ila pia hii nyingne nayo ina genye mkuu
Duuu noma sanaAsante mkuu, ila pia nshawahi kugegeda mkuu ila, kwa kukificha,
Ila pia hii nyingne nayo ina genye mkuu
Je unamwaga wathungu weupe mkuuKwanza nshawah kugegeda kibish hii ya upand huu inakua dormant mda huo,
Kimaumbile sina mapumbu mkuu. Kwa chini ndo k ilipojitega.
Je unamwaga wathungu weupe mkuuKwanza nshawah kugegeda kibish hii ya upand huu inakua dormant mda huo,
Kimaumbile sina mapumbu mkuu. Kwa chini ndo k ilipojitega.
Hukuwagegeda wenzio bweni?Nlitumia me, baba ndo alichagua hvyo,
Mkojo upiii sasaKunamda inatoa kamkojo kadogo kadogo, ila mkojo kabisa mwng ni kiumeni,
Hua napaosha, napapaka mafuta, yan fresh kabisa. Napatunza tuu
[emoji23] [emoji23]Mkojo upiii sasa
Akii sijaelewa ujue ni mkojo upii anaozungumzia duniani kuna mambo jaman[emoji23] [emoji23]