Tundu la ndude ya kiume ama la hiyo jinsia pendwa? Na vipi huwezi kuuswitch ukatokea otherwise?Tunduni mkuu
Una dushelele na chini yake una kipochi manyoya?Hamjambo wana JF,
Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.
Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.
Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.
Naogopa sana kujulikana.
Naomba msaada wapenzi.
Nipo serious!Chidimia, kwel my sis, naona napata shelter soon, plz b serious
Duuh, ila hujawahi kugegedwa?Kwanza nshawah kugegeda kibish hii ya upand huu inakua dormant mda huo,
Kimaumbile sina mapumbu mkuu. Kwa chini ndo k ilipojitega.
Mkuu, kumpata mwanaume ni kaz heri kupata mwanamke, mana nafanana kidogo na mwanaumeNenda hospital ya ikonda wilaya ya makete kuna huduma hiyo inatolewa. Wewe ni jinsi ya ke hiyo me si halisi kwako. Ila tabia mojawapo lazima unapokuwa ktk mapenzi unapofika kitonga wewe lazima na hilo liumbile la kiume litapike but not able to fertilize anything. Ni maumbile tu huna kasoro ya ajabu sana. Kama mwanaume akiishi kwa kukuvumilia hakuna tatizo.
Usianzishe mahusiano bila kumsoma mtu kisaikolojia kama atakuvumilia au laaa. Ni ya kawaida sana duniani. Uko mkoa gani.
Mkuu sawa kabisa. Sasa hao wanaume wa hvyo wanapatkana wwap? Sana sana naotaji mwanamkeHii issue naona ni completed kidogo kutokana na maisha yetu!!!
Endapo una uwezo, busara ni kwenda hospitali kufanyiwa vipimo ili hatimae wafahamu ni jinsia ipi ipo productive... issue sio kudinda; je upo productive as a male?!
Kama hauna uwezo huo, kwa maoni yangu ni bora uishi kama mwanaume na kuoa. Mawazo yangu hapa ni kwamba, ni rahisi kuishi na mwanamke (kama mkeo) huku akijua kwamba pia una papuchi kama yeye kuliko kuishi na mwanaume kama mumeo huku akijua nawe una ukuni unaopiga mzigo kisawa sawa!
Unless mwanaume mwenyewe awe na elements za kishoga... yaani wale wanaopiga na kupigwa vinginevyo, mwanaume rijali kweli kweli, hapana aisee!! Ngumu kui-expose makalio daily kwa "mwanaume" mwenzako tena ukiwa umelala!!!
Usiweke kidole, toa nafasi mtu akutolee bikra kwanza, halafu ndo utajua wapi kutamu ndo uamue mkuu.Kugegeda tu, nilipata raha pia. Ila nikiweka vidole huku naskia raha pia