Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Status
Not open for further replies.
WAZAZI.
NIKO MBALI NAO KWA SASA. HATA HAWANA MPANGO NAMI TENA KWA NAMNA FAMILIAR YETU ILIVYO,

VIUNGO.
NAPENDELEA KIUNGO ME ZAIDI, SASA NADHANI NI KWAKUA HISIA NAZIWEKA HUKO ZAID,
Mkuu una kibamia au una lihogo..??
 
Kwa mwonekano wako huu unafanania mwanaume. Ila ishu ya sauti isikunyime usingizi wapo wanaume wenye sauti nyororo sana kama watoto wadogo.

Ondoa hiyo ya kike ubakie mwanaume.
Pia una hamu na wanawake sana au wanaume? Hilo la muhimu sana sikilizia hisia zako zinakutumaje maana ukikosea hapo utakua wa ajabu....

Fata ushauri wa daktari zaid na angalia unapenda kitu gani zaid.

Halafu sura yako ikoje? eeeeeh....
 
Kama mtaani, shuleni, kazin n.k walikufahamu kama boy sasa itakuaje ukiwa mwanamke?
Mungu akubariki ktk uamuzi wako
 
Olewa tuu, na mahar ako ukichagua 900 nadhani itapendeza
 
Niliskia mahali woman maana yake ni Womb-man
Kama una tumbo la uzazi basi wewe ni mwanamke
Unasema unadindisha, kama unaweza kustahimili kukaa na jogoo dakika 5-10 inatosha
Jaribu kumpa mtu mimba, ukifanikiwa muoe
Usipofanikiwa basi beba mimba uzae
Nakuonea huruma, ni watu wachache sana wanajua shida unayopata.
Au kama utaweza kupata mtu mwenye maumbile kama yako atafaa kuwa partner wako
Anzia hapa JF lazima utaweza kupata
 
Nguvu sio shida, hii K ikionekana?????

Duuuh, bleed itakuwaje kama nataka kuwa men??

Nataka nizalishe nijue kam mbegu zipo,

Wasijeua moja kumbe huku A hapana kaz,


Ukiangalia picha yang profile inasadif jins gan nadata nchague nn
Ulishalala na msichana? Ulishalalwa na mvulana? Ipi ulisikia raha sana? Tafuta daktari akufanyie vipimo ili uamue kisayansi
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom