Nimsaidieje aondokane na ''gay feelings''?

Nimsaidieje aondokane na ''gay feelings''?

Status
Not open for further replies.
Mamaa yangu,God forbid, Mungu tulindie watoto jmn na aepushie mbali hizi balaa aiseee
 
Wala isikupe shida hata iweje we huwezi kumbadili jamaa yako au we ndo ubadilike kua mflji nakwambia hivyo coz usipofanya wewe wapo wengine wataomfanyia afu isitoshe wanamtandao mkubwa sana , nakumbuka nikiwa chuo niliwahi fatwa na MTU aina ya rafiki yako nilijiuliza sana maswali mpaka ikabidi nibadili mtindo wa kushave ndevu nilihisi style ya ndevu zangu may be ndo sign yao but ilinibidi first nijue background yake, lengo lake then baada ya kujua nikakimbia mithili ya yusuphu mpka leo imebaki story
 
Hivi seriously unaingiza sehem maVî yanapopita? Aiseeee kuna watu wana moyo
 
Nilishawahi kuwasaidia watu wa dizaini hiyo ( mmoja mzanzibari na wengine wawili, 1. anafanya benki hapo Dar na 2. muimba kwaya KKKT Azania Front, Dar es Salaam) japo ma.vi yananuka harufu mbaya lakini ikibidi kumsaidia rafiki fanya hivyo maana kam hutafanya wasaidiz tupo na atafurahia tendo zima (Hakuna maumivu wala kutoa nnya ya kuchafua shuka).
 
Huyo boya dawa yke ndogo sana mkubalie mpeleke getto kwako.....then chukua chuma weka kwenye moto mpka kiwe chekundu.....then mwambie akae style y kupokea mpini hapo ndio uchomekee hicho chuma cha moto kwenye mtaro wke mpka usikie harufu y mshikaki.....hapo lazma ataacha hizi hisia z kichoko mana atauguza jeraha kuny.....aaa hawezi n akijamb..aa lazma ajitoneshe kidonda ndio dawa ya machoko hiyo
Naunga mkono huu ushauri
 
Ahaaaa haaa kipi kilikufanya umuulizie jana ???
Wakubwa inawezekana sijaandika hii ishu kwa namna ambayo kila mtu angetafsiri the way nlivokuwa nawaza!mfano wengi wameuliza kwa nini nilimuulza km bado ana gay feelings?watu wakatafsiri kwamba niliulza ili nijue km bado anafeel ili nikamle!ukweli ni kwamba mimi si wa hivyo,nimeoa na nina watoto,mke wangu ananitosha hvyo sina sababu ya kumla rafiki yangu,ila nimeleta hapa ili wadau mnipe mawazo ya kumsaidia huyu rafiki yangu!Nilimuulza lile swali coz tulikuwa tunapga story asa nikamchomekea kuwa kwa sasa anahitaji kuwa na demu angalau ampe kampani,akanijibu kuwa haitaji mwanamke kwa sasa pia hana hisia na wanawake,ndo nikamuuliza"do u stil hav thoz gay feelings?"ndo hayo mengine yakaendele!Hivyo naomba msinielewe vbaya kwa kumuulza hilo swali!
 
Yaah huyu mtu ni afliti mkubwa yaani mwaka umepita mna chat unamuuliza eti bado unazo zile feelings za kupakuliwa?swali gani hilo?hapa umekuja kuusoma mchezo uone wadau watachangia vipi ila weye na huyo maluuni mwenzio mna laana.
Wakubwa inawezekana sijaandika hii ishu kwa namna ambayo kila mtu angetafsiri the way nlivokuwa nawaza!mfano wengi wameuliza kwa nini nilimuulza km bado ana gay feelings?watu wakatafsiri kwamba niliulza ili nijue km bado anafeel ili nikamle!ukweli ni kwamba mimi si wa hivyo,nimeoa na nina watoto,mke wangu ananitosha hvyo sina sababu ya kumla rafiki yangu,ila nimeleta hapa ili wadau mnipe mawazo ya kumsaidia huyu rafiki yangu!Nilimuulza lile swali coz tulikuwa tunapga story asa nikamchomekea kuwa kwa sasa anahitaji kuwa na demu angalau ampe kampani,akanijibu kuwa haitaji mwanamke kwa sasa pia hana hisia na wanawake,ndo nikamuuliza"do u stil hav thoz gay feelings?"ndo hayo mengine yakaendele!Hivyo naomba msinielewe vbaya kwa kumuulza hilo swali!
 
