Nimsaidieje aondokane na ''gay feelings''?

Nimsaidieje aondokane na ''gay feelings''?

Status
Not open for further replies.
si nasikia mashoga hawana uwezo wa kuzaa watoto sasa imekuaje huyo kua na watoto wawili
 
Frankly Chief, wewe pia unahitaji msaada. Tone yako inaonyesha hukerwi wala kusumbuliwa na vitendo vya ushoga. Kwa namna ulivyoelezea, na details, inaonyesha uko more comfortable than you're uncomfortable about the whole situation.

"Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?". It's only a matter of time man.
 
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe!

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?
mi sina la kusema hapa maana nimeshtuka
 
Aaah nyuzi kama hizi sipendagi kuchangia kabisa, maana ni vitu vinavyo nichefua sana
 
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe!

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?

Mpeleke Muhimbili akapimwe apewe dawa za kurekebisha hiyo hormonal imbalance aliyo nayo maana ana estrogen nyingi huyo . haya masuala yanatibika hata kama ameshaanza kamchezo atapigwa bomba akaea sawa.
 
Mkuu hiyo ndiyo dawa yao hawa kenge
Hivi baba wa watoto wawili kweli unaanzaje kuwa shoga?

Au unaanzaje kumwambia Mwanamme mwenzako eti,Nakupenda?
Hivi vitu vinatapisha sana
Kha kha kha kha,puu puu.

Au huyo dogo,alienda kusomea Ushoga-ology?
tweenty4seven said:
Huyo boya dawa yke ndogo sana mkubalie mpeleke getto kwako.....then chukua chuma weka kwenye moto mpka kiwe chekundu.....then mwambie akae style y kupokea mpini hapo ndio uchomekee hicho chuma cha moto kwenye mtaro wke mpka usikie harufu y mshikaki.....hapo lazma ataacha hizi hisia z kichoko mana atauguza jeraha kuny.....aaa hawezi n akijamb..aa lazma ajitoneshe kidonda ndio dawa ya machoko hiyo
 
Kama ana hela mpe haki yake ya ndoa kwa mkataba wa kila round laki 2!Vijana wengi hapa mjini wapo ktk ajira hiyo isiyo rasmi
 
Huyo boya dawa yke ndogo sana mkubalie mpeleke getto kwako.....then chukua chuma weka kwenye moto mpka kiwe chekundu.....then mwambie akae style y kupokea mpini hapo ndio uchomekee hicho chuma cha moto kwenye mtaro wke mpka usikie harufu y mshikaki.....hapo lazma ataacha hizi hisia z kichoko mana atauguza jeraha kuny.....aaa hawezi n akijamb..aa lazma ajitoneshe kidonda ndio dawa ya machoko hiyo
Mleta Mada huu ushauri #1.
 
Maombezi yanahitajika mpeleke kwa watu wa maombi aombewe hiyo hali imtoke atarudi kwenye hali ya kawaida na atatamani tena kuwa na mke.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom