"Nina Allergy na Kondomu"

"Nina Allergy na Kondomu"

mwemweremwemwere

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Posts
605
Reaction score
681
Unakutana na mtu kwenye maeneo ya raha wenyewe mnakula biere na kuvibe na mwisho wa siku mnaishia kwenye one night stand.

Kwenye tendo mtu anakuambia anataka mkulane nyama kwa nyama kwa madai eti akitumia kondomu zinamletea Aleji. Hlf hapo unakuta hamjapima afya wala hamjuani hali zenu za kiafya.

Jamani hivi kuna ukweli hapa au ndo mambo ya kuingizana kwenye mzunguko?
 
Unakutana na mtu kwenye maeneo ya raha wenyewe mnakula biere na kuvibe na mwisho wa siku mnaishia kwenye one night stand.

Kwenye tendo mtu anakuambia anataka mkulane nyama kwa nyama kwa madai eti akitumia kondomu zinamletea Aleji. Hlf hapo unakuta hamjapima afya wala hamjuani hali zenu za kiafya.

Jamani hivi kuna ukweli hapa au ndo mambo ya kuingizana kwenye mzunguko?
Allergies na latex hua zipo lakini ni very rare
 
Unakutana na mtu kwenye maeneo ya raha wenyewe mnakula biere na kuvibe na mwisho wa siku mnaishia kwenye one night stand.

Kwenye tendo mtu anakuambia anataka mkulane nyama kwa nyama kwa madai eti akitumia kondomu zinamletea Aleji. Hlf hapo unakuta hamjapima afya wala hamjuani hali zenu za kiafya.

Jamani hivi kuna ukweli hapa au ndo mambo ya kuingizana kwenye mzunguko?
Hao wapogo ila kwa wale magwiji wanatumia mafuta kama 1.5litr[emoji3]
 
Unakutana na mtu kwenye maeneo ya raha wenyewe mnakula biere na kuvibe na mwisho wa siku mnaishia kwenye one night stand.

Kwenye tendo mtu anakuambia anataka mkulane nyama kwa nyama kwa madai eti akitumia kondomu zinamletea Aleji. Hlf hapo unakuta hamjapima afya wala hamjuani hali zenu za kiafya.

Jamani hivi kuna ukweli hapa au ndo mambo ya kuingizana kwenye mzunguko?
Wapo mkuu.. Kuna watu hadi alergy na spms piaa.. Yan akitumia anawashwaa vibayaaa mnoo😔😔
Sasa mtu anajijua ana allergy alafu anatakaje show kiholela loh😞😞
 
Back
Top Bottom