Nimsaidieje aondokane na ''gay feelings''?

Nimsaidieje aondokane na ''gay feelings''?

Status
Not open for further replies.
hawa watu ndio wanasababisha joto linaongezeka
 
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe!

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?
Mpingeni shetani nae atawakimbia. Nimeshtuka kuona kuwa alikuwa muumini ingawa sijajua kwa kiwango gani. Msaada wake mkubwa ni Mungu, maana ndiye abadilishaye. Na hapo ni pale atakapoamua toka moyoni kwake na kumpa Mungu nafasi ili aweze kutawala maisha yake. Amrudie Mungu kwa toba ya kweli. Hakuna linaloshindikana kwa BWANA.
 
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe!

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?
Run Nigga Run....
 
Daah work true true (kazi kweli kweli) well uskimbie kaa nae karibu umshauri
 
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe!

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?






Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?





#kwahy ingekuwa tigo sio ya rafiki yak ungekula kwa mujibu wako

ww mwenyew una element za ushoga njoo tutatue marinda hayo choko ww!
 
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe!

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?
hisia za kishoga naona siku hizi vijana wengi wanazo.. tatz sijui liko wapi lakn sio kweli kwamba huyo kazaliwa nazo asimuuzi maulana.... bye
 
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe!

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?
unatakiwa ujiulize je hiyo hali ni ya kawaida kwa wanaume kutokewa na hizo mambo?? utagundua nyuma ya pazia kunasababu ya yeye kuwa!
 
Huyo keshapotea...Achana nae ama sivyo atakushawishi umle kiboga. Mashoga siwapendiiii.. Eti alizaliwa hivyo,anajiendekeza tu huyo na anaonekana keshaliwa sana. Ujinga mtupu
 
We mchimbue tu dah ninge kuwa mm ninge mpiga kitu mtepeto lainiiii mpaka ange shidwa kukaa kwa wiki nzima
 
Wala isikupe shida hata iweje we huwezi kumbadili jamaa yako au we ndo ubadilike kua mflji nakwambia hivyo coz usipofanya wewe wapo wengine wataomfanyia afu isitoshe wanamtandao mkubwa sana , nakumbuka nikiwa chuo niliwahi fatwa na MTU aina ya rafiki yako nilijiuliza sana maswali mpaka ikabidi nibadili mtindo wa kushave ndevu nilihisi style ya ndevu zangu may be ndo sign yao but ilinibidi first nijue background yake, lengo lake then baada ya kujua nikakimbia mithili ya yusuphu mpka leo imebaki story
Ulikuwa unashave style gani [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Baba, huyo mlambe makofi ndio atakuheshimu
 
mtu mwenye hisia za kishog ina.aamana kashindwa kucontrol mwil wake, sasa we utawezaje kumconrol au we rimonti,

Mwache apigww pipe akiona vip akaongezewew hormone za kiume
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom