Rashid ntafai
Member
- Jul 10, 2017
- 40
- 4
Jioe mwenyewe
Mkuu una kibamia au una lihogo..??WAZAZI.
NIKO MBALI NAO KWA SASA. HATA HAWANA MPANGO NAMI TENA KWA NAMNA FAMILIAR YETU ILIVYO,
VIUNGO.
NAPENDELEA KIUNGO ME ZAIDI, SASA NADHANI NI KWAKUA HISIA NAZIWEKA HUKO ZAID,
[emoji1] [emoji1] [emoji1] unajikuta rinda limetatuka kizembe sanaHahaha!!! Afu nilishasahau hamchelewi kushikana mashati na akisema ni zamu yake na yeye akugeuze
Dah!!aiseeeAta sikashangai tuko sawa
Siyo kuchanwa. Ukitaka kubadili jinsia ndipo watakuchana.Sio kuchanwa tena
Kisela tena kwani umesikia mie ni type ya akina Delicious[emoji27][emoji27]Mtakuwa mmemegana kisela
umeuliza swali zuri sana. Halafu nahisi kama hii stori ni CHAI za kijiweni. Ngoja tuone mwisho wake maana njia ya mwongo ni fupikwani ulivyogegeda hukumwaga mkuu
Ulishalala na msichana? Ulishalalwa na mvulana? Ipi ulisikia raha sana? Tafuta daktari akufanyie vipimo ili uamue kisayansiNguvu sio shida, hii K ikionekana?????
Duuuh, bleed itakuwaje kama nataka kuwa men??
Nataka nizalishe nijue kam mbegu zipo,
Wasijeua moja kumbe huku A hapana kaz,
Ukiangalia picha yang profile inasadif jins gan nadata nchague nn
Bora ujilie papuchi mkuu...maisha mafupi hayaSaizi ya kati mkuu
Hujaona clip?Duuh,.hivi jinsia mbili zinakaaje kaaje!??