Bonge la swali la kipelelezi.🙂
Wakubwa inawezekana sijaandika hii ishu kwa namna ambayo kila mtu angetafsiri the way nlivokuwa nawaza!mfano wengi wameuliza kwa nini nilimuulza km bado ana gay feelings?watu wakatafsiri kwamba niliulza ili nijue km bado anafeel ili nikamle!ukweli ni kwamba mimi si wa hivyo,nimeoa na nina watoto,mke wangu ananitosha hvyo sina sababu ya kumla rafiki yangu,ila nimeleta hapa ili wadau mnipe mawazo ya kumsaidia huyu rafiki yangu!Nilimuulza lile swali coz tulikuwa tunapga story asa nikamchomekea kuwa kwa sasa anahitaji kuwa na demu angalau ampe kampani,akanijibu kuwa haitaji mwanamke kwa sasa pia hana hisia na wanawake,ndo nikamuuliza"do u stil hav thoz gay feelings?"ndo hayo mengine yakaendele!Hivyo naomba msinielewe vbaya kwa kumuulza hilo swali!
 
Hahahahahahaha kaka, asingekuwa best friend wako je?
Niliweka best friend kuonesha uzito wa uhusiano wangu na huyu mtu!hata asingekuwa best'angu bado sina morali wa kufanya hilo jambo
 
Wakubwa inawezekana sijaandika hii ishu kwa namna ambayo kila mtu angetafsiri the way nlivokuwa nawaza!mfano wengi wameuliza kwa nini nilimuulza km bado ana gay feelings?watu wakatafsiri kwamba niliulza ili nijue km bado anafeel ili nikamle!ukweli ni kwamba mimi si wa hivyo,nimeoa na nina watoto,mke wangu ananitosha hvyo sina sababu ya kumla rafiki yangu,ila nimeleta hapa ili wadau mnipe mawazo ya kumsaidia huyu rafiki yangu!Nilimuulza lile swali coz tulikuwa tunapga story asa nikamchomekea kuwa kwa sasa anahitaji kuwa na demu angalau ampe kampani,akanijibu kuwa haitaji mwanamke kwa sasa pia hana hisia na wanawake,ndo nikamuuliza"do u stil hav thoz gay feelings?"ndo hayo mengine yakaendele!Hivyo naomba msinielewe vbaya kwa kumuulza hilo swali!
Haya maelezo unayoyanyoosha hapa ilitakiwa waqt unatambulisha uzi ndo ungeyatoa wadhani watu wameota kukuuliza hivyo?maana swali lako lilikuwa kama mtego flan hivi akijichanganya tu kesha.
 
Haya maelezo unayoyanyoosha hapa ilitakiwa waqt unatambulisha uzi ndo ungeyatoa wadhani watu wameota kukuuliza hivyo?maana swali lako lilikuwa kama mtego flan hivi akijichanganya tu kesha.
ni stori ndefu ndg yangu siwez andika yote,mengine yanakuja kutokana na maswali mnayouliza kama ivo!!ila ningekuwa na nia ya kumtawanya nisingekuja kwny kwa wana jf kuomba ushauri,ningejilia mambo kimyakimya tu!
 
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe!

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?
Kuna dogo alikuwepo mabibo hostel miaka ya nyuma kidogo anatoka mkoa mmoja wa kanda ya ziwa unao ongoza kwakuwaua ndugu zetu wenye matatizo ya ngozi alikuwa mcha mungu kweli lkn akikuzoea ni hatar anaomba umfanyie huduma,alikuwa shoga toka shule ya msingi hadi sekondar sasa jamaa alikuja kuacha inasemekana aliombewa kanisani pepo LA nyuma likamtoka nawewe msaidie your best friend ktk huduma za maombez
 
Kuna dogo alikuwepo mabibo hostel miaka ya nyuma kidogo anatoka mkoa mmoja wa kanda ya ziwa unao ongoza kwakuwaua ndugu zetu wenye matatizo ya ngozi alikuwa mcha mungu kweli lkn akikuzoea ni hatar anaomba umfanyie huduma,alikuwa shoga toka shule ya msingi hadi sekondar sasa jamaa alikuja kuacha inasemekana aliombewa kanisani pepo LA nyuma likamtoka nawewe msaidie your best friend ktk huduma za maombez
Nashukuru kwa ushauri Vevenonombo!Jah Blyess!
 
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe!

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?

!
!
Kwani huyo rafiki yako ni member humu jf, au? Kama ni member mmention aje asome, kama sio mfungulie kutoka kwako asome huu uzi
 
anastairi vitasa mpk achane feeling za kishoga
 
ugumu upo wapi wandugu? mbona wewe mtoa mada unarefusha mazungumzo? toa namba yake ya simu tumalize kazi.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom